PDA

View Full Version : e có quan hệ tình dục (hôn sâu )có bcs và xét nghiệm combo ag/ab âm tính

prayforme98
21-09-2018, 20:16
chào anh Tuấn và các anh chị BQT ,
nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .

Hoihanconkipko
21-09-2018, 22:21
Bạn qh co dung bcs la an toàn va yên tâm hơn nữa la combo 28 ngày ât la an toan cao rồi

prayforme98
21-09-2018, 22:39
vậy còn chuyện cô nhân viên sao bạn , mình thấy rõ là trong hộc kéo có những kim đã xé baovà nhân viên lấy từ trong hộc ấy mình nhớ rõ vậy mà , nhưng hỏi lại thì cô nhân viên kêu hoàn toàn k có chuyện đó

Charles
22-09-2018, 14:21
nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa medilab ĐN , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.

prayforme98
22-09-2018, 15:52
Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.
Dạ vậy cái chuyện con sợ y tá dùng lại kim cũ thì sao ạ , con thấy những kim đã xé trong hộc , và chị y tá hay nhân viên đó lấy từ đó ra .

prayforme98
22-09-2018, 16:08
Với con có hôn môi sâu , lỡ khi bạn ấy có bị chảy máu chân răng hay lỡ loét miệng thì sao ạ :(( con lo lắm

trungan1987
22-09-2018, 16:20
Với con có hôn môi sâu , lỡ khi bạn ấy có bị chảy máu chân răng hay lỡ loét miệng thì sao ạ :(( con lo lắm
Hôn sâu ko có nguy cơ bạn...

prayforme98
22-09-2018, 19:37
Hôn sâu ko có nguy cơ bạn...
Có lỡ loét hoặc chảy máu ở răng hoặc lưỡi cũng không có nguy cơ hả anh , em lo lắng quá , người mệt mỏi , nóng nóng , lưỡi nóng , buổi dáng hay buồn nôn , ăn vào buồn nôn anh ạ :(, do bạn ấy có nút mạnh lưỡi em , lúc đó e hơi rát lưỡi

Charles
22-09-2018, 21:59
Có lỡ loét hoặc chảy máu ở răng hoặc lưỡi cũng không có nguy cơ hả anh , em lo lắng quá , người mệt mỏi , nóng nóng , lưỡi nóng , buổi dáng hay buồn nôn , ăn vào buồn nôn anh ạ :(, do bạn ấy có nút mạnh lưỡi em , lúc đó e hơi rát lưỡi

Bạn không có nguy cơ Hiv đâu.

prayforme98
22-09-2018, 22:24
Bạn không có nguy cơ Hiv đâu. a có thể giải thích vì sao hôn nếu có lỡ miệng , hoặc chảy máu chân răng không có nguy cơ ạ , e k rõ bao có bị thủng lỗ nhỏ không nữa , và vấn đề e đi xét nghiệm sợ y tá sơ ý dùng kim cũ ạ , do e thấy y tá lấy từ hộc kéo ra , a trả lời e với ạ , e cảm ơn a.

Tuanmecsedec
23-09-2018, 06:51
nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .

vậy còn chuyện cô nhân viên sao bạn , mình thấy rõ là trong hộc kéo có những kim đã xé baovà nhân viên lấy từ trong hộc ấy mình nhớ rõ vậy mà , nhưng hỏi lại thì cô nhân viên kêu hoàn toàn k có chuyện đó

Dạ vậy cái chuyện con sợ y tá dùng lại kim cũ thì sao ạ , con thấy những kim đã xé trong hộc , và chị y tá hay nhân viên đó lấy từ đó ra .

a có thể giải thích vì sao hôn nếu có lỡ miệng , hoặc chảy máu chân răng không có nguy cơ ạ , e k rõ bao có bị thủng lỗ nhỏ không nữa , và vấn đề e đi xét nghiệm sợ y tá sơ ý dùng kim cũ ạ , do e thấy y tá lấy từ hộc kéo ra , a trả lời e với ạ , e cảm ơn a.

Những gì bạn kể do lo lắng thôi không có nguy cơ.Vấn đề Y/Bác Sĩ dùng lại kim tiêm cũ đã qua sử dụng lấy máu cho bệnh nhân là chuyện hoang đường không bao giờ có.

Vì khi lấy máu cho bệnh nhân xong,muốn bơm máu vào ống để đưa xuống phòng xét nghiệm thì phải rút đầu kim ra mới bơm máu vào ống được và không Y/Bác Sĩ nào mà dại dùng kim tiêm cũ để bao nhiêu năm ăn học của người ra bị rút bằng cấp và có thể phải ở tù.

Bạn lưu ý,đây là box tư vấn về quan hệ tình dục.Vì vậy bạn không được hỏi sai mục đích của box.

prayforme98
23-09-2018, 09:16
Ban quản trị xóa bài hỏi sai mục đích của box.

prayforme98
23-09-2018, 15:44
Những gì bạn kể do lo lắng thôi không có nguy cơ.Vấn đề Y/Bác Sĩ dùng lại kim tiêm cũ đã qua sử dụng lấy máu cho bệnh nhân là chuyện hoang đường không bao giờ có.

