PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm em có đi BCS nhưng không biết có rách không sợ nhiễm hiv.

leanhtuan
08-12-2013, 11:10
bác sĩ ơi cho em hỏi chútvừa nãy em uống hơi quá chén và lần đầu quan hệ với gái mại dâm
em có đi BCS nhưng mà em chưa đạt tới khoái cảm,( chưa xuất tinh) ...của em lúc đó cứ mềm mềm, k cứng được nên không đạt tới khoái cảm được ạ
nhưng e k rõ là BCS của em có bị rách không? em cũng k để ý. vì lúc em bỏ bao ra là cô gái đó cho vào bồn cầu xả nước luôn
Mong bác sĩ tư vấn giúp em, liệu em có bị HIV không?
huhu, em sợ quá. mong bác sĩ giúp

chacemchetwa
08-12-2013, 11:18
Trường hợp này k có nguy cơ. Bạn k cần phải lo lắng.

Chí Phoèo
08-12-2013, 12:02
Do bạn lo lắng qía thôi..bcs rách là rách toạc mắt thường có thề nhận thấy

leanhtuan
08-12-2013, 12:09
bình thường thì sẽ biết là rách, nhưng mà khi say rượu rồi thì biết làm sao được anh, chỉ chắc chắn 1 điều là em chưa xuất tính,(vì về nhà em còn phải quay tay cho đạt khoái cảm). còn lúc bỏ bao ra em không để ý là có bị rách bao hay không?
em sợ là sợ nó bị rách bao ý anh ơi....
huhu cứu em với, nhà em mỗi em con trai mà lại là trưởng họ nữa.....
giúp em anh ơi

Nguyen Ha
08-12-2013, 12:13
bình thường thì sẽ biết là rách, nhưng mà khi say rượu rồi thì biết làm sao được anh, chỉ chắc chắn 1 điều là em chưa xuất tính,(vì về nhà em còn phải quay tay cho đạt khoái cảm). còn lúc bỏ bao ra em không để ý là có bị rách bao hay không?
giúp em anh ơi
Bạn bình tĩnh lại nào! Bao quan trọng là bạn có dùng bao cao su khi quan hệ.

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 12:14
bác sĩ ơi cho em hỏi chútvừa nãy em uống hơi quá chén và lần đầu quan hệ với gái mại dâm
em có đi BCS nhưng mà em chưa đạt tới khoái cảm,( chưa xuất tinh) ...của em lúc đó cứ mềm mềm, k cứng được nên không đạt tới khoái cảm được ạ
nhưng e k rõ là BCS của em có bị rách không? em cũng k để ý. vì lúc em bỏ bao ra là cô gái đó cho vào bồn cầu xả nước luôn
Quan trọng là bạn QHTD có BCS là an toàn, bạn đừng lo lắng quá, vì bạn say thì còn cô GMD kia, chính cô ta sẽ nhận định BCS có rách hay ko6ng. Nếu BCS rách thì cô GMD đó sẽ báo cho bạn biết, vì k chỉ một mình bạn sợ lây nhiễm HIV. Mà GMD cũng sợ lây nhiễm HIV từ khách làng chơi.

chacemchetwa
08-12-2013, 12:16
giúp em anh ơi
Như đã tư vấn cho bạn bên ngoài chatbox rồi. Chính bạn tháo bcs thì bcs rách đầu DV sẽ lòi ra khỏi bcs. Bạn sẽ nhìn thấy ngay vì nó # lạ. Bạn k cần lo lắng nữa.

leanhtuan
08-12-2013, 12:17
Bạn bình tĩnh lại nào! Bao quan trọng là bạn có dùng bao cao su khi quan hệ.

nhưng anh ơi, BCS của họ đeo cho mình, em sợ liệu có bị thủng ở đầu... hay là thủng liti, nếu vậy thì có bị không anh?

leanhtuan
08-12-2013, 12:18
Như đã tư vấn cho bạn bên ngoài chatbox rồi. Chính bạn tháo bcs thì bcs rách đầu DV sẽ lòi ra khỏi bcs. Bạn sẽ nhìn thấy ngay vì nó # lạ. Bạn k cần lo lắng nữa.

em sợ lúc em say thì em không nhớ anh à. huhu

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 12:21
nhưng anh ơi, BCS của họ đeo cho mình, em sợ liệu có bị thủng ở đầu... hay là thủng liti, nếu vậy thì có bị không anh?
Bạn nghĩ GMD điên hay sao mà mang BCS thủng li ti cho bạn, nếu thủng thì GMD sẽ là người có nguy cơ và dễ mang thai ngoài ý muốn, liệu vài trăm K của bạn có đủ cho GMD phá thai mà mua thuốc bồi bổ sau vài ngày k?

leanhtuan
08-12-2013, 12:23
Bạn nghĩ GMD điên hay sao mà mang BCS thủng li ti cho bạn, nếu thủng thì GMD sẽ là người có nguy cơ và dễ mang thai ngoài ý muốn, liệu vài trăm K của bạn có đủ cho GMD phá thai mà mua thuốc bồi bổ sau vài ngày k?

em lo quá, đang tính chiều nay qua chỗ của cô bé GMD đó hỏi xem là tối qua em có bị rách không? huhu
cầu trời cho con được bình an

Tuanmecsedec
08-12-2013, 12:23

Tuanmecsedec đã trả lời trong điện thoại và mọi người trả lời cho bạn.Vấn đề do bạn lo lắng thôi,bao cao su rách hay tuột thì lúc quan hệ sẽ cảm nhận biết liền và mắt thường sẽ nhìn thấy.

