PDA

View Full Version : Tay chạm vào dịch âm đạo rồi bị đứt tay

anhminh
04-09-2018, 11:36
Các mod cho Em hỏi, cách đây 2 ngày em có bị đứt tay chảy máu, nhưng trước đó 30 phút tay em có chạm dich âm đạo. Vậy em có bị ngụy cơ không. Chỉ còn vài tiếng nữa là em hết 72 giờ vàng, em cần uốn thuốc phơi nhiễm không.xin các anh giúp em

Tuanmecsedec
04-09-2018, 14:19
Các mod cho Em hỏi, cách đây 2 ngày em có bị đứt tay chảy máu, nhưng trước đó 30 phút tay em có chạm dich âm đạo. Vậy em có bị ngụy cơ không. Chỉ còn vài tiếng nữa là em hết 72 giờ vàng, em cần uốn thuốc phơi nhiễm không.xin các anh giúp em

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-09-2018, 14:33

Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn 1.000.000 và Tuanmecsedec đã cập nhật ở đây.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)