PDA

View Full Version : Cạ âm đạo vào dương vạt có lây hiv không ?

Muathularoi
17-09-2018, 15:03
Chảo ac. 9 ngày trước lúc say e với bạn có đi mátxa. E lo lắng việc mình bị hiv , vô cùng stress,
Em với gái mátxa k oral, nhưng chuyện là e có nằm ngửa , gái mátxa nằm trên vào cạ âm đạo 3-4 lần vào dương vật e, có dùng gel bôi trơn ạ, (e sợ cạ như vậy gây ra vết thương mà mình thể thấy đc) , sau đó e đẩy ra ngay ( e sợ dịch âm đạo chưa hiv sẽ lây cho e ), sau đó gái mát xa dùng tay để e xuất tinh. E lo quá các ac ạ. lúc về e có ktra dương vật thì k có vết xước nào cả. E đọc 1 sỗ chỗ thì nói là vết thương li ti mắt thường k thấy được, e sợ lây hiv qua đó.

Muathularoi
17-09-2018, 15:37
A Tuấn rep e với ạ

Tuanmecsedec
17-09-2018, 15:48
Chảo ac. 9 ngày trước lúc say e với bạn có đi mátxa. E lo lắng việc mình bị hiv , vô cùng stress,
Em với gái mátxa k oral, nhưng chuyện là e có nằm ngửa , gái mátxa nằm trên vào cạ âm đạo 3-4 lần vào dương vật e, có dùng gel bôi trơn ạ, (e sợ cạ như vậy gây ra vết thương mà mình thể thấy đc) , sau đó e đẩy ra ngay ( e sợ dịch âm đạo chưa hiv sẽ lây cho e ), sau đó gái mát xa dùng tay để e xuất tinh. E lo quá các ac ạ. lúc về e có ktra dương vật thì k có vết xước nào cả. E đọc 1 sỗ chỗ thì nói là vết thương li ti mắt thường k thấy được, e sợ lây hiv qua đó.

A Tuấn rep e với ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Muathularoi
17-09-2018, 15:54
Em có nên đi xn ko ạ. Thực sự e lo lắng lắm ạ.

Tuanmecsedec
17-09-2018, 15:58
Em có nên đi xn ko ạ. Thực sự e lo lắng lắm ạ.

Bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần thiết xét nghiệm.

Muathularoi
17-09-2018, 16:18
Em cảm ơn a nhiều ! E lo lắng mất ăn giảm cân luôn a ạ. E định đi mua PEP cề uống mà họ k bán cho luôn. Nên phó mặc a ạ.

Tuanmecsedec
17-09-2018, 16:22
Em cảm ơn a nhiều ! E lo lắng mất ăn giảm cân luôn a ạ. E định đi mua PEP cề uống mà họ k bán cho luôn. Nên phó mặc a ạ.

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Muathularoi
17-09-2018, 16:24
Không biết đã có trường hợp nào làm như vậy mà gây HIV chưa a nhỉ :( 1 phút bốc đồng mà e sợ tới già luôn ạ

Tuanmecsedec
17-09-2018, 16:26
Không biết đã có trường hợp nào làm như vậy mà gây HIV chưa a nhỉ :( 1 phút bốc đồng mà e sợ tới già luôn ạ

Nếu có thì làm sao tư vấn không có nguy cơ.

Muathularoi
17-09-2018, 17:03
Vậy cái vấn đề vết xước li ti k thể nhìn thaay như trên mạng nói thì sao ạ ?

Charles
17-09-2018, 17:56

Không có sao bạn.

Tuanmecsedec
18-09-2018, 07:03

Không có sao bạn.

Muathularoi
18-09-2018, 14:38
Không có sao bạn.
còn các bệnh tình dục khác có lo ko a? Ko có oral sex a ạ

Tuanmecsedec
18-09-2018, 16:05
còn các bệnh tình dục khác có lo ko a? Ko có oral sex a ạ

Không sao luôn bạn.

Muathularoi
18-09-2018, 16:47
Nếu trên dương vật có vết xuớc phải chảy máu thì mới có nguy cơ đúng ko a ? E đang nói trường hợp cạ âm đạo vào dương vật ạ !

Tuanmecsedec
18-09-2018, 16:48
Nếu trên dương vật có vết xuớc phải chảy máu thì mới có nguy cơ đúng ko a ? E đang nói trường hợp cạ âm đạo vào dương vật ạ !

