PDA

View Full Version : hỏi về com bo hiv- ag/ab trong thời gian xét nghiệm 5 tuần

anh chang dep trai
07-12-2013, 19:27
chào các anh chị,em hiện tại đang rất hoang mang về hành vi của mình,hôm nay em xin viết tât cả những tâm sự của em lên đây,và muốn hỏi các anh chị trên diễn đàn vài câu hỏi sau
1,
em đã đi xét nghiệm ở ngày thứ 32 sau nguy cơ,kết quả âm tính với hiv AG/ab,trong thời gian này em vẫn cứ lo sợ tuần thứ 12 sẽ dương tính,anh chị cho em hỏi là trong thời gian cửa sổ nếu 1 nguoi bị lây hiv thì phuong pháp combo liệu phát hiện ra trong 32 ngày không,và em dịnh tuần sau đi xét nghiệm ở ngày 38,liệu có khả nằg lật kèo luôn ko,em rất sợ,em còn bố mẹ,vợ con nua,ko thể chết duoc.
2,
đầu tuần thứ 6 là 5 tuần 2 ngầy,em nên xét nghiệm phương pháp gì hợp lí nhất,phlieeju phương pháp cômboo có bỏ xót sau 32 ngày không,em rất sơ,sợ lắm,mong anh chị diên đàn hãy tư vấn cho em
3.
có anh chị nào đã biết trên thế giới có ai combo 4 tuần âm tính mà dương tính tuần 12 không,và liệu tuần sau em đi xét nghiệm có duong ko,em lo quá

Tuanmecsedec
07-12-2013, 19:38
Bạn đã tạo chủ đề này và được trả lời : hỏi về kết quả xét nghiệm tuần thứ 5 âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/6076-ho-i-ve-ke-t-qua-xe-t-nghie-m-tua-n-thu-5-am-ti-nh) .Nếu còn thắc mắc bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.