leanhtuan
08-12-2013, 12:26
Tuanmecsedec đã trả lời trong điện thoại và mọi người trả lời cho bạn.Vấn đề do bạn lo lắng thôi,bao cao su rách hay tuột thì lúc quan hệ sẽ cảm nhận biết liền và mắt thường sẽ nhìn thấy.
dạ vâng anh, nhưng em lo là lúc đó em Say, không cảm nhận được...

leanhtuan
08-12-2013, 12:58
còn 1 cái nữa các anh ơi: em có cho tay vào vùng kín của cô gái đó, sau đó không rửa tay,... sau đó em đi uống trà nóng và ăn hướng dương với các anh trong nhóm... em sợ khi tay mình bóc hướng dương đưa lên miệng, chạm vào trong miệng.
liệu em có bị lây bệnh gì không các anh... và em phải làm gì hả các anh :(

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 13:03
còn 1 cái nữa các anh ơi: em có cho tay vào vùng kín của cô gái đó, sau đó không rửa tay,... sau đó em đi uống trà nóng và ăn hướng dương với các anh trong nhóm... em sợ khi tay mình bóc hướng dương đưa lên miệng, chạm vào trong miệng.
không có nguy cơ vói HIV cho hành vi kích dục bằng tay, kích dục k phải là con đường lây nhiễm HIV. Bạn xem tài liệu này:
Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

Nguyen Ha
08-12-2013, 13:06

Ôi HIV không lây như vậy bạn ạ.

leanhtuan
08-12-2013, 13:07
không có nguy cơ vói HIV cho hành vi kích dục bằng tay, kích dục k phải là con đường lây nhiễm HIV. Bạn xem tài liệu này:
Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

em chỉ sợ say quá, lúc BCS bị rách mà mình k biết thôi, có bác nào say đến mức BCS bị rách mà k biết không ạ? huhu

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 13:10
em chỉ sợ say quá, lúc BCS bị rách mà mình k biết thôi, có bác nào say đến mức BCS bị rách mà k biết không ạ? huhu
Chụi khó ngồi đọc lại từ đến đến cuối đi, chuyện hem có gì mà xoắn như cái ốc vít

Nguyen Ha
08-12-2013, 13:10

Bạn yên tâm đi, bao cao su rách nhận biết được ngay.

leanhtuan
08-12-2013, 13:15
Bạn yên tâm đi, bao cao su rách nhận biết được ngay.

vậy là không phải uống thuốc phơi nhiễm đúng k a? có cần sau bao lâu thì phải đi xét nghiệm không ạ....
tình hình là em thấy triệu chứng hơi mệt mệt, mệt mói rồi b ơi

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 13:22
vậy là không phải uống thuốc phơi nhiễm đúng k a? có cần sau bao lâu thì phải đi xét nghiệm không ạ....
tình hình là em thấy triệu chứng hơi mệt mệt, mệt mói rồi b ơi
Hãy cẩn thận đừng để Stress đánh gục: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

leanhtuan
08-12-2013, 13:33
Hãy cẩn thận đừng để Stress đánh gục: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

thôi chết rồi anh ơi... giờ em mới nhớ ra
lúc em bỏ BCS ra em có hỏi cô GMD là khăn lau đâu? cô ấy đưa cho em khăn lau,sau đó em lâu DV của em( nhưng k rõ cô ấy đã lau của cô ấy chưa? rồi mới đưa cho em hay không? )
vậy, nếu cô ấy lau của cô ấy rồi, sau đó em dùng chính khăn lau đó lau DV của em thì có bị sao không ạ?
hnay em kiểm tra thì DV của em bình thường, k xây sát gì( tối qua lúc về nhà chuẩn bị quay tay thì phát hiện là đầu DV của em có chất nhờn - k biết là do sau 1 lúc kích thích thì nó ra cái chất đó phải không? )
mong giúp em với.......

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 13:38
thôi chết rồi anh ơi... giờ em mới nhớ ra
lúc em bỏ BCS ra em có hỏi cô GMD là khăn lau đâu? cô ấy đưa cho em khăn lau,sau đó em lâu DV của em( nhưng k rõ cô ấy đã lau của cô ấy chưa? rồi mới đưa cho em hay không? )
vậy, nếu cô ấy lau của cô ấy rồi, sau đó em dùng chính khăn lau đó lau DV của em thì có bị sao không ạ?
hnay em kiểm tra thì DV của em bình thường, k xây sát gì( tối qua lúc về nhà chuẩn bị quay tay thì phát hiện là đầu DV của em có chất nhờn - k biết là do sau 1 lúc kích thích thì nó ra cái chất đó phải không? )
mong giúp em với.......
Bạn đọc cái này: Kiến thức hiv/aids (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Kien-thuc-hiv-aids)
Bạn yên tâm diễn đàn này không thiếu cái gì cả, bạn thắc mắc gì chúng tôi sẻ đáp ứng cho bạn ngay

HIV/AIDS..
08-12-2013, 13:47
Trương hợp bạn kể không có chỏ nào là nguy cơ hết, như việc rách bao cao su li ti, dùng tay có dính dịch âm đạo bóc hạt hướng dương ăn, khăn lau dv....thì HIV không lây được. Bạn ko cần dùng PEP cũng ko cần xét nghiệm HIV. Nhưng hãy nhớ rằng, trong tình trạng say sỉn thì khó làm chủ bản thân, bạn hãy trang bị thêm cho mình kiến thức cơ bản về HIv bạn nhé.