Dù có xướt mà chỉ có cạ ngoài âm đạo cũng không sao.

Muathularoi
18-09-2018, 16:59
A có thể giải thích kĩ hơn được không ạ, 1 phần e cũng lo lắng,( mặc dù e đã kiểm tra không có vết xước chảy máu nào cả) , 1 phần e cũng không hiểu. Vì như e được biết thì vết xước đó có thể dính dịch âm đạo ( chứa hiv ) mà a ? Mà khi cạ âm đạo vào dương vật thì dịch tiết ra từ âm đạo sẽ dính vào dương vật mà a. E thực sự vẫn sợ !

Muathularoi
18-09-2018, 19:37
Em sợ dịch âm đạo dính nhiều trên dương vật quá. Ai nói cho e với ạ.

Nguyen Ha
18-09-2018, 23:36
A có thể giải thích kĩ hơn được không ạ, 1 phần e cũng lo lắng,( mặc dù e đã kiểm tra không có vết xước chảy máu nào cả) , 1 phần e cũng không hiểu. Vì như e được biết thì vết xước đó có thể dính dịch âm đạo ( chứa hiv ) mà a ? Mà khi cạ âm đạo vào dương vật thì dịch tiết ra từ âm đạo sẽ dính vào dương vật mà a. E thực sự vẫn sợ !
HIV chỉ lây khi quan hệ trực tiếp không dùng biện pháp an toàn. Hành vi cạ ngoài âm đạo dù có vết xước cũng không có nguy cơ.

Muathularoi
19-09-2018, 05:38
HIV chỉ lây khi quan hệ trực tiếp không dùng biện pháp an toàn. Hành vi cạ ngoài âm đạo dù có vết xước cũng không có nguy cơ.
Kể cả vết xước đấy dính dịch âm đạo chảy ra ạ ?

Tuanmecsedec
19-09-2018, 06:39

Em sợ dịch âm đạo dính nhiều trên dương vật quá. Ai nói cho e với ạ.

Kể cả vết xước đấy dính dịch âm đạo chảy ra ạ ?

Khi nào có nguy cơ là quan hệ trực tiếp giữa âm đạo với dương vật thôi bạn,không có nguy cơ cạ bên ngoài cho dù dương vật có như thế nào.

Muathularoi
19-09-2018, 14:55
Khi nào có nguy cơ là quan hệ trực tiếp giữa âm đạo với dương vật thôi bạn,không có nguy cơ cạ bên ngoài cho dù dương vật có như thế nào.
Dù dương vật bị xước, cạ âm đạo dính dịch cũng k sao hả a? E vẫn lo muốn đi xét nghiệm nhưng trong đầu cứ nghĩ dương tính với hiv.

Tuanmecsedec
19-09-2018, 15:04
Dù dương vật bị xước, cạ âm đạo dính dịch cũng k sao hả a? E vẫn lo muốn đi xét nghiệm nhưng trong đầu cứ nghĩ dương tính với hiv.

Không có sao đâu bạn.

Muathularoi
19-09-2018, 15:19
Không có sao đâu bạn.
em muốn đi xét nghiệm ạ, dịch âm đạo có vào lỗ sáo đc ko a ?

Tuanmecsedec
19-09-2018, 15:20
em muốn đi xét nghiệm ạ, dịch âm đạo có vào lỗ sáo đc ko a ?

Bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy bạn,Tuanmecsedec khẳng định bạn không sao.

Muathularoi
19-09-2018, 19:23
Bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy bạn,Tuanmecsedec khẳng định bạn không sao.
Em muốn đi xn nhưng thực sự e sợ ra dương tính mà k dám đi a ạ :( e stress kinh khủng

Charles
19-09-2018, 21:39
Em muốn đi xn nhưng thực sự e sợ ra dương tính mà k dám đi a ạ :( e stress kinh khủng

Bạn có nguy cơ đâu mà ra dương tính được.

Muathularoi
19-09-2018, 21:56
Bạn có nguy cơ đâu mà ra dương tính được.

em đọc thì xn combo ra dương tính giả , tâm trạng của e bây h nếu ra dương tính kb giả hay thật cũng đủ suy sụp a à

Charles
19-09-2018, 22:17
em đọc thì xn combo ra dương tính giả , tâm trạng của e bây h nếu ra dương tính kb giả hay thật cũng đủ suy sụp a à

DT thật mới lo chứ giả thì có gì phải lo. Trường bạn đã được tư vấn rồi nếu không yên tâm thì cứ xét nghiệm.