Vì khi lấy máu cho bệnh nhân xong,muốn bơm máu vào ống để đưa xuống phòng xét nghiệm thì phải rút đầu kim ra mới bơm máu vào ống được và không Y/Bác Sĩ nào mà dại dùng kim tiêm cũ để bao nhiêu năm ăn học của người ra bị rút bằng cấp và có thể phải ở tù.
Bạn lưu ý,đây là box tư vấn về quan hệ tình dục.Vì vậy bạn không được hỏi sai mục đích của box.
a tu
ấn ơi lỡ bao bị lũng mà em không để ý thì sao anh , với khi hôn nhau cả 2 đều bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ , anh giải thích cho em với ạ :(((((

Tuanmecsedec
23-09-2018, 15:47
a tu
ấn ơi lỡ bao bị lũng mà em không để ý thì sao anh , với khi hôn nhau cả 2 đều bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ , anh giải thích cho em với ạ :(((((

Khi nào bao cao su bị rách lớn lòi đầu dương vật ra mà vẫn để vậy quan hệ thì mới có nguy cơ.Nhưng nếu bị rách như vậy thì biết liền.Còn vấn đề hôn sâu,nếu cả hai chảy máu chân răng thì chỉ có viêm sưng nướu răng,khi ấy đau thấy mồ thì còn hứng thú đâu đi hôn người khác.

prayforme98
23-09-2018, 15:51
Khi nào bao cao su bị rách lớn lòi đầu dương vật ra mà vẫn để vậy quan hệ thì mới có nguy cơ.Nhưng nếu bị rách như vậy thì biết liền.Còn vấn đề hôn sâu,nếu cả hai chảy máu chân răng thì chỉ có viêm sưng nướu răng,khi ấy đau thấy mồ thì còn hứng thú đâu đi hôn người khác.
dạ do em hay bị chảy máu chân răng khi đánh răng chứ không có bị viêm sưng nướu , mà bạn nữ có nút mạnh lưỡi em, em thấy ê ê lưỡi , như vậy có nguy cơ không anh và nguy cơ kèm theo 28 ngày xét nghiệm của anh , thì kết quả 3 tháng sẽ như thế nào ạ ? mong anh Tuấn tư vấn cho em? em có triệu chứng mệt mỏi , trào ngược dạ dày , mỏi đầu gối , khó thở ạ

Tuanmecsedec
23-09-2018, 15:53
dạ do em hay bị chảy máu chân răng khi đánh răng chứ không có bị viêm sưng nướu , mà bạn nữ có nút mạnh lưỡi em, em thấy ê ê lưỡi , như vậy có nguy cơ không anh và nguy cơ kèm theo 28 ngày xét nghiệm của anh , thì kết quả 3 tháng sẽ như thế nào ạ ? mong anh Tuấn tư vấn cho em? em có triệu chứng mệt mỏi , trào ngược dạ dày , mỏi đầu gối , khó thở ạ

Bạn không có nguy cơ,vì vậy yên tâm 100% kết quả đó.

prayforme98
23-09-2018, 15:58
dạ anh ơi , vậy những triệu chứng mệt mỏi , mói nhức tay chân , ngủ hay thấc giấc của em là sao ạ , em lo quá anh .

Charles
23-09-2018, 22:02
dạ anh ơi , vậy những triệu chứng mệt mỏi , mói nhức tay chân , ngủ hay thấc giấc của em là sao ạ , em lo quá anh .

Do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

prayforme98
23-09-2018, 22:41
Do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.
Anh Truong Xuan ơi , lỡ dạo đầu e có cạ nhau vài giây với âm đạo bạn nữ ( khi chưa đeo bao ) thì dịch âm đạo dính vào dv thid có nguy cơ không anh ?a giải thích dùm em với

prayforme98
24-09-2018, 06:56
Anh Tuấn ơi sáng nay e có thêm triệu chứng tiêu chảy , đau nhức cơ tay chân , nó có phải triệu chứng của H không anh , em thật sự rất lo lắng , mong anh tư vấn cho em với :((

Tuanmecsedec
24-09-2018, 07:07
Anh Tuấn ơi sáng nay e có thêm triệu chứng tiêu chảy , đau nhức cơ tay chân , nó có phải triệu chứng của H không anh , em thật sự rất lo lắng , mong anh tư vấn cho em với :((

Bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn có bị gì thì cũng không liên quan đến HIV.

prayforme98
24-09-2018, 18:46
Bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn có bị gì thì cũng không liên quan đến HIV.
Khi hôn nhưng 2 người đều chảy máu chân răng thì sao anh , vì em hay cứ bị chảy máu chân răng k xưng nướu nhưng nó vẫn có máu ở chân răng anh ạ , với e có cạ ở ngoài âm đạo lỡ dính dịch thì sao anh ? Em cảm ơn anh tư vấn mong anh hồi âm

Tuanmecsedec
24-09-2018, 21:22
Khi hôn nhưng 2 người đều chảy máu chân răng thì sao anh , vì em hay cứ bị chảy máu chân răng k xưng nướu nhưng nó vẫn có máu ở chân răng anh ạ , với e có cạ ở ngoài âm đạo lỡ dính dịch thì sao anh ? Em cảm ơn anh tư vấn mong anh hồi âm

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

prayforme98
24-09-2018, 22:15
Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.
em biết sẽ phiền anh , nhưng anh cho em hỏi vì sao được không ạ ? Em cảm ơn anh Tuấn nhiều

