PDA

View Full Version : Liếm âm đạo lưỡi bị xước

Timlaibautroi91
28-09-2018, 23:18
Em chào các ac hnay em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs và có.oralsex cho nhau,em có liếm âm đạo của bạn ấy lúc đó do mấy ngày lưỡi và hàm ếch của em có bị ngứa nên em hay dùng lưỡi đá lên hàm ếch cho đỡ ngứa và có rát luỡi xước lưỡi,cho em hỏi em oralsex cho bạn ý em có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
28-09-2018, 23:21
Em chào các ac hnay em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs và có.oralsex cho nhau,em có liếm âm đạo của bạn ấy lúc đó do mấy ngày lưỡi và hàm ếch của em có bị ngứa nên em hay dùng lưỡi đá lên hàm ếch cho đỡ ngứa và có rát luỡi xước lưỡi,cho em hỏi em oralsex cho bạn ý em có nguy cơ không ạ

Với HIV thì không có nguy cơ. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Tuanmecsedec
29-09-2018, 06:50

Kích dục bằng miệng thì bạn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi,với HIV thì không có sao.