PDA

View Full Version : Ôm nhau đùa giỡn

Songkhoemanh10
29-08-2018, 09:18
Trước hết e xin cảm ơn các a/c trên diễn đàn đã bỏ thời giian ra tư vấn giúp e, trường hợp e là hơn 3 tháng trước e có đi sinh nhật của một người bạn, và tới đó e có gặp lại một người quen, e và người đó là đàn ông nên giỡn hơi thô bạo một xí, e và cậu bạn ấy có húc và ủi ủi ngực nhau ạ, và cậu bạn đó cũng vắt tay qua vai e và sờ sau gáy e mấy lần thưa mấy a, sau gáy e hay bị nổi mụn mà lúc đó e ko nhớ có mụn hay ko nữa, sau đó e nghe bạn e nói là cậu ấy cũng ăn chơi bậy bạ lắm, e nghe đâu bạn ấy có hút hàng nữa ( ko có chích) và cũng dính đến gái mại dâm nhiều lần. E sợ qá thì 24 ngày sau e đi xn combo âm tính. A/c trên diễn đàn tư vấn giúp e , trường hợp e có nguy cơ ko và cần đi xn lại ko mấy a , đến h cũng gần 3 tháng r ạ, tự nhiên nhớ lại e sợ quá.

Charles
29-08-2018, 10:22
Trước hết e xin cảm ơn các a/c trên diễn đàn đã bỏ thời giian ra tư vấn giúp e, trường hợp e là hơn 3 tháng trước e có đi sinh nhật của một người bạn, và tới đó e có gặp lại một người quen, e và người đó là đàn ông nên giỡn hơi thô bạo một xí, e và cậu bạn ấy có húc và ủi ủi ngực nhau ạ, và cậu bạn đó cũng vắt tay qua vai e và sờ sau gáy e mấy lần thưa mấy a, sau gáy e hay bị nổi mụn mà lúc đó e ko nhớ có mụn hay ko nữa, sau đó e nghe bạn e nói là cậu ấy cũng ăn chơi bậy bạ lắm, e nghe đâu bạn ấy có hút hàng nữa ( ko có chích) và cũng dính đến gái mại dâm nhiều lần. E sợ qá thì 24 ngày sau e đi xn combo âm tính. A/c trên diễn đàn tư vấn giúp e , trường hợp e có nguy cơ và cần đi xn lại ko mấy a , đến h cũng gần 3 tháng r ạ, tự nhiên nhớ lại e sợ quá.
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-08-2018, 14:15
Trước hết e xin cảm ơn các a/c trên diễn đàn đã bỏ thời giian ra tư vấn giúp e, trường hợp e là hơn 3 tháng trước e có đi sinh nhật của một người bạn, và tới đó e có gặp lại một người quen, e và người đó là đàn ông nên giỡn hơi thô bạo một xí, e và cậu bạn ấy có húc và ủi ủi ngực nhau ạ, và cậu bạn đó cũng vắt tay qua vai e và sờ sau gáy e mấy lần thưa mấy a, sau gáy e hay bị nổi mụn mà lúc đó e ko nhớ có mụn hay ko nữa, sau đó e nghe bạn e nói là cậu ấy cũng ăn chơi bậy bạ lắm, e nghe đâu bạn ấy có hút hàng nữa ( ko có chích) và cũng dính đến gái mại dâm nhiều lần. E sợ qá thì 24 ngày sau e đi xn combo âm tính. A/c trên diễn đàn tư vấn giúp e , trường hợp e có nguy cơ ko và cần đi xn lại ko mấy a , đến h cũng gần 3 tháng r ạ, tự nhiên nhớ lại e sợ quá.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có sao.

Songkhoemanh10
30-08-2018, 04:24
E cảm ơn, cho e hỏi thêm là dùng đầu húc húc ủi ủi cũng ko có nghi cơ phải ko mấy a, tại e ko nhớ có dùng đầu húc nhau ko nữa,

Tuanmecsedec
30-08-2018, 07:17
E cảm ơn, cho e hỏi thêm là dùng đầu húc húc ủi ủi cũng ko có nghi cơ phải ko mấy a, tại e ko nhớ có dùng đầu húc nhau ko nữa,

100% không có sao bạn.

Charles
30-08-2018, 09:07

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Songlanhmanh10
01-09-2018, 13:26
E xin cảm ơn, mấy a cho e hỏi thêm là tay cậu ấy đụng vào mụn sau gáy e có làm sao ko, tay cậu ấy ko chảy máu chỉ hút thuốc mới xong.