Tuanmecsedec
24-09-2018, 22:53
em biết sẽ phiền anh , nhưng anh cho em hỏi vì sao được không ạ ? Em cảm ơn anh Tuấn nhiều

Trong chuyên môn thì khi tư vấn cái nào là có nguy cơ và cái nào không có nguy cơ bạn.Các bạn cảm thấy khi được tư vấn rồi mà không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

prayforme98
25-09-2018, 03:50
Trong chuyên môn thì khi tư vấn cái nào là có nguy cơ và cái nào không có nguy cơ bạn.Các bạn cảm thấy khi được tư vấn rồi mà không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.
Dạ vậy trường hợp em xuất hiện nhiều triệu chứng là do đâu anh , em yên tâm với trường hợp này không anh Tuấn ? Em cảm ơn anh đã tư vấn

Tuanmecsedec
25-09-2018, 07:36
Dạ vậy trường hợp em xuất hiện nhiều triệu chứng là do đâu anh , em yên tâm với trường hợp này không anh Tuấn ? Em cảm ơn anh đã tư vấn

Do bạn lo lắng nên gây ra thôi,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

prayforme98
25-09-2018, 09:56
Do bạn lo lắng nên gây ra thôi,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.
anh nói vậy em yên tâm quá , nhưng em có cần chốt theo khuyến cáo 3 tháng không vậy anh Tuấn .

Tuanmecsedec
25-09-2018, 10:00
anh nói vậy em yên tâm quá , nhưng em có cần chốt theo khuyến cáo 3 tháng không vậy anh Tuấn .

Có cần chốt hay không thì em hỏi lại chính bạn nhé.

prayforme98
25-09-2018, 10:41
Có cần chốt hay không thì em hỏi lại chính bạn nhé.
dạ anh tuấn nói sao em không hiểu , hỏi lại chính bạn là sao anh

Tuanmecsedec
25-09-2018, 13:27
dạ anh tuấn nói sao em không hiểu , hỏi lại chính bạn là sao anh

Thì đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,bạn hỏi có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính bạn.

prayforme98
25-09-2018, 15:45
Thì đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,bạn hỏi có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính bạn.
dạ anh , hôm nay đúng 5 tuần từ khi e quan hệ e xét nghiệm combo Ag/Ab 0.17 âm tính , e có yên tâm 100% không vậy anh , do em hơi lo nên vậy ạ , em cảm ơn anh Tuấn

Nguyen Ha
25-09-2018, 18:49
dạ anh , hôm nay đúng 5 tuần từ khi e quan hệ e xét nghiệm combo Ag/Ab 0.17 âm tính , e có yên tâm 100% không vậy anh , do em hơi lo nên vậy ạ , em cảm ơn anh Tuấn
Bạn yên tâm 100% luôn.

prayforme98
25-09-2018, 19:42
Bạn yên tâm 100% luôn.
Dạ chị , e sợ bạn này nguy cơ cao , nên hơi lo chị ạ. , với thêm còn nhiều triệu chứng nhức mỏi tay chân , khó thở khi ngủ,tim đập nhanh , khó chịu 2 bên coai hàm , với hay ngứa á chị

Charles
25-09-2018, 20:47
Dạ chị , e sợ bạn này nguy cơ cao , nên hơi lo chị ạ. , với thêm còn nhiều triệu chứng nhức mỏi tay chân , khó thở khi ngủ,tim đập nhanh , khó chịu 2 bên coai hàm , với hay ngứa á chị

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, cũng đã XN rồi, nếu vẫn chưa hết lo lắng thì cứ đi XN tiếp nhé.

prayforme98
25-09-2018, 21:37
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, cũng đã XN rồi, nếu vẫn chưa hết lo lắng thì cứ đi XN tiếp nhé.
Dạ , em cảm ơn anh , bây giờ em có thể yên tâm 100% chưa anh,em cảm ơn anh Tuấn nhiều vì đã tư vấn nhiệt tình cho em

Charles
25-09-2018, 22:08
Dạ , em cảm ơn anh , bây giờ em có thể yên tâm 100% chưa anh,em cảm ơn anh Tuấn nhiều vì đã tư vấn nhiệt tình cho em

Bạn đọc lại từ đầu sẽ có câu trả lời.

Tuanmecsedec
26-09-2018, 06:55

Do bạn lo lắng nên Stress gây ra cho bạn nhức mỏi tay chân , khó thở khi ngủ,tim đập nhanh và ngứa .v.v.v.Trường hợp của bạn không có nguy cơ,vì vậy yên tâm 100% kết quả đó.

prayforme98
30-09-2018, 19:47
Do bạn lo lắng nên Stress gây ra cho bạn nhức mỏi tay chân , khó thở khi ngủ,tim đập nhanh và ngứa .v.v.v.Trường hợp của bạn không có nguy cơ,vì vậy yên tâm 100% kết quả đó.
Dạ em cảm ơn anh Tuấn , sau 5 tuần e có đi xét nghiệm lại combo âm tính , nhưng vẫn còn bị trào ngược dạ dày , khó nuốt , tiêu chảy , đau mỏi vai lưng , mỏi tay chân , 2 bắp tay có nổi mụn , và sau lưng nổi mụn ạ , anh tư vấn cho em được không anh , vì trước đó em chưa từng bị trào ngược dạ dày sau 3-4 tuần có nguy cơ thì em bị ạ .Em cảm ơn anh đã tư vấn ạ !