leanhtuan
08-12-2013, 14:39
Trương hợp bạn kể không có chỏ nào là nguy cơ hết, như việc rách bao cao su li ti, dùng tay có dính dịch âm đạo bóc hạt hướng dương ăn, khăn lau dv....thì HIV không lây được. Bạn ko cần dùng PEP cũng ko cần xét nghiệm HIV. Nhưng hãy nhớ rằng, trong tình trạng say sỉn thì khó làm chủ bản thân, bạn hãy trang bị thêm cho mình kiến thức cơ bản về HIv bạn nhé.

em đã đi ngủ nhưng không thể ngủ được, cảm giác lo lắng bất an quá các bác ơi....
có cách nào xét nghiệm nhanh k ah? chứ tình trạng như thế này thì em chết mất :(

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 14:41
em đã đi ngủ nhưng không thể ngủ được, cảm giác lo lắng bất an quá các bác ơi....
có cách nào xét nghiệm nhanh k ah? chứ tình trạng như thế này thì em chết mất :(
Bạn xem các tài liệu này:
Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)Các nguyên lý và phương pháp xét nghiệm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/246-Cac-nguyen-ly-va-phuong-phap-xet-nghiem-hiv)Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Tuanmecsedec
08-12-2013, 14:59

Đi ngủ lấy sức đi,chứ cái đà này thì sẽ sanh ra các bệnh khác.Tuanmecsedec đảm bảo bạn không có nguy cơ.

leanhtuan
08-12-2013, 20:38
Đi ngủ lấy sức đi,chứ cái đà này thì sẽ sanh ra các bệnh khác.Tuanmecsedec đảm bảo bạn không có nguy cơ.

dạ vâng. cần phải làm gì, uống thuốc gì thì các anh , chị bảo em với nhé, giờ đã tròn 24h rồi (từ 8h tối qua mà) hix.

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 20:44
dạ vâng. cần phải làm gì, uống thuốc gì thì các anh , chị bảo em với nhé, giờ đã tròn 24h rồi (từ 8h tối qua mà) hix.
Bạn k có nguy cơ không cần uống thuốc gì hết, mua pepsi về uống cho sản khoái tin thần, sau khi dùng hết 56 chai pepsi thì mua Comfor Downy về tắm cho thơm

leanhtuan
08-12-2013, 20:51
Bạn k có nguy cơ không cần uống thuốc gì hết, mua pepsi về uống cho sản khoái tin thần, sau khi dùng hết 56 chai pepsi thì mua Comfor Downy về tắm cho thơm

anh bảo em uống cocacola hay bò húc em còn yên tâm, anh cứ bảo uống pepsi làm em tưởng là uống thuốc PEP nên cứ lo lo :(

Nguyen Ha
08-12-2013, 21:18
anh bảo em uống cocacola hay bò húc em còn yên tâm, anh cứ bảo uống pepsi làm em tưởng là uống thuốc PEP nên cứ lo lo :(

Lo gì chứ. Yên tam đi.

leanhtuan
09-12-2013, 08:41
Lo gì chứ. Yên tam đi.

tình hình là cả đêm hôm qua em không ngủ được, cứ bị ám ảnh về nó anh chị ah, toàn gặp ác mộng thôi huhu
cả đêm trằn trọc suy nghĩ cố nhớ lại xem là có bị rách hay không? mà không thể nhớ nổi....em chết mất....

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 08:46
tình hình là cả đêm hôm qua em không ngủ được, cứ bị ám ảnh về nó anh chị ah, toàn gặp ác mộng thôi huhu
cả đêm trằn trọc suy nghĩ cố nhớ lại xem là có bị rách hay không? mà không thể nhớ nổi....em chết mất....
Xem cái này:

Rối loạn tâm thần vì 'bóng ma' HIV

leanhtuan
09-12-2013, 11:37
Xem cái này:

Rối loạn tâm thần vì 'bóng ma' HIV

sau 4 tuần em rất muốn đi xét nghiệm cho an toàn , nhưng mà e k biết có đủ can đảm không anh?
em lo lắng quá... hic hic, nếu có vận mệnh gì có khi em cầm kết quả là nhảy cầu chương dương luôn anh à.
huhu

HIV/AIDS..
09-12-2013, 12:12
Thôi em đừng nhảy cầu chương dương mắc công người ta mò lắm. sau 4 tuần cứ đi xn nhưng dặn trước ở nhà mua heo quay sẳn, em cầm tờ kết quả HIV âm tính về ăn mừng nhé. nghĩ lung tung quá đi chú ơi. kết quả xn sẽ tốt đẹp mà.

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 12:19
sau 4 tuần em rất muốn đi xét nghiệm cho an toàn , nhưng mà e k biết có đủ can đảm không anh?
em lo lắng quá... hic hic, nếu có vận mệnh gì có khi em cầm kết quả là nhảy cầu chương dương luôn anh à.
huhu
Nhảy xuống đó hem ai biết mò đâu. Ra đường rây xe lửa rùi nằm vắt ngang chờ xe lửa thử thắng, chít thía còn được tiền nuôi cho mẹ cũng vài trăm chai áh

leanhtuan
09-12-2013, 12:38
Nhảy xuống đó hem ai biết mò đâu. Ra đường rây xe lửa rùi nằm vắt ngang chờ xe lửa thử thắng, chít thía còn được tiền nuôi cho mẹ cũng vài trăm chai áh

em nói thật mà anh cứ đùa em. huhu... có bao giờ bị rách BCS mà GMD k nói cho mình biết k anh nhỉ? tại em cũng nói với cô bé đó là : đây là lần đầu tiên của anh đấy.... sợ bị rách mà cô bé đó k nói cho mình biết, có trường hợp nào thế không anh ơi?

