PDA

View Full Version : Mọi người tư vấn giúp em ạ,quan hệ đồng giới ngoài hậu môn

vanduy041095
03-09-2018, 16:46
Em có quan hệ đồng giới
Bạn ấy đòi quan hệ em không cho nên bạn ấy chỉ làm ở ngoài chỗ khe mông chứ không cho vào trong.lúc bạn ấy xuất tinh phát hiện do bị rát nên bị chảy máu.cho em hỏi như vậy liệu em có bị làm sao không ạ.bạn ấy không cho vào nhưng liệu rằng tinh dịch có chảy được vào trong không ạ
Với lại trước khi quan hệ bạn ấy bj BJ cho em khoảng 2 phút. Liệu có nguy cơ lây bệnh không ạ

Charles
03-09-2018, 17:26
Em có quan hệ đồng giới
Bạn ấy đòi quan hệ em không cho nên bạn ấy chỉ làm ở ngoài chỗ khe mông chứ không cho vào trong.lúc bạn ấy xuất tinh phát hiện do bị rát nên bị chảy máu.cho em hỏi như vậy liệu em có bị làm sao không ạ.bạn ấy không cho vào nhưng liệu rằng tinh dịch có chảy được vào trong không ạ
Với lại trước khi quan hệ bạn ấy bj BJ cho em khoảng 2 phút. Liệu có nguy cơ lây bệnh không ạ

Bạn không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

vanduy041095
03-09-2018, 17:28
Dạ cho em hỏi các bệnh khác thì sao ạ.bj khoảng 3-5 phút có nguy cơ lây các bệnh khác k ạ

Charles
03-09-2018, 17:30
Dạ cho em hỏi các bệnh khác thì sao ạ.bj khoảng 3-5 phút có nguy cơ lây các bệnh khác k ạ

Bạn không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, SMG, giang mai, viêm gan B...

Tuanmecsedec
04-09-2018, 06:40
Em có quan hệ đồng giới

Bạn quan hệ không xâm nhập chỉ ở ngoài hậu môn thì không có nguy cơ.Còn vấn đề kích dục bằng miệng thì ;

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.