Charles
30-09-2018, 22:07
Dạ em cảm ơn anh Tuấn , sau 5 tuần e có đi xét nghiệm lại combo âm tính , nhưng vẫn còn bị trào ngược dạ dày , khó nuốt , tiêu chảy , đau mỏi vai lưng , mỏi tay chân , 2 bắp tay có nổi mụn , và sau lưng nổi mụn ạ , anh tư vấn cho em được không anh , vì trước đó em chưa từng bị trào ngược dạ dày sau 3-4 tuần có nguy cơ thì em bị ạ .Em cảm ơn anh đã tư vấn ạ !

BQT đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi, nếu bạn vẫn không yên tâm với kết quả xét nghiệm này thì cứ xét nghiệm tiếp, xét nghiệm tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.

Tuanmecsedec
01-10-2018, 07:30

Bạn có bị gì luôn đi nữa thì cũng không có liên quan đến HIV bạn.

prayforme98
01-10-2018, 07:41
BQT đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi, nếu bạn vẫn không yên tâm với kết quả xét nghiệm này thì cứ xét nghiệm tiếp, xét nghiệm tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.
Dạ được anh tư vấn em rất yên tâm ạ , nhưng anh có thể tư vấn cho em vì sao nó trùng hợp như vậy không anh , do trước giờ em không bị trào ngược dạ dày bao giờ , nên em còn hơi lo anh ạ , em cảm ơn anh nhiều .

Tuanmecsedec
01-10-2018, 07:44
Dạ được anh tư vấn em rất yên tâm ạ , nhưng anh có thể tư vấn cho em vì sao nó trùng hợp như vậy không anh , do trước giờ em không bị trào ngược dạ dày bao giờ , nên em còn hơi lo anh ạ , em cảm ơn anh nhiều .

Trong thời gian lo lắng suy nghĩ nhiều thì cũng gây ra hiện tượng này.

prayforme98
01-10-2018, 19:51
Trong thời gian lo lắng suy nghĩ nhiều thì cũng gây ra hiện tượng này.
Dạ em cảm ơn anh , vậy giờ em yên tâm 100% rồi đúng không anh , còn chuyện nhân viên dùng kim cũ thì sẽ không bao giờ xảy ra phải không ạ , anh chốt một câu dùm em với , em thật sự rất cảm ơn anh ạ !

Charles
01-10-2018, 21:17
Dạ em cảm ơn anh , vậy giờ em yên tâm 100% rồi đúng không anh , còn chuyện nhân viên dùng kim cũ thì sẽ không bao giờ xảy ra phải không ạ , anh chốt một câu dùm em với , em thật sự rất cảm ơn anh ạ !

Chốt lần cuối bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-10-2018, 07:23

100% bạn không có nguy cơ.

prayforme98
03-10-2018, 19:12
Dạ em cảm ơn anh

prayforme98
14-10-2018, 10:19
Dạ anh tuấn ơi em xin phép anh cho em hỏi ạ , mấy bữa nay em cứ bị khó chịu 2 bên hàm , nhức tay mỏi vai , ngồi thi hay bị tê bàn chân , ngủ cũng hay bị mộng tinh nữa , dạo này em đã đỡ lo lắng , anh cho em hỏi là triệu chứng như thể này có liên quan đến H không anh . Em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
14-10-2018, 14:26
Dạ anh tuấn ơi em xin phép anh cho em hỏi ạ , mấy bữa nay em cứ bị khó chịu 2 bên hàm , nhức tay mỏi vai , ngồi thi hay bị tê bàn chân , ngủ cũng hay bị mộng tinh nữa , dạo này em đã đỡ lo lắng , anh cho em hỏi là triệu chứng như thể này có liên quan đến H không anh . Em cảm ơn anh ạ

Do bạn lo lắng suy nghĩ nhiều nên Stress gây ra thôi.

prayforme98
15-10-2018, 19:48
Dạ em cảm ơn anh ạ

prayforme98
16-10-2018, 10:37
Anh Tuấn ơi cho em làm phiền anh ạ , cho em hỏi là em bị nghẹt mũi cả tháng nay không khỏi , lưỡi trắng rát thì nó được một hai tuần không bị giờ nó bị lại anh ạ , mặc dù em không nghĩ ngợi nhiều nữa , nhưng sao nó vẫn bị vậy anh , em lo quá , em cảm ơn anh ạ .

tôi ơi đừng tuyệt vọng
16-10-2018, 10:46
Chắc bạn bị viêm họng thôi,đi khám đi bạn

Charles
16-10-2018, 10:53
Anh Tuấn ơi cho em làm phiền anh ạ , cho em hỏi là em bị nghẹt mũi cả tháng nay không khỏi , lưỡi trắng rát thì nó được một hai tuần không bị giờ nó bị lại anh ạ , mặc dù em không nghĩ ngợi nhiều nữa , nhưng sao nó vẫn bị vậy anh , em lo quá , em cảm ơn anh ạ .