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 12:45
em nói thật mà anh cứ đùa em. huhu... có bao giờ bị rách BCS mà GMD k nói cho mình biết k anh nhỉ? tại em cũng nói với cô bé đó là : đây là lần đầu tiên của anh đấy.... sợ bị rách mà cô bé đó k nói cho mình biết, có trường hợp nào thế không anh ơi?
Em nghĩ coi nếu là em bị khách chơi rách BCS có nói cho họ nghe k? Chứ nếu là anh anh nói áh, ngu sao k nói, nói cho họ bồi thường lỡ mang thai còn có tiền phái thai và mua thuốc bồi bổ chứ

leanhtuan
09-12-2013, 12:49
Em nghĩ coi nếu là em bị khách chơi rách BCS có nói cho họ nghe k? Chứ nếu là anh anh nói áh, ngu sao k nói, nói cho họ bồi thường lỡ mang thai còn có tiền phái thai và mua thuốc bồi bổ chứ

ngỡ may em ý cũng bị H rồi, em ý kệ k nói cho mình thì sao anh? em sợ trường hợp đó lắm anh ơi... huhu

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 13:00
ngỡ may em ý cũng bị H rồi, em ý kệ k nói cho mình thì sao anh? em sợ trường hợp đó lắm anh ơi... huhu
Em có hiểu một người bị nhiễm thế nào không, họ cũng sợ chết như em vậy, họ k bị khùng mà quên đi việc bảo vệ chính mình, nếu bội nhiễm HIV họ chết sớm, em có hiểu bội nhiễm HIV là gì không? Em đừng bao giờ có cái tư tưởng rằng họ bất cần đời, Không ai có cái suy nghĩ điên rồ đó đâu, Ai cũng muốn sống, chả ai mún chết

leanhtuan
09-12-2013, 13:06
Em có hiểu một người bị nhiễm thế nào không, họ cũng sợ chết như em vậy, họ k bị khùng mà quên đi việc bảo vệ chính mình, nếu bội nhiễm HIV họ chết sớm, em có hiểu bội nhiễm HIV là gì không? Em đừng bao giờ có cái tư tưởng rằng họ bất cần đời, Không ai có cái suy nghĩ điên rồ đó đâu, Ai cũng muốn sống, chả ai mún chết

bội nhiễm em cũng biết anh à.
tại em đọc 1 bài báo nói có người phụ nữ trả thù đời đó anh, người ta bị nhiễm... nên chả bảo ai.... huhu,

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 13:16
tại em đọc 1 bài báo nói có người phụ nữ trả thù đời đó anh, người ta bị nhiễm... nên chả bảo ai.... huhu,
Ạc. Thế cuối cùng họ vẫn sợ chết. Đúng không? Em nên nhớ có rất nhiều cặp V/C trái dấu sống đến gần 10 năm, sinh 3 đến 4 đứa con và cuối cùng phát hiện vợ nhiễm hoặc chồng nhiễm, chỉ một trong 2 người nhiễm thui. Không phải cứ hể quan hệ không an toàn một lần là có thể nhiễm HIV, mà hành vi đó phải được tái lập thường xuyên nhiều lần. Và còn tùy xem lúc đó HIV có thoát ra hay không, vết thương có trầy xước hay không, thời gian quan hệ có kéo dài hay không, và lượng HIV có nhiều hay k?
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.

Nguyen Ha
09-12-2013, 13:17
Bạn nói hay nhỉ, tự khai rằng "tôi là người có bệnh" à? Bạn thực tế chút đi, nên dành thời gian đọc lại những gì được chia sẻ.

leanhtuan
09-12-2013, 18:29

anh ơi...1 thùng pepsi chỉ có 28 lon thôi mà... 56 chai là sao? hic,hic

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 18:55
anh ơi...1 thùng pepsi chỉ có 28 lon thôi mà... 56 chai là sao? hic,hic
Thùng đúp bồ 56 lon áh. Sau khi uống hết 56 lon rùi mua 1 chai Comfor Downy về tắm he, bảo đảm thơm ơi là thơm

leanhtuan
09-12-2013, 22:59
Thùng đúp bồ 56 lon áh. Sau khi uống hết 56 lon rùi mua 1 chai Comfor Downy về tắm he, bảo đảm thơm ơi là thơm

em mệt mỏi quá anh Tuấn với anh Hiếu ơi... tối nay hơi mệt mệt, em ngủ sớm vậy mà cũng không ngon, toàn mơ thấy ác mộng, sợ mình bị...
em vừa ngồi lân cân thử, thấy sụt mất gần 3 lạng rồi anh hơi... huhu, làm sao bây giờ......

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 23:30
em mệt mỏi quá anh Tuấn với anh Hiếu ơi... tối nay hơi mệt mệt, em ngủ sớm vậy mà cũng không ngon, toàn mơ thấy ác mộng, sợ mình bị...
em vừa ngồi lân cân thử, thấy sụt mất gần 3 lạng rồi anh hơi... huhu, làm sao bây giờ......
Trùi 3 lạng mà nó làm như ba chục kg. Vãy, Uhm cứ thế tiếp tục tiến lên sẽ có ngày còn đúng 300gr

leanhtuan
09-12-2013, 23:33
Trùi 3 lạng mà nó làm như ba chục kg. Vãy, Uhm cứ thế tiếp tục tiến lên sẽ có ngày còn đúng 300gr

tiếp tục thì em chết mất anh? như vậy là em bị làm sao hả anh? hix hix

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 23:35
tiếp tục thì em chết mất anh? như vậy là em bị làm sao hả anh? hix hix
Em bị cái này: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

HIV/AIDS..
09-12-2013, 23:40
Mất 300 gờ ram coi như tiêu rồi . hic hic . mệt em quá hà , em ăn 1 tô cơm coi nó lên bao nhiêu gr, còn em đi ...đại tiện coi nó giảm bao nhiêu gr . em lăn tăng quá rồi đó . bình tĩnh lại nào , đừng manh động em trai . lên xuông vài trăm gr là bình thường em nhé

leanhtuan
09-12-2013, 23:51
Mất 300 gờ ram coi như tiêu rồi . hic hic . mệt em quá hà , em ăn 1 tô cơm coi nó lên bao nhiêu gr, còn em đi ...đại tiện coi nó giảm bao nhiêu gr . em lăn tăng quá rồi đó . bình tĩnh lại nào , đừng manh động em trai . lên xuông vài trăm gr là bình thường em nhé

dạ vâng, cầu xin ông trời phù hộ cho con bình yên.
em đi ngủ đây, chúc anh và anh Tuấn, anh Hiếu cùng ae diễn đàn ngủ ngon....

