PDA

View Full Version : anh Tuấn ơi giúp emm...... QHTD ntn có nguy cơ không anh ơi?

typ412
07-12-2013, 13:16
Tình hình là tuần trc e co đi chơi.. va dại dột QH vs GMD và đã làm như sau:
1. Cô ấy dùng miệng oral sex cho cậu nhỏ của em 1 lúc. --> cái này có nguy cơ không, các bac giai thich rõ gium e nhe, vi có ba s smile thi lại bảo có nguy cơ lam e lo qua
2. Khi QHTD e có sử dụng BCS và có ktra la không bị rách, nhưg khi QH e có sờ tay vào AD và sau đó khi rưa e lai sờ vao DV của minh ->> cái này có nguy cơ khong anh TUAN ơi....
Tra lời sớm dùm e. E lo qua. May hnay bi cảm nguoi met moi suy nghi lik tik. Chac chet qua. e cam on moi nguoi va a tuan nhieu nhieu.

Nguyen Ha
07-12-2013, 13:21
1. Cô ấy dùng miệng oral sex cho cậu nhỏ của em 1 lúc. --> cái này có nguy cơ không, các bac giai thich rõ gium e nhe, vi có ba s smile thi lại bảo có nguy cơ lam e lo qua
2. Khi QHTD e có sử dụng BCS và có ktra la không bị rách, nhưg khi QH e có sờ tay vào AD và sau đó khi rưa e lai sờ vao DV của minh ->> cái này có nguy cơ khong anh TUAN ơi....
Tra lời sớm dùm e. E lo qua. May hnay bi cảm nguoi met moi suy nghi lik tik. Chac chet qua. e cam on moi nguoi va a tuan nhieu nhieu.
Bạn vui lòng viết chữ có dấu cho đàng hoàng
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

typ412
07-12-2013, 13:28
Em xin lỗi vi viết bằng đt nên hay bị lỗi fong chữ.
Các bác cho e hỏi thêm nhé. vậy theo các bác oral sex thi nguy cơ lây nhiễm từ ai sang ai ạ? Hix.
trường hợp của e chắc chắn không sao phải không các bác, vì mấy hnay e mệt mỏi, lại bị cảm vs mọc cái hạch nên e lo lắng lắm.
E cảm ơn các anh

songchungvoi_HIV
07-12-2013, 13:37
BQT nhắc nhỡ TV:typ412 (http://diendanhiv.vn/members/6247-typ412) Viết chữ cho chuẩn dấu bỏ cho đều.
1. Cô ấy dùng miệng oral sex cho cậu nhỏ của em 1 lúc: OS không có nguy cơ với HIV. Vì trong tuyến nước b ọt là môi trường kềm, HIV hầu như không tồn tại, nếu có vẫn không đủ lây nhiễm. Muốn có nguy cơ với HIV: Mồm miệng chảy máu, viêm loét, bưng mũ, răng môi lỗn lộn, máu chảy đầm đìa. Và DV cũng phải viêm nhiễm, loét, bưng mũ, máu chảy đầm đìa => Mới có nguy cơ. Và thường bạn là người cho thì người nhận là GMD sẽ là người có nguy cơ.
2. Khi QHTD e có sử dụng BCS và có ktra la không bị rách, nhưg khi QH e có sờ tay vào AD và sau đó khi rưa e lai sờ vao DV của minh ->> cái này có nguy cơ khong: Bạn nghĩ xem, khi bạn dùng nước rữa thì mọi thứ dơ bẩn chảy đi đâu? Nước chảy xuôi hay chảy ngược?
Túm lại những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
Nhưng bạn cần lư ý: Hành vi OS có nguy cơ các bệnh STDs (Bệnh lây qua đường tình dục): Lậu, Giang Mai Và Mồng Gà. Vì trong tuyến nước bọt Virut HIV không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn Giang Mai, Virut Viêm Gan B và HPV(Mồng Gà) lại tồn tại. Bạn xn STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần.
Bạn có thể tham khảo tài liệu sau, bạn bấm vào đường link này:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

typ412
07-12-2013, 14:19
Em cảm ơn bài tư vấn của hai bác nhiều. Chúc các bác mạnh khỏe. Và giúp nhiều người khỏi hoang mang vì thiếu hiểu biết.

Tuanmecsedec
07-12-2013, 15:11
Em cảm ơn bài tư vấn của hai bác nhiều. Chúc các bác mạnh khỏe. Và giúp nhiều người khỏi hoang mang vì thiếu hiểu biết.

