PDA

View Full Version : Sợ nhiễm hiv sau 6 năm đi massage mấy lần oral sex

Ân hận 2018
05-09-2018, 10:08
Em chào bs , cho em xin được tư vấn , hơn 5 năm trước gần 6 năm em co đi massage mấy lần oral sex , giờ nhớ lại sợ nhiễm hiv , bs cho em hỏi , người nhiễm hiv 6 năm ko điều trị có chuyển qua adsi chưa ạ , và có dấu hiệu viêm nhiễm gì , như trường họp em có khả năng bị bệnh ko , giơ em vẫn khoẻ mạnh và mập mạp , lúc đó em 51kg giờ 68kg ,

Tuanmecsedec
05-09-2018, 13:54
Em chào bs , cho em xin được tư vấn , hơn 5 năm trước gần 6 năm em co đi massage mấy lần oral sex , giờ nhớ lại sợ nhiễm hiv , bs cho em hỏi , người nhiễm hiv 6 năm ko điều trị có chuyển qua adsi chưa ạ , và có dấu hiệu viêm nhiễm gì , như trường họp em có khả năng bị bệnh ko , giơ em vẫn khoẻ mạnh và mập mạp , lúc đó em 51kg giờ 68kg ,

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

hoihan2018
06-09-2018, 08:23
Cho em tư vấn thêm chút ạ , tay mình dính dịch âm đạo có lao qua khăn rồi , còn dính ít rồi lấy tay đó chạm vào dv rửa dv vậy có lây nhiễm ko ạ ,

Tuanmecsedec
06-09-2018, 08:25
Cho em tư vấn thêm chút ạ , tay mình dính dịch âm đạo có lao qua khăn rồi , còn dính ít rồi lấy tay đó chạm vào dv rửa dv vậy có lây nhiễm ko ạ ,

Cũng không có sao bạn.

hoihan2018
06-09-2018, 08:39
Em cảm ơn anh nhiều , lúc đó đi cũng đâu có nghĩ gì giờ 6 năm rồi nhớ lại mất ăn mấ ngủ