Muathularoi
19-09-2018, 22:32
DT thật mới lo chứ giả thì có gì phải lo. Trường bạn đã được tư vấn rồi nếu không yên tâm thì cứ xét nghiệm.
Dạ trường hợp âm đạo cạ ngoài dượng vật dù dính nhiều dịch cũng ksao đúng k ạ. Chắc chắn đúng ko a? E lo nên cứ quanh quẩn mãi

Charles
19-09-2018, 22:38
Dạ trường hợp âm đạo cạ ngoài dượng vật dù dính nhiều dịch cũng ksao đúng k ạ. Chắc chắn đúng ko a? E lo nên cứ quanh quẩn mãi

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
20-09-2018, 07:55

Bạn có muốn kết quả ra dương tính cũng không có được.

Muathularoi
20-09-2018, 23:54
Bạn có muốn kết quả ra dương tính cũng không có được.
em có đọc đc tư vấn của a là virus H có thể đi vào theo đường niêm mạc lỗ sáo nếu quan hệ thực sự, vậy khi cạ âm đạo có dịch âm đạo qua lỗ sáo thì kiểu gì lỗ sáo cũng dính dịch. Như vậy cũng giống quan hệ thực sự mà ac

Tuanmecsedec
21-09-2018, 07:21
em có đọc đc tư vấn của a là virus H có thể đi vào theo đường niêm mạc lỗ sáo nếu quan hệ thực sự, vậy khi cạ âm đạo có dịch âm đạo qua lỗ sáo thì kiểu gì lỗ sáo cũng dính dịch. Như vậy cũng giống quan hệ thực sự mà ac

Cạ bên ngoài hoàn toàn khác chứ bạn.Vì khi quan hệ trực tiếp ở trong là có thời gian tiếp xúc.Còn cạ bên ngoài chỉ là lỡ vô tình dính dịch thì cũng không có sao.

Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,thôi đơn giản nếu bạn cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Muathularoi
21-09-2018, 15:20
Cạ bên ngoài hoàn toàn khác chứ bạn.Vì khi quan hệ trực tiếp ở trong là có thời gian tiếp xúc.Còn cạ bên ngoài chỉ là lỡ vô tình dính dịch thì cũng không có sao.

Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,thôi đơn giản nếu bạn cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Không phải e không tin nhưng trong đầu e từ hôm đấy đến hnay k thoát ra đc. Cứ quanh quẩn mấy câu hỏi như thế mãi. Stress kinh khủng kb làm thế nào a à

Muathularoi
23-09-2018, 14:23
Ac cho e hỏi là chỉ cạ DV ngoài AD, k đưa DV vào AD , dù có dính bnh dịch AD, dinh đầy DV cả đầu DV dính dịch cũng không có nguy cơ với H đúng k ạ?

Tuanmecsedec
23-09-2018, 15:13
Ac cho e hỏi là chỉ cạ DV ngoài AD, k đưa DV vào AD , dù có dính bnh dịch AD, dinh đầy DV cả đầu DV dính dịch cũng không có nguy cơ với H đúng k ạ?

Không có sao bạn.

Muathularoi
23-09-2018, 15:19
Không có sao bạn.
Cạ nhiều dính dịch nhiều cũng k sao ạ

Tuanmecsedec
23-09-2018, 15:31
Cạ nhiều dính dịch nhiều cũng k sao ạ

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn,đừng Spam lập lại câu hỏi.

Muathularoi
23-09-2018, 20:25
Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn,đừng Spam lập lại câu hỏi.

15 ngày đi xét nghiệm combo đc chưa ạ ?

Charles
23-09-2018, 22:21

15 ngày chưa xét nghiệm được.

Muathularoi
23-09-2018, 22:32
15 ngày chưa xét nghiệm được.
Em lo quá a à :(

Tuanmecsedec
24-09-2018, 06:57

Em lo quá a à :(

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn,bạn có đi xét nghiệm là chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

Muathularoi
24-09-2018, 13:52
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.

Muathularoi
25-09-2018, 15:00
Bị dạ dày xn combo có ra dương tính giả không ac ? Những bệnh nào thì sẽ hay cho ra dương tính giả ạ ? E muốn đi xn đề giảii toả tâm lý nhưng ra dương tính giả thì chắc e chết luôn quá

Tuanmecsedec
25-09-2018, 15:02
Bị dạ dày xn combo có ra dương tính giả không ac ? Những bệnh nào thì sẽ hay cho ra dương tính giả ạ ? E muốn đi xn đề giảii toả tâm lý nhưng ra dương tính giả thì chắc e chết luôn quá

Dương tính giả mà sợ gì,chỉ sợ là dương tính thật kìa.Mà bạn muốn xét nghiệm ra dương tính cũng không có được.