Tuanmecsedec
10-12-2013, 06:23
dạ vâng, cầu xin ông trời phù hộ cho con bình yên.
em đi ngủ đây, chúc anh và anh Tuấn, anh Hiếu cùng ae diễn đàn ngủ ngon....

Chính vì Stress đã gây hại sức khỏe cho bạn.Bạn yên tâm và đọc lại những gì mọi người tư vấn.

nicebaby111
10-12-2013, 07:20
quan hệ td an toàn có bcs ko hiểu bạn còn lo lăng gì nữa nếu mang bcs bi hiv châc 100% dân số thế giới nhiễm h hết

leanhtuan
10-12-2013, 07:47
quan hệ td an toàn có bcs ko hiểu bạn còn lo lăng gì nữa nếu mang bcs bi hiv châc 100% dân số thế giới nhiễm h hết

dạ không, ý em là: em có đi BCS nhưng mà em chưa đạt tới khoái cảm,( chưa xuất tinh) ...của em lúc đó cứ mềm mềm, k cứng được nên không đạt tới khoái cảm được .
nhưng e k rõ là BCS của em có bị rách không? em cũng k để ý (sợ lúc đó em say rượu quá không cảm nhận được BCS bị rách, và cũng sợ cô GMD bị nhiễm thấy bao rách mà không nói với mình ý) . vì lúc em bỏ bao ra là cô gái đó cho vào bồn cầu xả nước luôn . hix hix

Tuanmecsedec
10-12-2013, 07:49
dạ không, ý em là: em có đi BCS nhưng mà em chưa đạt tới khoái cảm,( chưa xuất tinh) ...của em lúc đó cứ mềm mềm, k cứng được nên không đạt tới khoái cảm được .
nhưng e k rõ là BCS của em có bị rách không? em cũng k để ý (sợ lúc đó em say rượu quá không cảm nhận được BCS bị rách, và cũng sợ cô GMD bị nhiễm thấy bao rách mà không nói với mình ý) . vì lúc em bỏ bao ra là cô gái đó cho vào bồn cầu xả nước luôn . hix hix

Do bạn suy diễn lung tung rồi tự hù mình.

nicebaby111
10-12-2013, 08:14
thằng bạn mình đi phang cả trăm phò rồi lúc nào cũng mang bcs giờ nó khoẻ re kìa quan trọng là có mang bcs là qh an toàn bạn hiểu không

nicebaby111
10-12-2013, 08:16
hầu như 99% đàn ông vn nói riêng và trên tg ai cũng có lần qh với gái md hết từ giàu đến nghèo cũng chẳng có trường hợp nào bị hiv mà có mang bcs cả đa phần do quan hệ không mang bcs thôi

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 08:21
Bình tĩnh, bĩnh tĩnh đê. Các anh chị trên diễn đàn trước khi đưa ra quyết định phải đánh giá và phân tích, chứ không có nói gàn đâu anh bạn, có nguy cơ thì nói ngay, không thì nói không, Hãy tìm hiểu thêm tài liệu tại diễn đàn, có rất rất nhiều câu hỏi như của anh bạn, BQT vẫn chia sẻ như vậy, và cũng có rất rất nhiều TV được chia sẻ không có nguy cơ và xn rất rất nhiều lần: 4, 6, 8, 12, 15, 18, 20, 24 tuần, thậm chí XN cã trên dưới 10 lần AT mà vẫn k tin mình AT ==> gọi là bệnh mãn tính thời stress hiện đại HIV

nicebaby111
10-12-2013, 14:06
Trường hợp bạn không có nguy cơ nên ko cần lo lắng gì cả - nếu như bạn là nguy cơ thì mình cũng đang ngồi trên đống lửa đây hjhj

leanhtuan
10-12-2013, 14:43
Trường hợp bạn không có nguy cơ nên ko cần lo lắng gì cả - nếu như bạn là nguy cơ thì mình cũng đang ngồi trên đống lửa đây hjhj

bạn làm sao mà nguy cơ... mình đang lo lắng đây.

leanhtuan
10-12-2013, 14:49
anh Tuấn , anh Hiếu ơi... e hỏi chút xíu, sao em quay tay xong, đã lau chùi rất kỹ rồi, 1 lúc sau (tầm 2h) lúc đi vệ sinh thấy DV có mùi như mùi nước mắm ý,,, có phải em bị bệnh lậu hay giang mai hay bệnh gì rồi không? hix hix

Tuanmecsedec
10-12-2013, 15:06
anh Tuấn , anh Hiếu ơi... e hỏi chút xíu, sao em quay tay xong, đã lau chùi rất kỹ rồi, 1 lúc sau (tầm 2h) lúc đi vệ sinh thấy DV có mùi như mùi nước mắm ý,,, có phải em bị bệnh lậu hay giang mai hay bệnh gì rồi không? hix hix

Mùi đặc trưng nước mắm Phan Thiết hả :khi875437:

Bạn ah ! Làm gì mới có vài giờ là phát ra bệnh lậu.Có lẽ do cả hai vệ sinh không sạch nên tạo ra mùi nước mắm nổi tiếng Phan Thiết.

