PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới, oral sex

Daniel92
10-09-2018, 15:30
Mong mọi người tư vấn giúp em.
Cách đây 3 ngày, em có quan hệ đồng giới với một bạn trên mạng. Hai đứa em có hành vi hôn sâu, Bạn đó oral sex dương vật của em (em không làm lại), em xuất tinh vô miệng bạn đó, bạn đó thì xuất tinh ra bên ngoài. À trước đó, em vs bạn có cạ sát dương vật vào nhau. Sau khi tắm xong, do hơi tối nên em không biết em có dùng lộn khăn tắm của bạn ấy hay không! E sợ khăn tắm có dính tinh trùng của bạn ấy
Với các hành vi như trên thì e có nguy cơ với hiv không anh/ chị, và có cần xét nghiệm ko ạ?

Tuanmecsedec
10-09-2018, 15:39
Mong mọi người tư vấn giúp em.
Cách đây 3 ngày, em có quan hệ đồng giới với một bạn trên mạng. Hai đứa em có hành vi hôn sâu, Bạn đó oral sex dương vật của em (em không làm lại), em xuất tinh vô miệng bạn đó, bạn đó thì xuất tinh ra bên ngoài. À trước đó, em vs bạn có cạ sát dương vật vào nhau. Sau khi tắm xong, do hơi tối nên em không biết em có dùng lộn khăn tắm của bạn ấy hay không! E sợ khăn tắm có dính tinh trùng của bạn ấy
Với các hành vi như trên thì e có nguy cơ với hiv không anh/ chị, và có cần xét nghiệm ko ạ?

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Daniel92
10-09-2018, 15:43
dạ cảm ơn anh Tuấn.
Còn vấn đề cạ dương vật vào nhau, với dùng chung khăn tắm thì có sao không anh?

Tuanmecsedec
10-09-2018, 15:46
dạ cảm ơn anh Tuấn.
Còn vấn đề cạ dương vật vào nhau, với dùng chung khăn tắm thì có sao không anh?

Không có sao bạn.

Daniel92
10-09-2018, 16:31
dạ anh.
Còn một chi tiết cuối nữa là lúc bạn đó xuất tinh, có dính lên phía sau lưng em, em sợ có phần tinh dịch chảy xuống hậu môn e. như vậy có nguy cơ ko anh nhỉ?

Charles
10-09-2018, 21:21
dạ anh.
Còn một chi tiết cuối nữa là lúc bạn đó xuất tinh, có dính lên phía sau lưng em, em sợ có phần tinh dịch chảy xuống hậu môn e. như vậy có nguy cơ ko anh nhỉ?

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
11-09-2018, 06:46
dạ anh.

Không có sao bạn.