Muathularoi
25-09-2018, 15:05
Ban quản trị xóa bài viết dang Spam.

Muathularoi
27-09-2018, 17:55
Mặc dù em được tư vấn không có nguy cơ, nhưng tâm trạng của e vẫn thực sự rất sợ hãi , càng đọc thông tin trên diễn đàn e càng thấy sợ , e sợ đi xn ra kq dương tính quá ac ạ :( e kb phải làm sao nữa. Nếu xn combo ra dương tính thì phải đợi bao lâu để xn lại ạ ? 20 ngày kể từ hôm e đi e như người mất hồn , sợ vô cùng ac ạ. Từ trc đến giờ e chưa làm gì để có xảy ra có nguy cơ với hiv cả. E cũng chưa qQHTD lần nào. Nhưng sau lần đi mastxa này làm e hoang mang vô cùng. :(

Charles
27-09-2018, 21:28
Mặc dù em được tư vấn không có nguy cơ, nhưng tâm trạng của e vẫn thực sự rất sợ hãi , càng đọc thông tin trên diễn đàn e càng thấy sợ , e sợ đi xn ra kq dương tính quá ac ạ :( e kb phải làm sao nữa. Nếu xn combo ra dương tính thì phải đợi bao lâu để xn lại ạ ? 20 ngày kể từ hôm e đi e như người mất hồn , sợ vô cùng ac ạ. Từ trc đến giờ e chưa làm gì để có xảy ra có nguy cơ với hiv cả. E cũng chưa qQHTD lần nào. Nhưng sau lần đi mastxa này làm e hoang mang vô cùng. :(

Bạn có nguy cơ đâu mà kết quả ra DT được.

Muathularoi
27-09-2018, 22:16
Bạn có nguy cơ đâu mà kết quả ra DT được.
e tự trấn an mình như vậy a ạ :( nhưng muốn giải toả tâm lý mà đi xn lại ra DT giả thì e kb phải nnao nữa, e như người mất hồn. Kb bệnh dạ dày có ảnh hưởnh đến kq ko ạ?

Muathularoi
28-09-2018, 12:45
Mn cho e hỏi. Hôm e đi thì rất tối. Bây g e mới nghĩ ra chẳng may hđấy gái mátxa đến kì kinh nguyệt. Khi cạ như vậy máu dính ở DV e có nguy cơ k ạ :(

Tuanmecsedec
28-09-2018, 14:27

Mn cho e hỏi. Hôm e đi thì rất tối. Bây g e mới nghĩ ra chẳng may hđấy gái mátxa đến kì kinh nguyệt. Khi cạ như vậy máu dính ở DV e có nguy cơ k ạ :(

Bạn không có nguy cơ nhé.

Muathularoi
29-09-2018, 14:55
Bạn không có nguy cơ nhé.
21 ngày xn combo đã chính xác chưa ạ ? E nóng ruột quá r ạ

Tuanmecsedec
29-09-2018, 14:58
21 ngày xn combo đã chính xác chưa ạ ? E nóng ruột quá r ạ

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn rất rõ ràng cho bạn hết rồi.

Muathularoi
29-09-2018, 15:58
Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn rất rõ ràng cho bạn hết rồi.
E biết nhưng e muốn 21 ngày đủ đk xn chưa ạ ? E rất tin tưởng ac ở đây . E hứa nếu e k bị HiV e sẽ ủng hộ cho quy diễn đàn đều đặn vì đây là lần đầu tiên e rơi vào tình trạng này. Mong ac thông cảm vì quá sợ nên e mới nói nhiều và spam :((

Tuanmecsedec
29-09-2018, 16:02
E biết nhưng e muốn 21 ngày đủ đk xn chưa ạ ? E rất tin tưởng ac ở đây . E hứa nếu e k bị HiV e sẽ ủng hộ cho quy diễn đàn đều đặn vì đây là lần đầu tiên e rơi vào tình trạng này. Mong ac thông cảm vì quá sợ nên e mới nói nhiều và spam :((

Nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì để 4 tuần (28 ngày) đến Hồng Ngọc xét nghiệm HIV Combo.