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 15:20
Trùi. mới cộp mắt tí mà nghe mùi nước mắm Ông Thọ ở đâu vậy trùi

leanhtuan
10-12-2013, 20:39
Trùi. mới cộp mắt tí mà nghe mùi nước mắm Ông Thọ ở đâu vậy trùi
những lần trước em có thấy mùi đó đâu anh? hic
mà anh ơi, em vừa đọc có 1 anh cũng như em, uống rượu xong quan hệ vs GMD sau đó anh ý uống pep đc 2 ngày rồi dừng vì bị phản ưng thuốc... sau đó 5,6 tuần xét nghiêm âm tính. vậy, em k uống thuốc thì có làm sao không anh? mấy ngày nay em lo lắng quá... hic hic......em sợ lắm các anh ơi. huhu

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 20:43
những lần trước em có thấy mùi đó đâu anh? hic
mà anh ơi, em vừa đọc có 1 anh cũng như em, uống rượu xong quan hệ vs GMD sau đó anh ý uống pep đc 2 ngày rồi dừng vì bị phản ưng thuốc... sau đó 5,6 tuần xét nghiêm âm tính. vậy, em k uống thuốc thì có làm sao không anh? mấy ngày nay em lo lắng quá... hic hic......em sợ lắm các anh ơi. huhu
Chuyện đó là TV đó tự uống, BQT k hề tư vấn, và bạn cũng thất rất rõ, BQT tư vấn rõ ràng bạn ấy k có nguy cơ rùi

leanhtuan
11-12-2013, 21:08
đã trôi qua ngày thứ 4... ngày nào cũng lo lắng... mong ông trời, chúa, thần thánh phù hộ độ trì cho con được bình an vô sự .

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 21:11
đã trôi qua ngày thứ 4... ngày nào cũng lo lắng... mong ông trời, chúa, thần thánh phù hộ độ trì cho con được bình an vô sự .
Ông Trời và Chúa là một em ơi. Thánh Thần là thần Khí của Ông Trời

leanhtuan
11-12-2013, 21:14
Ông Trời và Chúa là một em ơi. Thánh Thần là thần Khí của Ông Trời

dạ vâng anh, sáng nay có 1 bác sĩ ở bên Medlactec gọi động viên em, em cũng nói vấn đề như nêu vấn đề cho các anh, bác sĩ cũng động viên em là BCS thì cũng hơi khó rách, em bảo sợ lúc đó em say quá không cảm nhận được có rách BCS hay không ? bác sĩ bảo cái quan trọng nhất là : có bị rách BCS hay không thì em lại không nhớ... và khuyên em đi xét nghiệm. nên em cũng hơi lo lắng 1 chút các anh chị àh

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 21:16
dạ vâng anh, sáng nay có 1 bác sĩ ở bên Medlactec gọi động viên em, em cũng nói vấn đề như nêu vấn đề cho các anh, bác sĩ cũng động viên em là BCS thì cũng hơi khó rách, em bảo sợ lúc đó em say quá không cảm nhận được có rách BCS hay không ? bác sĩ bảo cái quan trọng nhất là : có bị rách BCS hay không thì em lại không nhớ... và khuyên em đi xét nghiệm. nên em cũng hơi lo lắng 1 chút các anh chị àh
Thật ra XN là quyển lợi của chính em, vấn đề là em đánh giá lại xem có cần thiết hay không, nếu em lo lắng thì cứ việc xả Stress. Vì em cũng thấy ở DD này không ít thì nhiều các TV không hề có nguy cơ vẫn XN, sau khi XN về AT và đặt câu hỏi dạ cho em hỏi em XN AT vậy an toàn chưa ạh.

leanhtuan
11-12-2013, 21:21
Thật ra XN là quyển lợi của chính em, vấn đề là em đánh giá lại xem có cần thiết hay không, nếu em lo lắng thì cứ việc xả Stress. Vì em cũng thấy ở DD này không ít thì nhiều các TV không hề có nguy cơ vẫn XN, sau khi XN về AT và đặt câu hỏi dạ cho em hỏi em XN AT vậy an toàn chưa ạh.

dạ anh ơi, em đang mong đến 4 tuần để xét nghiệm, cầu trời cho là âm tính, nghĩ đến 4 tuần mà lâu quá, sau đó lại theo khuyến cáo thì 12 tuần xét nghiệm, ... sao mà lâu thế, chỉ muốn an toàn cho nhẹ mình, đang sợ từ giờ đến lúc ra trường ( còn 6 tháng nữa) gấu của em mà máu quá hay không kiềm chế đc mà lại xxx vs gấu thì.... hic hic - em k dám nghĩ nữa các anh à. sợ gấu nghi ngờ thì chết, vì giờ 2 bên gia đình đều biết chuyện chúng em yêu nhau và cũng tính ra trường là tổ chức mà các anh :(

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 21:24
dạ anh ơi, em đang mong đến 4 tuần để xét nghiệm, cầu trời cho là âm tính, nghĩ đến 4 tuần mà lâu quá, sau đó lại theo khuyến cáo thì 12 tuần xét nghiệm, rồi lại 6 tháng rồi lại 12thang xét nghiệm nữa... sao mà lâu thế, chỉ muốn an toàn cho nhẹ mình, đang sợ từ giờ đến lúc ra trường ( còn 6 tháng nữa) gấu của em mà máu quá hay không kiềm chế đc mà lại xxx vs gấu thì.... hic hic - em k dám nghĩ nữa các anh à. sợ gấu nghi ngờ thì chết, vì giờ 2 bên gia đình đều biết chuyện chúng em yêu nhau và cũng tính ra trường là tổ chức mà các anh :(
Cái này là bậy rùi. Nếu XN cho một trường hợp có nguy cơ thì chỉ XN ở 4 tuần và 12 tuần là đủ