Chỉ là bệnh thông thường không có gì phải xoắn đâu bạn.

Tuanmecsedec
16-10-2018, 13:32

Bệnh của thời tiết thôi có gì đâu mà xoắn.

prayforme98
16-10-2018, 14:49
Bệnh của thời tiết thôi có gì đâu mà xoắn.
Dạ em cảm ơn anh , anh Tuấn cho em hỏi thêm là khi em hôn sâu thì có nguy cơ mắc bệnh giang mai , hay lậu và chlampya không ạ , mong anh tư vấn giúp em , tự nhiên em có vài chấm đỏ nó nổi ở đầu gối rồi di chuyển lên đùi và giờ là ở chỗ xương quai xanh ạ .

Tuanmecsedec
16-10-2018, 14:55
Dạ em cảm ơn anh , anh Tuấn cho em hỏi thêm là khi em hôn sâu thì có nguy cơ mắc bệnh giang mai , hay lậu và chlampya không ạ , mong anh tư vấn giúp em , tự nhiên em có vài chấm đỏ nó nổi ở đầu gối rồi di chuyển lên đùi và giờ là ở chỗ xương quai xanh ạ .

Theo lý thuyết thì có,nhưng thực tế khó xảy ra.Vì khi bị như vậy không ai còn hứng thú mà đi hôn người khác.

prayforme98
16-10-2018, 15:38
Theo lý thuyết thì có,nhưng thực tế khó xảy ra.Vì khi bị như vậy không ai còn hứng thú mà đi hôn người khác.
Dạ ví dụ như bạn mà em hôn sâu đó không biết họ bị giang hai , lậu , hay chlamydia thì sao ạ , em cảm ơn anh đã tư vấn cho em ạ .

Tuanmecsedec
16-10-2018, 15:39
Dạ ví dụ như bạn mà em hôn sâu đó không biết họ bị giang hai , lậu , hay chlampya thì sao ạ , em cảm ơn anh đã tư vấn cho em ạ .

Trên lý thuyết thì có lây nhiễm qua con đường hôn sâu.

prayforme98
16-10-2018, 16:04
Trên lý thuyết thì có lây nhiễm qua con đường hôn sâu.
Dạ vậy anh Tuấn cho em hỏi là chỉ lây khi cả 2 đều có vết lơ loét chảy máu khi hôn phải không anh

Tuanmecsedec
16-10-2018, 16:14
Dạ vậy anh Tuấn cho em hỏi là chỉ lây khi cả 2 đều có vết lơ loét chảy máu khi hôn phải không anh

Nếu như vậy ai còn hứng thú để hôn bạn.

prayforme98
21-10-2018, 10:59
Nếu như vậy ai còn hứng thú để hôn bạn. dạ em cảm ơn anh đã tư vấn cho em, dạ anh Tuấn cho em hỏi hôm nay tự nhiên em thấy cổ dưới hàm phải có sưng lên 1 tý chạm hơi mạnh thì nó đau , em đã bớt lo lắng đi rất nhiều rồi nhưng sao lại có triệu chứng đó ạ , mong anh tư vấn cho em ạ .

Tuanmecsedec
21-10-2018, 14:36
dạ em cảm ơn anh đã tư vấn cho em, dạ anh Tuấn cho em hỏi hôm nay tự nhiên em thấy cổ dưới hàm phải có sưng lên 1 tý chạm hơi mạnh thì nó đau , em đã bớt lo lắng đi rất nhiều rồi nhưng sao lại có triệu chứng đó ạ , mong anh tư vấn cho em ạ .

Có thể do thời tiết hiện tại nhiều người đang bị viêm họng nên như vậy.

prayforme98
21-10-2018, 14:38
Có thể do thời tiết hiện tại nhiều người đang bị viêm họng nên như vậy.
Dạ anh ơi đó có phải là hạch bạch huyết sưng lên không anh , em lo quá , em 100% không có nguy cơ nhưng sao lại có triệu chứng chư vậy anh nhỉ , em cảm ơn anh ạ .

Tuanmecsedec
21-10-2018, 14:48
Dạ anh ơi đó có phải là hạch bạch huyết sưng lên không anh , em lo quá , em 100% không có nguy cơ nhưng sao lại có triệu chứng chư vậy anh nhỉ , em cảm ơn anh ạ .

Tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.Bạn không được Spam bài nữa vì chủ đề bạn tư vấn rất nhiều đã lên tới 4 trang.

prayforme98
21-10-2018, 18:47
Tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.Bạn không được Spam bài nữa vì chủ đề bạn tư vấn rất nhiều đã lên tới 4 trang. dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều lắm vì luôn tư vấn cho em , nhưng anh ơi tự nhiên nó nổi hạch ở cổ không có nguyên nhân như vậy nên em lo lắng quá anh ạ , anh có thể tư vấn cho em vì sao lại nổi không ạ , lo lắng stress có gây nổi hạch như vậy không anh .

Tuanmecsedec
22-10-2018, 06:25
dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều lắm vì luôn tư vấn cho em , nhưng anh ơi tự nhiên nó nổi hạch ở cổ không có nguyên nhân như vậy nên em lo lắng quá anh ạ , anh có thể tư vấn cho em vì sao lại nổi không ạ , lo lắng stress có gây nổi hạch như vậy không anh .