Muathularoi
30-09-2018, 21:31
Nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì để 4 tuần (28 ngày) đến Hồng Ngọc xét nghiệm HIV Combo.
Mai là ngày thứ 23. Theo e tìm hiểu thì có thể làm xn combo r pk ạ :? E k chịu đc nữa r ạ

Charles
30-09-2018, 22:00
Mai là ngày thứ 23. Theo e tìm hiểu thì có thể làm xn combo r pk ạ :? E k chịu đc nữa r ạ

Bqt khuyên bạn nên đợi đủ 28 ngày hãy xét nghiệm, còn nếu bạn muốn xét nghiệm sớm thì tùy, nhưng có kết quả rồi thì đừng xoắn hơn.

Muathularoi
30-09-2018, 22:09
Bqt khuyên bạn nên đợi đủ 28 ngày hãy xét nghiệm, còn nếu bạn muốn xét nghiệm sớm thì tùy, nhưng có kết quả rồi thì đừng xoắn hơn.
Là sao e k hiểu ạ. Nhưng xn 23 với 28 ngày cho kq khác nhiều thế ạ.? Vì e cực kì lo lắng

Charles
30-09-2018, 22:17
Là sao e k hiểu ạ. Nhưng xn 23 với 28 ngày cho kq khác nhiều thế ạ.? Vì e cực kì lo lắng

Từ 28 ngày trở đi xét nghiệm Hiv combo mới có giá trị cao.

Tuanmecsedec
01-10-2018, 07:35

Bây giờ bạn có xét nghiệm 23 ngày hay 28 ngày hoặc 12 tuần thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính.Vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Muathularoi
01-10-2018, 15:33
Bây giờ bạn có xét nghiệm 23 ngày hay 28 ngày hoặc 12 tuần thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính.Vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.
Hiện tại e đang ở Hồng Ngọc. E đang đợi kqua a à :( tâm lí e tồi tệ lắm a à.
E bị dạ dày nhẹ. Kb có ảnh hưởng đến kqua k nữa.

Tuanmecsedec
01-10-2018, 15:40
Hiện tại e đang ở Hồng Ngọc. E đang đợi kqua a à :( tâm lí e tồi tệ lắm a à.
E bị dạ dày nhẹ. Kb có ảnh hưởng đến kqua k nữa.

Tuanmecsedec đảm bảo âm tính.

Muathularoi
01-10-2018, 15:51
Tuanmecsedec đảm bảo âm tính.
Thực sự là do lần đâu đi matxa. Bạn rủ rê. E cũng chưa QHTD lần nào. Nên tâm lí e hiện đang đợi kqua rất lo lắng. E xin lỗi đã spam quá nhiều. Nhưng e biết a cũng đã rơi vào tình trạng như e lúc nào. Mong a hiểu cho ạ

Muathularoi
01-10-2018, 16:20
Em âm tính rồi a c ạ. Chỉ số 0,12 ạ

Tuanmecsedec
01-10-2018, 16:22
Em âm tính rồi a c ạ. Chỉ số 0,12 ạ

Bạn âm tính không có gì là lạ.Như vậy những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Tuanmecsedec mong bạn sẽ giử lời hứa là sẽ ủng hộ quỹ diễn đàn,như bạn đã nói.

Muathularoi
01-10-2018, 16:39
Bạn âm tính không có gì là lạ.Như vậy những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Tuanmecsedec mong bạn sẽ giử lời hứa là sẽ ủng hộ quỹ diễn đàn,như bạn đã nói.
Vâng. E cảm ơn a nhiều. Chắc chắn e sẽ ủng hộ quỹ dù ít dù nhiều ạ. Kqua sau 23 ngày là đã yên tâm r a nhỉ. E hết stres hẳn a ạ. E xn cả viêm gan B cũng âm tính

Tuanmecsedec
01-10-2018, 16:42
Vâng. E cảm ơn a nhiều. Chắc chắn e sẽ ủng hộ quỹ dù ít dù nhiều ạ. Kqua sau 23 ngày là đã yên tâm r a nhỉ. E hết stres hẳn a ạ. E xn cả viêm gan B cũng âm tính

Bạn 100% yên tâm đi.

Muathularoi
01-10-2018, 16:46
Bạn 100% yên tâm đi.
Ok a. E sẽ ủng hộ để duy trì diễn đàn. Dù ít dù nhiều. E sẽ cố gắng đều đặn nhất có thể ạ. Vì đây là bài học cho e trong 23 ngày vừa qua.

