PDA

View Full Version : QH có BCS với GMD

Hoangnamcong
27-09-2018, 05:48
Em chào các bác sỹ

Hôm qua e có quan hệ với GMD , ban đầu e có dùng tay kích thích AD cô gái đó, có hôn má, cô gái đó hôn môi e 2 cái ( hôn nhanh chứ không hôn sâu ), cô gái đó dùng lưỡi liếm phần bìu và dương vật em nhưng dọc thân chứ ko ngậm hẳn đầu. Sau đó quan hệ xong e tháo bao ra thì thì tinh trùng vẫn trong bao. E chắc chắn không rách bao chỉ không biết có tụt bao không, e lo quá liệu e có phải uống pep không ạ

Tuanmecsedec
27-09-2018, 06:50
Em chào các bác sỹ

Hôm qua e có quan hệ với GMD , ban đầu e có dùng tay kích thích AD cô gái đó, có hôn má, cô gái đó hôn môi e 2 cái ( hôn nhanh chứ không hôn sâu ), cô gái đó dùng lưỡi liếm phần bìu và dương vật em nhưng dọc thân chứ ko ngậm hẳn đầu. Sau đó quan hệ xong e tháo bao ra thì thì tinh trùng vẫn trong bao. E chắc chắn không rách bao chỉ không biết có tụt bao không, e lo quá liệu e có phải uống pep không ạ

Bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm hiv.

Hoangnamcong
27-09-2018, 10:29
E lo quá nên đã mua pep nhưng người bán thuốc nói là nên uống tối. Nếu em uống bây giờ thì sau nguy cơ 20 tiếng , nếu chờ đến 10h tối thì sẽ là 32 tiếng, e phân vân quá

Hoangnamcong
27-09-2018, 12:57
Anh chị tư vấn giúp e với e nên uống bây giờ hay tôid ạ

Tuanmecsedec
27-09-2018, 13:57
E lo quá nên đã mua pep nhưng người bán thuốc nói là nên uống tối. Nếu em uống bây giờ thì sau nguy cơ 20 tiếng , nếu chờ đến 10h tối thì sẽ là 32 tiếng, e phân vân quá

Anh chị tư vấn giúp e với e nên uống bây giờ hay tôid ạ

Tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,bạn muốn uống thuốc thì tùy bạn.Bạn để 22h00 uống không có sao.

Hoangnamcong
28-09-2018, 09:17
Em sợ tuột bao mà ko biết
Em lo quá nên đã mua PEP mylan 152 uống. Người bán bảo phải uống tối không sẽ ko chịu được thuốc, thế nên e để đến 2030 tức là sau nguy cơ 30 tiếng mới uống, e nghe nói dưới 24 tiếng thì hiẹu quả thuốc là 100% , còn sau 24 tiếng thì chỉ còn 50% đúng ko ạ

Tuanmecsedec
28-09-2018, 14:24
Em sợ tuột bao mà ko biết
Em lo quá nên đã mua PEP mylan 152 uống. Người bán bảo phải uống tối không sẽ ko chịu được thuốc, thế nên e để đến 2030 tức là sau nguy cơ 30 tiếng mới uống, e nghe nói dưới 24 tiếng thì hiẹu quả thuốc là 100% , còn sau 24 tiếng thì chỉ còn 50% đúng ko ạ

Miễn sao uống thuốc trước 72 giờ sau nguy cơ là được bạn.

Hoangnamcong
30-09-2018, 15:37
ho e hỏi thêm chút là e uống thêm boganic được không ạ vì em mệt quá gần như không làm được gì. ngoài ra em nghe nói có thuốc phơi nhiễm bậc 2 , em uống mylan là bậc 1 vậy có tác dụng không ạ

Charles
30-09-2018, 15:41
ho e hỏi thêm chút là e uống thêm boganic được không ạ vì em mệt quá gần như không làm được gì. ngoài ra em nghe nói có thuốc phơi nhiễm bậc 2 , em uống mylan là bậc 1 vậy có tác dụng không ạ

Bạn uống thêm boganic được.

Bậc 1, bậc 2 là đối với người có Hiv điều trị, khi thất bại phác đồ bậc 1 mới chuyển sang uống phác đồ bậc 2. Còn thuốc điều trị phơi nhiễm thì chỉ dùng chung một phác đồ như bạn uống thôi.

Tuanmecsedec
30-09-2018, 15:42

Hiện tại phác đồ thuốc Mylan,Tuanmecsedec đảm bảo 100% chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc Mylan.bạn có thể mua thêm hỗ trợ mát gan Boganic uống thêm.