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa dù bạn có bị gì hay nổi gì thì hoàn toàn không có liên quan đến HIV.

prayforme98
22-10-2018, 08:00
Tuanmecsedec khẳng định lần nữa dù bạn có bị gì hay nổi gì thì hoàn toàn không có liên quan đến HIV. dạ em cảm ơn anh nhiều lắm , à anh ơi a cho em hỏi em xét nghiệm ở trung tâm y khoa medilab đà nẵng thì có chính xác và uy tín không ạ , vì đây là trung tâm tư nhân ạ .

Tuanmecsedec
22-10-2018, 08:14
dạ em cảm ơn anh nhiều lắm , à anh ơi a cho em hỏi em xét nghiệm ở trung tâm y khoa medilab đà nẵng thì có chính xác và uy tín không ạ , vì đây là trung tâm tư nhân ạ .

Chính xác bạn.

prayforme98
22-10-2018, 09:06
Chính xác bạn.
Dạ em cảm ơn anh ạ , vậy là 100% em không có nguy cơ không liên quan đến H phải không anh , em cảm ơn anh nhiều ạ

Nguyen Ha
22-10-2018, 09:26
Dạ em cảm ơn anh ạ , vậy là 100% em không có nguy cơ không liên quan đến H phải không anh , em cảm ơn anh nhiều ạ
4 trang tư vấn rồi vẫn hỏi lại câu này. Đề nghị bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
22-10-2018, 13:35

100% không liên quan đến HIV bạn.

prayforme98
23-10-2018, 23:03
100% không liên quan đến HIV bạn.
Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm , nếu không có anh chị tư vấn thì em không biết thế nào , em mới vừa đi xét nghiệm 2 tháng sau nguy cơ là 0.18 ạ , anh cho em làm phiền anh lần nữa là với kết quả này em có thể quay lại cuộc sống bình thường được chưa anh , và chỗ xét nghiệm Medilab Đà Nẵng có chính xác tin cậy không ạ , em cảm ơn anh rất nhiều rất nhiều trong thời gian qua , cố gắng tư vấn cho em mặc dù em cứ hỏi đi hỏi lại , một lần nữa em cảm ơn anh ạ <3

Charles
24-10-2018, 04:31
Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm , nếu không có anh chị tư vấn thì em không biết thế nào , em mới vừa đi xét nghiệm 2 tháng sau nguy cơ là 0.18 ạ , anh cho em làm phiền anh lần nữa là với kết quả này em có thể quay lại cuộc sống bình thường được chưa anh , và chỗ xét nghiệm Medilab Đà Nẵng có chính xác tin cậy không ạ , em cảm ơn anh rất nhiều rất nhiều trong thời gian qua , cố gắng tư vấn cho em mặc dù em cứ hỏi đi hỏi lại , một lần nữa em cảm ơn anh ạ <3

Bạn yên tâm 100% với kết quả này.

Tuanmecsedec
24-10-2018, 06:17

Bạn yên tâm 100% đừng lo lắng nữa.

prayforme98
24-10-2018, 13:49
Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ , chúc anh luôn có sức khoẻ tốt , hạnh phúc trong cuộc sống để tư vấn giúp đỡ những người trên diễn đàn ạ

prayforme98
31-10-2018, 22:08

Dạ anh Tuấn ơi , em quên mất nói với anh là em dùng bcs ở nhà nghỉ chứ không phải em mang theo thì không biết có đảm bảo không nữa , điều quan trọng này mà em quên nói với anh , mong anh tư vấn cho em ạ , kể từ khi xét nghiệm 2 tháng thì em bị buồn nôn khi ăn sáng , với bị nổi đỏ ngứa 1 vùng ở dưới lưng ạ , em cảm ơn anh đã tư vấn cho em . Thật sự rất cảm ơn anh và diễn đàn ạ

Nguyen Ha
31-10-2018, 22:11
Dạ anh Tuấn ơi , em quên mất nói với anh là em dùng bcs ở nhà nghỉ chứ không phải em mang theo thì không biết có đảm bảo không nữa , điều quan trọng này mà em quên nói với anh , mong anh tư vấn cho em ạ , kể từ khi xét nghiệm 2 tháng thì em bị buồn nôn khi ăn sáng , với bị nổi đỏ ngứa 1 vùng ở dưới lưng ạ , em cảm ơn anh đã tư vấn cho em . Thật sự rất cảm ơn anh và diễn đàn ạ
Bao cao su của ai đi nữa, miễn là có dùng khi quan hệ là được bảo vệ. Hơn nữa đã xét nghiệm âm tính rồi còn gì.

Tuanmecsedec
01-11-2018, 06:18

Dù là bao cao su của ai hay của hãng nào,miễn sao khi quan hệ bao cao su không bị rách hay tuột là tình dục an toàn.

prayforme98
01-11-2018, 06:54
Bao cao su của ai đi nữa, miễn là có dùng khi quan hệ là được bảo vệ. Hơn nữa đã xét nghiệm âm tính rồi còn gì.
Dạ em cảm ơn anh , chị đã tư vấn cho em mỗi khi em có cấu hỏi ạ , em biết ơn anh chị nhiều lắm , nhưng tối qua vì tò mò em lên thông tin tra cứu giấy phép kinh doanh , và giấy phép hoạt động khám chữa bệnh thì em không thấy trung tâm của em đăng ký ạ , tự nhiên em lo lắng và hoang mang quá anh chị ơi , anh chị tư vấn dùm em với , vì cả 2 lần đi xét nghiệm gần đây em luôn thấy người ta lấy từ hộc ra kim mới còn nguyên bao bì , nhưng đến khi bóc thì em không để ý thấy kỹ thuật viên thao tác bóc như thế nào ạ . Em cảm ơn anh , chị rất nhiều ạ .