Tuanmecsedec
01-09-2018, 14:19
E xin cảm ơn, mấy a cho e hỏi thêm là tay cậu ấy đụng vào mụn sau gáy e có làm sao ko, tay cậu ấy ko chảy máu chỉ hút thuốc mới xong.

Không có sao bạn.

Songkhoemanh10
02-09-2018, 05:47
E xin cảm ơn , chúc mấy a luôn luôn khoẻ mạnh.

Songlanhmanh10
03-09-2018, 23:55
A tuấn cho e hỏi thêm, lưỡi của e sáng nào cũng đóng bợn trắng trắng ( ko có nhiều) như vậy có làm sao ko a.

Charles
04-09-2018, 06:47
A tuấn cho e hỏi thêm, lưỡi của e sáng nào cũng đóng bợn trắng trắng ( ko có nhiều) như vậy có làm sao ko a.

Ngủ qua một đêm bị như thế là bình thường, sáng dậy bạn vệ sinh là hết.

Tuanmecsedec
04-09-2018, 07:09

Cái này bình thường bạn,nhiều người cũng bị như vậy.Bạn vệ sinh thường xuyên từ từ sẽ hết thôi.

Songlanhmanh10
09-09-2018, 05:24
E xin cảm ơn các a đã tư vấn giúp e, chúc các anh luôn khoẻ mạnh và tiếp tục tiếp sức cho những bạn khủng hoảng về mặt tâm lý.

Songkhoemanh10
16-10-2018, 03:32
Các anh ơi cho em hỏi, em đi làm mà dưới chỗ để đồ em tìm được ống kim tiêm, nhưng cái đó chỉ dùng cho xịt keo và ống bự lắm ạ, em kiểm tra cái ống đó thì đầu ko nhọn ( đầu ngang ngang) em sợ quá, các anh cho em hỏi là khi kim đâm vào da thịt là mình biết liền đúng ko mấy a.

Tuanmecsedec
16-10-2018, 06:55
Các anh ơi cho em hỏi, em đi làm mà dưới chỗ để đồ em tìm được ống kim tiêm, nhưng cái đó chỉ dùng cho xịt keo và ống bự lắm ạ, em kiểm tra cái ống đó thì đầu ko nhọn ( đầu ngang ngang) em sợ quá, các anh cho em hỏi là khi kim đâm vào da thịt là mình biết liền đúng ko mấy a.

Bất kỳ vật nhọn gì đâm vào da thịt thì phải biết liền bạn,thứ nhất sẽ đau thốn bắn cả người lên.Và sau đó máu sẽ chảy ra v.v.v.

Songkhoemanh10
16-10-2018, 07:22
Dạ em cảm ơn, em có kiểm tra thì cây kim tiêm đó ko phải đầu nhọn mà là đầu cụt, em cứ suy nghĩ hoài.

Tuanmecsedec
16-10-2018, 07:38
Dạ em cảm ơn, em có kiểm tra thì cây kim tiêm đó ko phải đầu nhọn mà là đầu cụt, em cứ suy nghĩ hoài.

Bạn yên tâm đi nhé.

Songkhoemanh10
24-10-2018, 07:19
Dạ e xin cảm ơn a Tuấn, e cũng vừa đi làm cái xét nghiệm cho đỡ lo lắng, hình như đó là test nhanh a ạ. Khoản 20 phút là em có kết quả. E hỏi bác sĩ ở đó thì ngta nói test tên là Alere Determime 1/2 AG/AB Combo ạ. Như vậy là an toàn chưa ạ, tại e ko có tiêm chích hay đi bậy bạ gì hết. Mà e sợ và ám ảnh hoài.

Tuanmecsedec
24-10-2018, 07:23
Dạ e xin cảm ơn a Tuấn, e cũng vừa đi làm cái xét nghiệm cho đỡ lo lắng, hình như đó là test nhanh a ạ. Khoản 20 phút là em có kết quả. E hỏi bác sĩ ở đó thì ngta nói test tên là Alere Determime 1/2 AG/AB Combo ạ. Như vậy là an toàn chưa ạ, tại e ko có tiêm chích hay đi bậy bạ gì hết. Mà e sợ và ám ảnh hoài.

Có nguy cơ đâu mà an toàn hay chưa an toàn bạn.

Songkhoemanh10
26-10-2018, 02:19
Dạ E xin cảm ơn mấy a đã giúp e tư vấn.