Tuanmecsedec
11-12-2013, 21:27
dạ anh ơi, em đang mong đến 4 tuần để xét nghiệm, cầu trời cho là âm tính, nghĩ đến 4 tuần mà lâu quá, sau đó lại theo khuyến cáo thì 12 tuần xét nghiệm, rồi lại 6 tháng rồi lại 12thang xét nghiệm nữa... sao mà lâu thế, chỉ muốn an toàn cho nhẹ mình, đang sợ từ giờ đến lúc ra trường ( còn 6 tháng nữa) gấu của em mà máu quá hay không kiềm chế đc mà lại xxx vs gấu thì.... hic hic - em k dám nghĩ nữa các anh à. sợ gấu nghi ngờ thì chết, vì giờ 2 bên gia đình đều biết chuyện chúng em yêu nhau và cũng tính ra trường là tổ chức mà các anh :(

Thông tin này bạn lượm vặt ở đâu mà tào lao vậy.Bạn vớ vẩn,ảnh hưởng thành viên khác.Tuanmecsedec sẽ khóa nick.

leanhtuan
11-12-2013, 21:28
Thông tin này bạn lượm vặt ở đâu mà tào lao vậy.Bạn vớ vẩn,ảnh hưởng thành viên khác.Tuanmecsedec sẽ khóa nick.
hic, đừng khóa nick em anh. để em sửa lại ạ, chắc là em nghe nhầm ạ. đừng khóa nick tội nghiệp em anh

nicebaby111
12-12-2013, 06:42
Chào bạn - bạn quan hệ có bcs chẳng có nguy cơ nào để phải lo lắng cả - do bạn quá strét thôi- đàn ông thì ông nào mà chẳng ít nhất 1-2 lần gái gú nhưng quan trọng là ý thức sử dụng bcs và bạn đã làm được nên 99,99% bạn an toàn chẳng qua bạn ít chơi bời sống lành mạnh nên bạn cứ đâm ra lo lắng hoang tưởng thôi

leanhtuan
12-12-2013, 17:49
Chào bạn - bạn quan hệ có bcs chẳng có nguy cơ nào để phải lo lắng cả - do bạn quá strét thôi- đàn ông thì ông nào mà chẳng ít nhất 1-2 lần gái gú nhưng quan trọng là ý thức sử dụng bcs và bạn đã làm được nên 99,99% bạn an toàn chẳng qua bạn ít chơi bời sống lành mạnh nên bạn cứ đâm ra lo lắng hoang tưởng thôi

cảm ơn bạn đã chia sẻ, động viên, giờ em lại lo lắng là: hôm đó cô GMD đeo bcs cho em, liệu cô ấy có đeo nhầm hoặc đeo lỗi BCS ==> làm cho bcs bị rách không anh? vừa đọc 1 bài nói về cách đeo bcs đúng cách. nên em sợ cô GMD đó đeo không đúng cách các anh à?

leanhtuan
17-12-2013, 21:42
Anh Tuấn, Anh Hiếu ơi... em vừa bị đứt tay, lúc vội quá Gấu của em ngậm vào tay em luôn ( chỗ bị đứt ý).
huhu, liệu Gấu có bị làm sao không anh? em sợ em bị... thì Gấu ngậm thế cũng là 1 hình thức truyền máu... giúp em anh ơi
hhixx hix

Tuanmecsedec
17-12-2013, 21:48
Anh Tuấn, Anh Hiếu ơi... em vừa bị đứt tay, lúc vội quá Gấu của em ngậm vào tay em luôn ( chỗ bị đứt ý).
huhu, liệu Gấu có bị làm sao không anh? em sợ em bị... thì Gấu ngậm thế cũng là 1 hình thức truyền máu... giúp em anh ơi
hhixx hix

Gấu em ngậm máu nếu uống luôn thì bổ có sao đâu.

leanhtuan
18-12-2013, 08:06
Gấu em ngậm máu nếu uống luôn thì bổ có sao đâu.

em hỏi thật mà anh.... liệu có bị làm sao không hả các anh ơi

Tuanmecsedec
18-12-2013, 08:11
em hỏi thật mà anh.... liệu có bị làm sao không hả các anh ơi

không sao bạn.Vì có nuốt máu sau khi xuống bao tử hệ tiêu hóa a xít tiêu diệt HIV dù là máu có HIV.

leanhtuan
18-12-2013, 08:18
dạ vâng, em cảm ơn anh nhiều, em đang cố gắng chờ đến 4 tuàn để đi xét nghiệm anh ạ, cứ l o lắng, k dám xét nghiệm anh ơi

Tuanmecsedec
18-12-2013, 08:22
dạ vâng, em cảm ơn anh nhiều, em đang cố gắng chờ đến 4 tuàn để đi xét nghiệm anh ạ, cứ l o lắng, k dám xét nghiệm anh ơi

Trường hợp của bạn như lúc đầu mọi người đã tư vấn.Tuanmecsedec đảm bảo sẽ 100% âm tính dù xét nghiệm thời điểm nào,trừ khi có nguy cơ mới.

leanhtuan
18-12-2013, 10:31
Trường hợp của bạn như lúc đầu mọi người đã tư vấn.Tuanmecsedec đảm bảo sẽ 100% âm tính dù xét nghiệm thời điểm nào,trừ khi có nguy cơ mới.

