PDA

View Full Version : Tay bị bong da dị ứng tiếp xúc với dịch âm đạo gái mại dâm

Nguyenlekim
29-09-2018, 21:29
Add cho e hỏi Em có quan hệ td với gmd có dùng bcs.nhưng qua trinh qhe e có dùng tay txuc dịch âm đạo của gmd.tay e đang bị dị ứng bong da do dị ứng thuốc tẩy nhìn bằng mắt thì ko xướt ko chảy máu. Điều e lo là tay txuc trưc tiep vơi dịch âm đạo của gmd thì có nguy cơ ko add. E cảm ơn.

Nguyenlekim
29-09-2018, 21:38
Co add nào tư vấn giúp e với.e lo quá.hoc.lần đầu cũng như lần cuối

Charles
29-09-2018, 21:50
Add cho e hỏi Em có quan hệ td với gmd có dùng bcs.nhưng qua trinh qhe e có dùng tay txuc dịch âm đạo của gmd.tay e đang bị dị ứng bong da do dị ứng thuốc tẩy nhìn bằng mắt thì ko xướt ko chảy máu. Điều e lo là tay txuc trưc tiep vơi dịch âm đạo của gmd thì có nguy cơ ko add. E cảm ơn.

Trường hợp bạn kể trên không có nguy cơ.

Nguyenlekim
29-09-2018, 21:52
Da e cam on add ạ

Nguyenlekim
29-09-2018, 21:55
Dạ e cảm ơn add ạ

Nguyenlekim
29-09-2018, 21:56
Add cho e hỏi thêm. Nếu vết xước trên tay mắt ko nhìn thấy nhưng vẫn đau rát thì khi txuc có nguy cơ ko ạ

Nguyen Ha
29-09-2018, 22:19
Add cho e hỏi thêm. Nếu vết xước trên tay mắt ko nhìn thấy nhưng vẫn đau rát thì khi txuc có nguy cơ ko ạ

Vết xước ko phải vết thương hở. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
30-09-2018, 06:53

Da e cam on add ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.