Tuanmecsedec
01-10-2018, 16:48
Ok a. E sẽ ủng hộ để duy trì diễn đàn. Dù ít dù nhiều. E sẽ cố gắng đều đặn nhất có thể ạ. Vì đây là bài học cho e trong 23 ngày vừa qua.

Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn,khi nào bạn chuyển ủng hộ thì báo để cập nhật.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)
Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Muathularoi
06-10-2018, 16:55
Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn,khi nào bạn chuyển ủng hộ thì báo để cập nhật.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Số tài khoản: 0071004827322 (tel:0071004827322)

Sao e không ck qua điện thoại đc nhỉ. Ghi stk k tồn tại ạ.
Cho e hỏi thêm là hôm trc e đi xn ở Hồng Ngọcc. Lúc lấy máu thì có rất nhiều người cũng đang cbi lấy. Ko biết có trường hợp lấy nhần mẫu máu của người nọ cho người kia ko ạ ?

Tuanmecsedec
06-10-2018, 21:05
Sao e không ck qua điện thoại đc nhỉ. Ghi stk k tồn tại ạ.
Cho e hỏi thêm là hôm trc e đi xn ở Hồng Ngọcc. Lúc lấy máu thì có rất nhiều người cũng đang cbi lấy. Ko biết có trường hợp lấy nhần mẫu máu của người nọ cho người kia ko ạ ?

Số tài khoản vẫn đàn hoạt động mà không tồn tại gì bạn.

Mục đích chủ đề chính của bạn đã tư vấn xong,bạn không được hỏi sai mục đích của box.

Muathularoi
06-10-2018, 21:53
Số tài khoản vẫn đàn hoạt động mà không tồn tại gì bạn.

Mục đích chủ đề chính của bạn đã tư vấn xong,bạn không được hỏi sai mục đích của box.

em chuyển n báo lỗi. Để e thử lại.
A cho e hỏi thêm trường hợp của e với các bệnh tình dục cũng ksao pk ạ

Tuanmecsedec
06-10-2018, 21:57
em chuyển n báo lỗi. Để e thử lại.
A cho e hỏi thêm trường hợp của e với các bệnh tình dục cũng ksao pk ạ

Ban quản trị tư vấn cho bạn rất nhiều rồi,chủ đề đã lên tới 4 trang,bạn nên đọc lại đi.

Muathularoi
07-10-2018, 18:14
Em vừa ủng hộ diễn đàn. A ktra hộ e với. Bây h nếu có vấn đề gì cần hỏi. Thì e lập topic hả ac

Charles
07-10-2018, 19:16
Em vừa ủng hộ diễn đàn. A ktra hộ e với. Bây h nếu có vấn đề gì cần hỏi. Thì e lập topic hả ac

Nếu có vấn đề gì cần tư vấn bạn cứ mở chủ đề hỏi, miễn không mở chủ đề hỏi lại vấn đề đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
08-10-2018, 06:17

Tuanmecsedec có nhận 200.000 ngàn bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn.Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Muathularoi
11-10-2018, 00:51
A Tuấn c Hà a Truong Xuan cho e hỏi làm sao để thoát khỏi đầu con H vậy ??? E đc tư vấn không có nguy cơ bệnh nào, cũng đã xn 23 ngày combo âm tính với H và Gan B. Trong đầu e vẫn còn. E liệu đã yên tâm sống vui vẻ đc chưa ac?
E sợ đến già kbh đi massage nữa :( E có nên đi xn lại phát nữa k ac ơi :((
Sau 28 kháng nguyên kháng thể giảm đi xn nếu bị HIV thi vẫn sẽ ra dương tính phải ko ạ ?

Nguyen Ha
11-10-2018, 06:02
A Tuấn c Hà a Truong Xuan cho e hỏi làm sao để thoát khỏi đầu con H vậy ??? E đc tư vấn không có nguy cơ bệnh nào, cũng đã xn 23 ngày combo âm tính với H và Gan B. Trong đầu e vẫn còn. E liệu đã yên tâm sống vui vẻ đc chưa ac?
Sau 28 kháng nguyên kháng thể giảm đi xn nếu bị HIV thi vẫn sẽ ra dương tính phải ko ạ ?
Ngồi đọc lại những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
11-10-2018, 06:57

Muốn thoát khỏi Stress về HIV là chỉ có bạn giúp được bạn thôi,bạn hãy đọc lại những gì đã được tư vấn.