Tuanmecsedec
01-11-2018, 07:05
Dạ em cảm ơn anh , chị đã tư vấn cho em mỗi khi em có cấu hỏi ạ , em biết ơn anh chị nhiều lắm , nhưng tối qua vì tò mò em lên thông tin tra cứu giấy phép kinh doanh , và giấy phép hoạt động khám chữa bệnh thì em không thấy trung tâm của em đăng ký ạ , tự nhiên em lo lắng và hoang mang quá anh chị ơi , anh chị tư vấn dùm em với , vì cả 2 lần đi xét nghiệm gần đây em luôn thấy người ta lấy từ hộc ra kim mới còn nguyên bao bì , nhưng đến khi bóc thì em không để ý thấy kỹ thuật viên thao tác bóc như thế nào ạ . Em cảm ơn anh , chị rất nhiều ạ .

Bạn lo lắng vấn đề này là tào lao rồi nha bạn.

Nguyen Ha
01-11-2018, 08:08

Trời, nghĩ xem còn gì suy diễn nữa thì suy diễn nốt rồi thôi

prayforme98
01-11-2018, 08:42
Bạn lo lắng vấn đề này là tào lao rồi nha bạn.

Dạ do em tò mò nên tra cứu thông tin nhưng không có , em đã cố gắng không nghĩ đến nhưng nó xứ xuất hiện ở đầu em anh ạ , khi xét nghiệm kể từ khi 2 tháng cũng gần 2 tuần rồi thì em bị ngứa vùng đỏ ở lưng , buồn nôn khi ăn sáng , mà buổi sáng hay lẫn máu ở nước bọt ạ ,anh Tuấn là người có kinh nghiệm rất nhiều năm anh có thể tư vấn triệu chứng của em là sao anh , và làm gì để thoát khỏi suy nghĩ về H nữa anh , thật sự em rất lo sợ , cứ nghĩ cho ba mẹ , tương lai là em khóc , em mong anh tu vấn cho em ạ . Em cảm ơn anh rất rất nhiều .

prayforme98
01-11-2018, 08:44
Trời, nghĩ xem còn gì suy diễn nữa thì suy diễn nốt rồi thôi dạ , cái tra cúu thông tin là em nói thật ạ , em tra cứu không tháy á chị ạ , nhưng tra cứu một địa điểm gần đó thì có , bởi vậy em mới lo chị ạ , em cảm ơn chị rất nhiều vì luôn quan tâm về những gì em hỏi ạ :((( nhưng thực sự em lo lắng lắm chị ơi

Nguyen Ha
01-11-2018, 08:45
Dạ do em tò mò nên tra cứu thông tin nhưng không có , em đã cố gắng không nghĩ đến nhưng nó xứ xuất hiện ở đầu em anh ạ , khi xét nghiệm kể từ khi 2 tháng cũng gần 2 tuần rồi thì em bị ngứa vùng đỏ ở lưng , buồn nôn khi ăn sáng , mà buổi sáng hay lẫn máu ở nước bọt ạ ,anh Tuấn là người có kinh nghiệm rất nhiều năm anh có thể tư vấn triệu chứng của em là sao anh , và làm gì để thoát khỏi suy nghĩ về H nữa anh , thật sự em rất lo sợ , cứ nghĩ cho ba mẹ , tương lai là em khóc , em mong anh tu vấn cho em ạ . Em cảm ơn anh rất rất nhiều .

Nếu yên tâm với những gì được tư vấn thì đã ko đi xét nghiệm và ko suy nghĩ thế này.

prayforme98
01-11-2018, 09:10
Nếu yên tâm với những gì được tư vấn thì đã ko đi xét nghiệm và ko suy nghĩ thế này.

Dạ chị ơi là sao ạ , em rất yên tâm khi có anh , có chị tư vấn , thời gian qua anh chị như gia đình em vậy , tư vấn cho em đủ điều , nhưng cái suy nghĩ về H rồi cứ mãi luẩn quẩn trong đầu em , rồi lại nghĩ về 3-4 tháng trước mẹ em đi xem bói thì kêu em dễ bị ở tù ( em nghĩ đến án tù của H) và giờ đi xét nghiệm thì em sợ không uy tín , vì hôm qua cứ lên tò mò tra cứu , em lại càng lo hơn , giờ em không biết phải làm sao chị ạ . Em không học hành tập trung được , 1 lần lỡ dại quan hệ với người không rõ thật khổ chị ơi :((( đây là lần đầu tiên của em sao nó khổ thật chị ạ :(((