Bạn yên tâm hai Smod tư vấn cho bạn không có nguy cơ.

HIV/AIDS..
07-12-2013, 17:24
Trường hợp bạn kể thì không có cái nào là nguy cơ với HIV hết. Yên tâm đi bạn.

trungan1987
07-12-2013, 17:32
Quan trọng là bạn qh có dùng bcs... bcs ko rách ... => bạn ko có nguy cơ...
Các vấn đề còn lại ko có nguy cơ với H bạn nhé...
Nhưng OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

chacemchetwa
07-12-2013, 17:41
TH OS thì nói quá nhiều rồi. K có nguy cơ với HIV.
Dùng bcs và k rách, tuột trong quá trình qh cũng k có nguy cơ.
Dùng tay chạm dịch và sờ DV càng k có nguy cơ.
Bạn nên tránh tìm GMD để k xảy ra chuyện đáng tiếc.

typ412
10-12-2013, 14:32
Nếu trường hợp GMD có oral sex cho em mà cô ta bị viêm họng hay loét miệng thì sao ạ.
Mong các bác sớm trả lời em nhé...

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 14:41
Nếu trường hợp GMD có oral sex cho em mà cô ta bị viêm họng hay loét miệng thì sao ạ.
OS không có nguy cơ với HIV. Vì trong nước bọt là môi trường kiềm, HIV hầu như không tồn tại. Bạn có thể tham khảo tài liệu này: Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)
Nhưng OS dễ mắc các bệnh lây wa đoừng tình dục khác (STDs): Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xét nghiệm các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn có thể tham khảo tài liệu sau:Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Tuanmecsedec
10-12-2013, 14:46

Bạn yên tâm với chỉ kích dục bằng miệng.

typ412
10-12-2013, 14:48

Thank bác. Nhung nếu cô ấy bị viêm hog và có rỉ máu thì sao ạ. E sợ quá

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 14:50
Bạn su cứ thích hỏi hơ thích đọc nhể, tất cả chúng tôi giải thích rõ cho bạn, sao không đọc mà cứ hỏi là sau

typ412
10-12-2013, 14:59

Vâng. Tại e lo quá. chỉ muốn hỏi các bác. Lỡ may miệng GMD có rỉ máu thì sao ạ. Các bác trả lời dùm em ạ.

Tuanmecsedec
10-12-2013, 15:00

Do bạn suy diễn thôi.Bạn hãy hình dung bản thân mình,nếu bạn bị viêm họng,viêm nướu răng bị chảy máu thì rất đau rát.Nói chuyện bạn còn chưa muốn nói huốn gì lấy miệng mình làm ba cái trò này.Đây là Tuanmecsedec phân tích thực tế cho bạn hiểu.

Vấn đề quan trọng ở đây,lý do kích dục bằng miệng khó lây nhiễm HIV,vì chính tuyến nước bọt là môi trường Kiềm ( enzym ) làm bất hoạt HIV.Nhưng các vi rút khác có trong tuyến nước bọt.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 15:02
Vâng. Tại e lo quá. chỉ muốn hỏi các bác. Lỡ may miệng GMD có rỉ máu thì sao ạ. Các bác trả lời dùm em ạ.
Mồm Gái Mại Dâm phải toét móng lợn, răng môi lẫn lồn, cháy chảy kiểu lấy thau hứng như cắt tiết lơn, và DV bạn cũng bị đứt sâu 1 cm, viêm nhiễm, bưng mũ, chảy máu như vậy thì mới có nguy cơ

typ412
10-12-2013, 15:28

Dạ vâng. Tại lần đó khi đag oral sex cho em, cô ta bảo thôi ko làm nữa vì cô ấy bị viêm họng. Hix. Nên em mới hỏi các bác.các bác khẳng định là ko sao ạ. Cho e đỡ lo.... thank các anh nhiều

typ412
10-12-2013, 15:43
Hix. lỡ dại một lần mà đau khổ quá. Cảm ơn anh TUÂN và các anh trong BQT. chắc e ko sao chứ. Huhu. E sợ xét nghiệm lắm.

trungan1987
10-12-2013, 15:50
Hix. lỡ dại một lần mà đau khổ quá. Cảm ơn anh TUÂN và các anh trong BQT. chắc e ko sao chứ. Huhu. E sợ xét nghiệm lắm.
Bạn yên tâm... với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ...
Bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải xn...
Nhưng OS có thể lây các bệnh STDs...