PDA

View Full Version : Lo lắng khi mặc quần lót

leona
19-09-2018, 18:15
Hôm qua em có quan hệ với bạn gái em có xuất tinh ngoài
Mà lúc đầu quần lót bạn gái em ở trên giường lát sau nó nằm ở dưới đất
Ở phần mặt ngoài của quần lót lại có 1 phần dịch nhầy khá nhiều giống tinh trùng hoặc dịch âm đạo mới bắn ra
Theo em biết tinh dịch chỉ cần 5p 10p 15p ra không khí là nó đã bị tan ra rồi, nó bị lỏng như nước lọc rồi
Phần dịch này mới và nhầy lắm ạ
Không biết phải em bắn ra trúng quần lót không và lúc 2 đứa đi rửa có làm rơi quần lót xuống nền nhà không
Cho em hỏi nếu dịch của ai thì bạn gái em mặc vô có sao không

leona
19-09-2018, 18:53
Em hỏi bạn gái em có mặc ngược quần lót không thì bạn gái em nói là không
Em nhìn dưới đất có dịch nhầy không cũng không có

leona
19-09-2018, 19:00
Phần dịch này mới lắm ạ. 2 đứa em quan hệ ôm ấp nhau cũng phải cả tiếng đồng hồ mới về. Theo e biết tinh dịch chỉ cần 1 xíu là nó tan thành nước. Còn dịch này nhầy lắm

leona
19-09-2018, 19:01
Cho em hỏi có bị hiv, giang mai, sùi mào gà, viêm gan không ạ

leona
19-09-2018, 20:12
Phần dịch này nó nằm ở mặt ngoài quần lót đó a

leona
19-09-2018, 20:50
Em với bạn gái em nằm, lăn lộn trên giường cũng không thấy dịch của ai trên đó hay thấy ướt ướt ạ. Chỉ thấy tinh dịch em bắn ra một bãi trên drap thôi. Dịch ở quần lót bạn gái em không biết từ đâu ra

Charles
19-09-2018, 21:38
Ở phần mặt ngoài của quần lót lại có 1 phần dịch nhầy khá nhiều giống tinh trùng hoặc dịch âm đạo mới bắn ra
Theo em biết tinh dịch chỉ cần 5p 10p 15p ra không khí là nó đã bị tan ra rồi, nó bị lỏng như nước lọc rồi
Không biết phải em bắn ra trúng quần lót không và lúc 2 đứa đi rửa có làm rơi quần lót xuống nền nhà không

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

leona
19-09-2018, 21:52
Dạ. Em và bạn gái nằm quan hệ trên giường không thấy dịch hay nước gì. Dưới đất càng không
Mà mặt ngoài quần lót bạn gái em lại có dịch màu trắng vàng khá nhầy và mới
Em sợ dịch của ai.
Bạn gái em có nguy cơ lây bệnh xã hội k ạ

Charles
19-09-2018, 22:16
Dạ. Em và bạn gái nằm quan hệ trên giường không thấy dịch hay nước gì. Dưới đất càng không
Em sợ dịch của ai.

Bạn không có nguy cơ đâu.

leona
19-09-2018, 22:20
Dạ em hỏi bạn gái em đó anh. Mặc cái quần lót dính dịch nhầy vậy có bị sao không a. Dịch nó khá mới mà 1 tiếng đồng hồ chỉ có em và bạn gái ở phòng thôi. Không ai khác. Dịch mới tính luôn a. Nhầy lắm.

leona
19-09-2018, 22:21
Em không biết phải tinh trùng của em hay dịch âm đạo bạn gái. Em chỉ cảm nhận trên giường không có ướt, dưới cũng không.

Charles
19-09-2018, 22:24
Dạ em hỏi bạn gái em đó anh. Mặc cái quần lót dính dịch nhầy vậy có bị sao không a. Dịch nó khá mới mà 1 tiếng đồng hồ chỉ có em và bạn gái ở phòng thôi. Không ai khác. Dịch mới tính luôn a. Nhầy lắm.

Không có gì phải xoắn đâu bạn.

Tuanmecsedec
20-09-2018, 08:10

Em với bạn gái em nằm, lăn lộn trên giường cũng không thấy dịch của ai trên đó hay thấy ướt ướt ạ. Chỉ thấy tinh dịch em bắn ra một bãi trên drap thôi. Dịch ở quần lót bạn gái em không biết từ đâu ra

Em sợ dịch của ai.

Những gì bạn kể cho dù thế nào thì 100% không có nguy cơ bạn.

leona
20-09-2018, 08:31
Dạ dịch đó nằm ngay cái âm đạo luôn. Khác cái là nó ở mặt ngoài không phải trong âm đạo.
Em lo là dịch của ai. Mà dịch này mới và rít, nhầy lắm ạ
Em không biết phải tinh dịch của em dính vô không
Bạn gái em có cần xét nghiệm Stds sau 1 tháng không ạ

Tuanmecsedec
20-09-2018, 08:35
Dạ dịch đó nằm ngay cái âm đạo luôn. Khác cái là nó ở mặt ngoài không phải trong âm đạo.
Em lo là dịch của ai. Mà dịch này mới và rít, nhầy lắm ạ
Em không biết phải tinh dịch của em dính vô không
Bạn gái em có cần xét nghiệm Stds sau 1 tháng không ạ

100% không có nguy cơ đâu bạn.