PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su nhưng có kích thích âm đạo sâu

Nguyen phong 8198
15-09-2018, 08:20
Em chào BQT . Em muốn được trình bày mong anh chị tư vấn nhiệt tình cho e với vì e rất hoang mang . Cách đây 1 tháng em có quan hệ với gmd . Trong khi quan hệ thì có hôn sâu và làm tình bằng nhiệng cho nhau , cô ấy có mút dương vật cho e và e có mút âm đạo cho cô ấy , e có chọc lưỡi vào âm đạo cô ấy . Và sau đó đeo bao vào quan hệ . Bao ko tuột không rách gì dạ ! E có nguy cơ HIV ko ạ . Em bây h đang rất lo lắng . mong anh chị giúp đỡ ạ

Tuanmecsedec
15-09-2018, 08:21
Em chào BQT . Em muốn được trình bày mong anh chị tư vấn nhiệt tình cho e với vì e rất hoang mang . Cách đây 1 tháng em có quan hệ với gmd . Trong khi quan hệ thì có hôn sâu và làm tình bằng nhiệng cho nhau , cô ấy có mút dương vật cho e và e có mút âm đạo cho cô ấy , e có chọc lưỡi vào âm đạo cô ấy . Và sau đó đeo bao vào quan hệ . Bao ko tuột không rách gì dạ ! E có nguy cơ HIV ko ạ . Em bây h đang rất lo lắng . mong anh chị giúp đỡ ạ

Quan trọng quan hệ bạn có dùng bao cao su mà không tuột,không rách là không sao.Còn vấn đề kích dục bằng miệng với HIV không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nguyen phong 8198
15-09-2018, 08:23
Là em có thể yên tâm à anh . E ko cần phải đi xét nghiệm hiv đúng không anh

Nguyen phong 8198
15-09-2018, 08:28
Nếu như vậy chắc chắn em ko bị hiv đúng ko anh ...

Tuanmecsedec
15-09-2018, 08:30
Là em có thể yên tâm à anh . E ko cần phải đi xét nghiệm hiv đúng không anh

Nếu như vậy chắc chắn em ko bị hiv đúng ko anh ...

Uhm !!! Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.