Muathularoi
18-10-2018, 23:41
Có khi nào hđấy đi mát xa e đút DV vào mà AD kb ko a chị? Hđấy e rất tỉnh táo và cảnh giác vì là lần đầu ạ :((
Liệu đi xét nghiệm có sợ bị nhầm mẫu máu của người khác ko. Hđấy e đi xn cũng raat đông người lấy máu , có 2 y tá lấy máu ạ. 1 người hỏi tên ngày tháng năm sinh, sau đó e ngồi sang ghế bên cạnh lấy máu. Có 2 ghế ạ. Có sợ lúc e đang lấy máu thì có người khác vào chỗ người hỏi tên rồi nhầm ống máu người đó cho e ko ạ :(

Muathularoi
19-10-2018, 00:03
Có khi nào e bị hoang tưởng ko ac!
Cách đây 1 tuần e uống thuốc đau đầu. E muốn đi xn có ảnh hưởng đến kqua ko ac ?

Charles
19-10-2018, 06:18
Có khi nào hđấy đi mát xa e đút DV vào mà AD kb ko a chị? Hđấy e rất tỉnh táo và cảnh giác vì là lần đầu ạ :((
Liệu đi xét nghiệm có sợ bị nhầm mẫu máu của người khác ko. Hđấy e đi xn cũng raat đông người lấy máu , có 2 y tá lấy máu ạ. 1 người hỏi tên ngày tháng năm sinh, sau đó e ngồi sang ghế bên cạnh lấy máu. Có 2 ghế ạ. Có sợ lúc e đang lấy máu thì có người khác vào chỗ người hỏi tên rồi nhầm ống máu người đó cho e ko ạ :(

Không có chuyện đó đâu bạn.

Charles
19-10-2018, 06:18
Cách đây 1 tuần e uống thuốc đau đầu. E muốn đi xn có ảnh hưởng đến kqua ko ac ?

Không ảnh hưởng bạn.

Tuanmecsedec
19-10-2018, 06:32

Làm chỉ có chuyện đó được.

Muathularoi
19-10-2018, 11:26
Em muốn đi xn mà sợ lật kèo quá :((

Charles
19-10-2018, 12:48
Em muốn đi xn mà sợ lật kèo quá :((

Bạn chỉ có nước lật xuồng thôi.

Muathularoi
20-10-2018, 17:57
Bạn chỉ có nước lật xuồng thôi.
Em sợ từ hôm đi mát xa mà k dám gần gũi với ny nhiều. Sợ có gì lại lây cho bạn gái :( e cũng sợ k dám đi xn lại

Tuanmecsedec
20-10-2018, 18:52
Em sợ từ hôm đi mát xa mà k dám gần gũi với ny nhiều. Sợ có gì lại lây cho bạn gái :( e cũng sợ k dám đi xn lại

Bạn 100% yên tâm đi.

Muathularoi
20-10-2018, 18:58
Chẳng may e có nguy cơ thì xn ngày 23 âm tính cũng yên tâm rồi a nhỉ :(
Tại e đọc ở Sing , phát triển hơn mình nhiều ngta 22 ngày đã kết luận = pp combo nếu âm tính rồi k cần xn lại.
Mà vn bắt xn lại 3 tháng e lăn tăn quá

Tuanmecsedec
20-10-2018, 19:03
Chẳng may e có nguy cơ thì xn ngày 23 âm tính cũng yên tâm rồi a nhỉ :(
Tại e đọc ở Sing , phát triển hơn mình nhiều ngta 22 ngày đã kết luận = pp combo nếu âm tính rồi k cần xn lại.
Mà vn bắt xn lại 3 tháng e lăn tăn quá

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vân,chủ đề bạn tư vấn lên tới 5 trang rồi.Nếu Spam bài thì ban quản trị sẽ khóa lại hoặc xóa bài.

Muathularoi
21-10-2018, 10:30

Muathularoi
21-10-2018, 18:58
43 ngày xét nghiệm giang mai , viêm gan B đc chưa ạ ?
HiV sau 28 ngày kháng nguyên kháng thể giảm xét nghiệm có đc ko ạ ? Combo ấy ac

Charles
21-10-2018, 19:17

Máu và tiền là của bạn nên bạn muốn xét nghiệm lúc nào cũng được.