dạ vâmg, em cảm ơn anh nhiều. qua đây cũng mong các bạn đừng như mình, chỉ vì 1 phút nông nổi + uống rượu mà phải mang lại phiền não lo âu, hãy chung thủy với Gấu và luôn tôn trọng nguyên tắc 1 vợ 1 chồng các bạn nhé

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 10:38
hhixx hix
Bạn yên tâm, cho dù bạn có nặn đầy ly máu rùi cho Gấu uống cũng k sao, vì bạn không có nguy cơ vói HIV

leanhtuan
04-01-2014, 08:04
Anh Tuấn, Anh Hiếu ơi...tính từ hôm quan hệ vs GMD đến hôm nay em được 27 ngày rồi, ra giêng em cưới vợ, 1 tháng nữa là cưới...
hôm nay thứ 7, em tính ra 108 làm xét nghiệm cho an toàn anh ơi... không biết chi phí thế nào và bao lâu thì có kết quả hả các anh. giúp em với

songchungvoi_HIV
04-01-2014, 08:06
Anh Tuấn, Anh Hiếu ơi...tính từ hôm quan hệ vs GMD đến hôm nay em được 27 ngày rồi, ra giêng em cưới vợ, 1 tháng nữa là cưới...
hôm nay thứ 7, em tính ra 108 làm xét nghiệm cho an toàn anh ơi... không biết chi phí thế nào và bao lâu thì có kết quả hả các anh. giúp em với
Cứ yên tâm lên xe rồng, Ý lộn lên xe bông bạn ơi. :zk2039:

Tuanmecsedec
04-01-2014, 08:21

Nếu tâm lý thì bạn xét nghiệm xả stress.Chi phí xét nghiệm không nhiều đâu bạn.

leanhtuan
04-01-2014, 08:38
dạ anh ơi. sáng nay đi xét nghiệm thì bao lâu mới có kết quả hả anh

Tuanmecsedec
04-01-2014, 08:41
dạ anh ơi. sáng nay đi xét nghiệm thì bao lâu mới có kết quả hả anh

Tùy theo mỗi nơi hẹn bạn,Hình như ở 50C Hàng Bài thì có kết quả có liền.

leanhtuan
15-01-2014, 10:26
tình hình là em sợ quá không đủ cam đảm xét nghiệm... hic hic
mà các anh ơi, 2 hôm nay em thấy cổ họng bị rát, có ho, khụt khịt (có lẽ do tắc mũi) đến hôm nay vẫn chưa khỏi, không bị sốt... liệu đây có phải là triệu trứng bị nhiễm H không anh.
tính đến hôm nay là em đã bị 1 tháng 8 ngày rồi ( em QHTD từ 8/12)
mong các anh tư vấn dùm em với

songchungvoi_HIV
15-01-2014, 10:34
tình hình là em sợ quá không đủ cam đảm xét nghiệm... hic hic
mà các anh ơi, 2 hôm nay em thấy cổ họng bị rát, có ho, khụt khịt (có lẽ do tắc mũi) đến hôm nay vẫn chưa khỏi, không bị sốt... liệu đây có phải là triệu trứng bị nhiễm H không anh.
tính đến hôm nay là em đã bị 1 tháng 8 ngày rồi ( em QHTD từ 8/12)
mong các anh tư vấn dùm em với
Bạn vui lòng ngồi đọc lại từ đầu đến cuối 5 trang nhé, Nếu bạn thấy mình bị quấy rối thì songchng giúp bạn khóa topic này lại để bạn yên tâm đọc mà k bị ai quấy rầy. Bạn thấy sao??????

leanhtuan
15-01-2014, 10:36
Bạn vui lòng ngồi đọc lại từ đầu đến cuối 5 trang nhé, Nếu bạn thấy mình bị quấy rối thì songchng giúp bạn khóa topic này lại để bạn yên tâm đọc mà k bị ai quấy rầy. Bạn thấy sao??????

dạ không phải anh ạ, em thề là không có 1 tý suy nghĩ nào la quấy rối cả, em hôm trước tính đi XN rồi nhưng mà em sợ .... không dám đi, hàng ngày vẫn bị ám ảnh, 2 hôm nay em thấy mình bị triệu trứng vậy. nên em đâm lo lắng, em chỉ mong là em được bình an vô sự thôi anh ơi, sắp tết rồi, ra tết là em lấy vợ... huhu

Tuanmecsedec
15-01-2014, 10:41
dạ không phải anh ạ, em thề là không có 1 tý suy nghĩ nào la quấy rối cả, em hôm trước tính đi XN rồi nhưng mà em sợ .... không dám đi, hàng ngày vẫn bị ám ảnh, 2 hôm nay em thấy mình bị triệu trứng vậy. nên em đâm lo lắng, em chỉ mong là em được bình an vô sự thôi anh ơi, sắp tết rồi, ra tết là em lấy vợ... huhu

Bạn yên tâm không nên lo lắng như vậy,khi bạn được tư vấn không có nguy cơ.Chính vì sự lo lắng của của bạn gây ra Stress nên mới như vậy.

songchungvoi_HIV
15-01-2014, 10:41
Thì giờ đọc lại từ đầu đến cuối xem có chỗ nào ghi chữ bạn có nguy cơ k? Cho dù bạn có nguy cơ, songchung luôn khẳng định k hề có biểu hiện nào trong thời gian phơi nhiễm chờ XN hết

leanhtuan
15-01-2014, 11:04
dạ vâng em cảm ơn anh, quyết tâm đến trước tết phải đi XN cho an tâm .