Nguyen Ha
01-11-2018, 10:39
Dạ chị ơi là sao ạ , em rất yên tâm khi có anh , có chị tư vấn , thời gian qua anh chị như gia đình em vậy , tư vấn cho em đủ điều , nhưng cái suy nghĩ về H rồi cứ mãi luẩn quẩn trong đầu em , rồi lại nghĩ về 3-4 tháng trước mẹ em đi xem bói thì kêu em dễ bị ở tù ( em nghĩ đến án tù của H) và giờ đi xét nghiệm thì em sợ không uy tín , vì hôm qua cứ lên tò mò tra cứu , em lại càng lo hơn , giờ em không biết phải làm sao chị ạ . Em không học hành tập trung được , 1 lần lỡ dại quan hệ với người không rõ thật khổ chị ơi :((( đây là lần đầu tiên của em sao nó khổ thật chị ạ :(((
Suy nghĩ kiểu này hại não mà chết.

prayforme98
01-11-2018, 12:27
Suy nghĩ kiểu này hại não mà chết. dạ , bây giờ em cứ suy nghĩ , cố gắng gạt ra rồi nhưng vẫn không được .

prayforme98
01-11-2018, 12:29
Anh Tuấn ơi anh có kinh nghiệm để gạt bỏ cái suy nghĩ này ra khỏi đầu không anh , em sợ và lo lắng quá anh ạ .

Tuanmecsedec
01-11-2018, 13:55

Anh Tuấn ơi anh có kinh nghiệm để gạt bỏ cái suy nghĩ này ra khỏi đầu không anh , em sợ và lo lắng quá anh ạ .

Bạn lưu ý mục đích chính của chủ đề đã tư vấn xong.Vì vậy bạn không được sự Spam bài sai mục đích chính.Nếu vấn đề chính không còn thắc nữa thì chủ đề này khóa lại tránh làm loãng chủ đề.

prayforme98
01-11-2018, 16:37
Bạn lưu ý mục đích chính của chủ đề đã tư vấn xong.Vì vậy bạn không được sự Spam bài sai mục đích chính.Nếu vấn đề chính không còn thắc nữa thì chủ đề này khóa lại tránh làm loãng chủ đề.
Dạ anh ơi cho em kinh nghiệm để khỏi nghĩ đến H , không suy diễn nữa không anh , em cảm ơn rất nhiều vì đã luôn luôn tư vấn cho em ạ .

Nguyen Ha
01-11-2018, 18:27
Dạ anh ơi cho em kinh nghiệm để khỏi nghĩ đến H , không suy diễn nữa không anh , em cảm ơn rất nhiều vì đã luôn luôn tư vấn cho em ạ .
Yên tâm với những gì được xét nghiệm.

prayforme98
01-11-2018, 18:33
Yên tâm với những gì được xét nghiệm. dạ em cảm ơn chị ạ , em sẽ yên tâm với những gì anh chị tư vấn , em sẽ không nghĩ nữa , em sẽ coi đây là bài học để sau này không bao giờ tái phạm , có lỗi mà biết sữa lỗi là đáng quý phải không anh chị . Em cảm ơn anh chị nhiều lắm vì luôn tư vấn cho em . Còn sợ kỹ thuật viên dùng kim cũ chắc em bị hoang tưởng rồi .

Nguyen Ha
01-11-2018, 18:35
dạ em cảm ơn chị ạ , em sẽ yên tâm với những gì anh chị tư vấn , em sẽ không nghĩ nữa , em sẽ coi đây là bài học để sau này không bao giờ tái phạm , có lỗi mà biết sữa lỗi là đáng quý phải không anh chị . Em cảm ơn anh chị nhiều lắm vì luôn tư vấn cho em . Còn sợ kỹ thuật viên dùng kim cũ chắc em bị hoang tưởng rồi .
Topic của bạn lên tới 5 trang rồi, bạn quá spam. Cẩn thận ko BQT khóa lại.

prayforme98
04-12-2018, 15:42
Dạ em chào anh Tuấn , hơn 1 tháng rồi em mới quay lại diễn đàn , ngày 19/11 em có đi xét nghiệm sau nguy cơ 3 tháng combo Ag/ab 0.17 ạ , với kết quả này thì em đã tuyệt đối an toàn chưa ạ , em vẫn còn triệu chứng như thở hơi khó , tim đập nhanh , em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em suốt khoảng thời gian vừa qua ạ .

Tuanmecsedec
04-12-2018, 15:43
Dạ em chào anh Tuấn , hơn 1 tháng rồi em mới quay lại diễn đàn , ngày 19/11 em có đi xét nghiệm sau nguy cơ 3 tháng combo Ag/ab 0.17 ạ , với kết quả này thì em đã tuyệt đối an toàn chưa ạ , em vẫn còn triệu chứng như thở hơi khó , tim đập nhanh , em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em suốt khoảng thời gian vừa qua ạ .

An toàn 100% rồi bạn.

prayforme98
04-12-2018, 18:33
An toàn 100% rồi bạn.
Dạ em cảm ơn anh ạ , còn cái chuyện sợ kim cũ là hoang tưởng suy diễn không bao giờ có phải không anh . Em cảm ơn anh rất nhiều ạ <3

Charles
04-12-2018, 19:36
Dạ em cảm ơn anh ạ , còn cái chuyện sợ kim cũ là hoang tưởng suy diễn không bao giờ có phải không anh . Em cảm ơn anh rất nhiều ạ <3

Đúng vậy bạn.