Muathularoi
21-10-2018, 19:19
Máu và tiền là của bạn nên bạn muốn xét nghiệm lúc nào cũng được.
Là sao ạ.? Ý e hỏi là thời gian như vậy xn có chính xác ko mà a :(

Charles
21-10-2018, 19:22

Bạn có nguy cơ đâu mà không chính xác.

Muathularoi
21-10-2018, 19:29
Bạn có nguy cơ đâu mà không chính xác.
Em chỉ sợ đêm hôm đó đi quên mất chi tiết nào thôi. Nhỡ đút DV vào mà kb. Nên muốn đĩ xn lại. Haiz

Nguyen Ha
21-10-2018, 20:08
Em chỉ sợ đêm hôm đó đi quên mất chi tiết nào thôi. Nhỡ đút DV vào mà kb. Nên muốn đĩ xn lại. Haiz

Trường hợp của bạn được tư vấn không có nguy cơ, xét nghiệm là tùy bạn.

Tuanmecsedec
22-10-2018, 06:29

Bạn bây giờ đừng hỏi là xét nghiệm như vậy yên tâm hay chưa hay có cần xét nghiệm nữa hay không,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Vì ban quản trị đã tư vấn cho bạn hết rồi.

Muathularoi
23-10-2018, 14:25

Muathularoi
28-10-2018, 17:00
A Tuấn cho e hỏi có phải không có nguy cơ là trong trường hợp gái mát xa bị HIV thì e cũng k bị lây đúng ko ạ ?
Đc gần 2 tháng e chưa có biểu hiện gì của Giang Mai thì e đã thoát chưa ạ ?
E sợ có nguy cơ mới mà e kb a ạ. Cuộc sống hàng ngày liệu có xảy ra nguy cơ ko a? E ko có quan hệ tình dục với ai cả ạ.

Nguyen Ha
28-10-2018, 17:02
A Tuấn cho e hỏi có phải không có nguy cơ là trong trường hợp gái mát xa bị HIV thì e cũng k bị lây đúng ko ạ ?
E sợ có nguy cơ mới mà e kb a ạ. Cuộc sống hàng ngày liệu có xảy ra nguy cơ ko a? E ko có quan hệ tình dục với ai cả ạ.
6 trang rồi bạn vẫn hỏi lại "có nguy cơ không". Bạn hỏi lại sao không đọc lại?

Muathularoi
28-10-2018, 17:24
6 trang rồi bạn vẫn hỏi lại "có nguy cơ không". Bạn hỏi lại sao không đọc lại?
Từ hđấy e lúc nào cũng sợ có nguy cơ mới mà kb , nên sợ đi xn ra dương tính c ạa
E khoẻ mạnh bth, sức đề kháng hơi yếu , xn ngày thứ 23 có sợ chưa sinh kháng thể k ạ ? :(

Nguyen Ha
28-10-2018, 19:06
Từ hđấy e lúc nào cũng sợ có nguy cơ mới mà kb , nên sợ đi xn ra dương tính c ạa
E khoẻ mạnh bth, sức đề kháng hơi yếu , xn ngày thứ 23 có sợ chưa sinh kháng thể k ạ ? :(

Chờ đủ 28 ngày sau nguy cơ đi xét nghiệm combo giải tỏa tâm lý.

Muathularoi
28-10-2018, 19:23
Chờ đủ 28 ngày sau nguy cơ đi xét nghiệm combo giải tỏa tâm lý.
Dạ ko phải c ạ. Nghĩa là e đã xn ngày thứ 23 rồi. Và âm tính rồi. Sau lần đấy thì e chỉ sợ có nguy cơ mới mà ko biết ấy ạ. Chứ từ lần đi mat xa đấy e kbh đi nữa r ạ. E sợ đến già rồi. E hỏi chị là xn ngày 23 có sợ chưa có tí kháng thể nào ko ạ ?

Muathularoi
28-10-2018, 19:24
Nguy cơ trong cuộc sống hàng ngày liệu có ko ạ. Việc QHTD với GMD là kbh xảy ra r ạ

Tuanmecsedec
28-10-2018, 19:45

Dạ ko phải c ạ. Nghĩa là e đã xn ngày thứ 23 rồi. Và âm tính rồi. Sau lần đấy thì e chỉ sợ có nguy cơ mới mà ko biết ấy ạ. Chứ từ lần đi mat xa đấy e kbh đi nữa r ạ. E sợ đến già rồi. E hỏi chị là xn ngày 23 có sợ chưa có tí kháng thể nào ko ạ ?

Chủ đề này có lẽ không cần thiết nữa.