PDA

View Full Version : Đi sauna bị bạn tình quệt tinh dịch vào mắt

Huythang
23-08-2018, 20:19
E chào các anh chị trong diễn đàn! E có một câu hỏi thắc mắc mong A/C giải đáp giúp em. E có đi sauna cho gay các đây ba hôm, hôm đó e có handjob vs một bạn trai. Lúc bạn đó xuất tinh ra thì tay có dính tinh dịch sau đó quệt vào mắt em. Sau đó e cảm giác mắt xót xót. E lo nhỡ tinh dịch bạn này dính vào mắt e. TH này có dễ bị Hiv k ạ. E cảm ơn AC nhiều!

Nguyen Ha
23-08-2018, 20:24
E chào các anh chị trong diễn đàn! E có một câu hỏi thắc mắc mong A/C giải đáp giúp em. E có đi sauna cho gay các đây ba hôm, hôm đó e có handjob vs một bạn trai. Lúc bạn đó xuất tinh ra thì tay có dính tinh dịch sau đó quệt vào mắt em. Sau đó e cảm giác mắt xót xót. E lo nhỡ tinh dịch bạn này dính vào mắt e. TH này có dễ bị Hiv k ạ. E cảm ơn AC nhiều!

HIV không lây theo kiểu quệt quệt như vậy. Bạn cũng đã từng có câu hỏi tương tự như này và được tư vấn không có nguy cơ rồi.

Huythang
23-08-2018, 20:56
huhu chị ơi, lần nay e có cảm giác xót kiểu tay quệt bất ngờ vào mắt ý, e sợ tinh dịch tươi trên tay bạn ý dính vào mắt e quá :(

Nguyen Ha
24-08-2018, 00:31
huhu chị ơi, lần nay e có cảm giác xót kiểu tay quệt bất ngờ vào mắt ý, e sợ tinh dịch tươi trên tay bạn ý dính vào mắt e quá :(
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-08-2018, 06:40
Bạn từng có chủ đề hỏi tương tự và đã được ban quản trị tư vấn giải thích rõ ràng rồi,bạn nên Click vào chủ đề này xem lại.

Chủ đề: Tinh dịch quệt vào mắt (http://www.diendanhiv.vn/threads/52123-Tinh-dich-quet-vao-mat)

Huythang
24-08-2018, 09:20
em cảm ơn Anh Chi ạ, nhưng mà lần này e cứ thấy lo lo vì mắt e xót, không hiểu nó có vào mắt hay không, e k bị trực tiếp tinh dịch bắn vào mắt nhưng mà gián tiếp như vậy, có khi nào có một chút nguy cơ không ạ :(

Charles
24-08-2018, 11:15

em cảm ơn Anh Chi ạ, nhưng mà lần này e cứ thấy lo lo vì mắt e xót, không hiểu nó có vào mắt hay không, e k bị trực tiếp tinh dịch bắn vào mắt nhưng mà gián tiếp như vậy, có khi nào có một chút nguy cơ không ạ :(

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-08-2018, 14:09

Bạn có thể suy diễn quá mức thôi,vì con mắt rất nhạy cảm,không thể vào bạn đưa tay quệt trúng vào con người mắt được,vì khi bất kỳ thứ gì ở trước mắt thì còn mắt tự động nhắm lại.

Trở lại vấn đề của bạn trừ khi nào mà bạn để bạn tình trực tiếp xuất tinh vào con mắt thì may ra mới lo.Vấn đề bạn nói vô tình tay quệt không sao.

Huythang
28-08-2018, 11:17
e cảm ơn AC trong diễn đàn nhiều ạ !!!