PDA

View Full Version : Handjob bị xước dương vật, tay có sờ âm đạo xong để tay chạm vào vết thương hở.

Choingugiolo
02-10-2018, 16:51
Xin chào ad và a/c.Vừa rồi em có đi massage. Nhân viên handjob cho em. Khi về hôm sau em vô tình rửa DV bằng nước nóng thì thấy rát, em có tìm nhưng ko thấy xướt. Bên cạnh đó, em có xờ tay vào AD nhân viên. Chỉ ở ngoài không vào bên trong, xong vô tình có khự vết ghẻ làm chảy máu nhưng chưa rửa tay.Vậy cho em hỏi trong trường hợp xấu nhất. Tay em dính tinh dịch chạm vào vết thương thì có nguy cơ không ạ. Em cám ơn rất nhiều

Tuanmecsedec
03-10-2018, 00:13
Xin chào ad và a/c.Vừa rồi em có đi massage. Nhân viên handjob cho em. Khi về hôm sau em vô tình rửa DV bằng nước nóng thì thấy rát, em có tìm nhưng ko thấy xướt. Bên cạnh đó, em có xờ tay vào AD nhân viên. Chỉ ở ngoài không vào bên trong, xong vô tình có khự vết ghẻ làm chảy máu nhưng chưa rửa tay.Vậy cho em hỏi trong trường hợp xấu nhất. Tay em dính tinh dịch chạm vào vết thương thì có nguy cơ không ạ. Em cám ơn rất nhiềuBạn yên tâm không có nguy cơ.

Choingugiolo
03-10-2018, 03:09
Trong trường hợp xấu nhất vẫn ko nguy cơ hả anh
Em cám ơn

Tuanmecsedec
03-10-2018, 04:19
Trong trường hợp xấu nhất vẫn ko nguy cơ hả anh
Em cám ơn

Uhm ! không có nguy cơ.

Choingugiolo
08-10-2018, 10:21
Hi a Tuấn, hôm nay là đúng 10 ngày kể từ ngày em lo lắng. Em đã cảm thấy an tâm, nhưng mấy hôm nay em cảm thấy mỏi cơ, k còn sức lực, nóng lạnh + tiêu chảy. Thật sự nó làm em hoang man trở lại.Thật sự E có nguy cơ ko ạ huhu
Tks BQT

Charles
08-10-2018, 10:56
Xin chào ad và a/c.Vừa rồi em có đi massage. Nhân viên handjob cho em. Khi về hôm sau em vô tình rửa DV bằng nước nóng thì thấy rát, em có tìm nhưng ko thấy xướt. Bên cạnh đó, em có xờ tay vào AD nhân viên. Chỉ ở ngoài không vào bên trong, xong vô tình có khự vết ghẻ làm chảy máu nhưng chưa rửa tay.Vậy cho em hỏi trong trường hợp xấu nhất. Tay em dính tinh dịch chạm vào vết thương thì có nguy cơ không ạ. Em cám ơn rất nhiều

Hi a Tuấn, hôm nay là đúng 10 ngày kể từ ngày em lo lắng. Em đã cảm thấy an tâm, nhưng mấy hôm nay em cảm thấy mỏi cơ, k còn sức lực, nóng lạnh + tiêu chảy. Thật sự nó làm em hoang man trở lại.Thật sự E có nguy cơ ko ạ huhu
Tks BQT

Bạn lo lắng quá thôi, trường hợp bạn không có nguy cơ.

Choingugiolo
08-10-2018, 11:06
Mấy nay em cũng yên tâm. Tự nhiên uể oải cơ thể cực kì. Làm em lo trở lại huhu. Nếu dính phải tinh dịch vào vết thương chảy máu. Thì tỉ lệ nhiễm cao ko ạ.

Charles
08-10-2018, 11:10
Mấy nay em cũng yên tâm. Tự nhiên uể oải cơ thể cực kì. Làm em lo trở lại huhu. Nếu dính phải tinh dịch vào vết thương chảy máu. Thì tỉ lệ nhiễm cao ko ạ.

Thời tiết thay đổi cũng sinh mệt mỏi, không có gì phải xoắn đâu bạn.

Choingugiolo
08-10-2018, 11:48
Có thật 100% ko có nguy cơ ko anh. Em stress lại rồi huhu

Charles
08-10-2018, 12:08
Có thật 100% ko có nguy cơ ko anh. Em stress lại rồi huhu

100% không có nguy cơ luôn.

Choingugiolo
08-10-2018, 12:38
Mọi thứ em cứ tưởng đã trôi qua. Tự dưng trong ng cảm thấy kì lại. Rồi đâu lại vào đấy áp lực quá a ơi

Tuanmecsedec
08-10-2018, 13:52
Tks BQT

Do bạn lo lắng nên Stress gây ra thôi.

Charles
08-10-2018, 13:59
Mọi thứ em cứ tưởng đã trôi qua. Tự dưng trong ng cảm thấy kì lại. Rồi đâu lại vào đấy áp lực quá a ơi

Thế thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Choingugiolo
02-12-2018, 18:07
Hi, xin chào a Tuấn và BQT, đã hơn 2 tháng trôi qua, mặc dù đc a/c tư vấn là ko nguy cơ và đã bớt lo lắng. Nhưng dạo gần đây mọi người gặp em ai cũng bảo sao dạo này ốm thế. Em đang bị sút cân.
A/C cho e hỏi ở SG xét nghiệm ở đâu và bằng PP gì ạ. Em rất sợ trường hợp dương tính giã. Nên 3 tháng xét nghiệm 3PP được k ạ. Em xin cám ơn

Tuanmecsedec
02-12-2018, 18:08
Hi, xin chào a Tuấn và BQT, đã hơn 2 tháng trôi qua, mặc dù đc a/c tư vấn là ko nguy cơ và đã bớt lo lắng. Nhưng dạo gần đây mọi người gặp em ai cũng bảo sao dạo này ốm thế. Em đang bị sút cân.
A/C cho e hỏi ở SG xét nghiệm ở đâu và bằng PP gì ạ. Em rất sợ trường hợp dương tính giã. Nên 3 tháng xét nghiệm 3PP được k ạ. Em xin cám ơn

Bạn cứ đến Hòa Hảo xét nghiệm rất chính xác.

Choingugiolo
02-12-2018, 20:41
Bạn cứ đến Hòa Hảo xét nghiệm rất chính xác.
Vậy cho em hỏi trường hợp của em tỉ lệ bị ra Dương(+) có cao không ạ.

Tuanmecsedec
02-12-2018, 21:03
Vậy cho em hỏi trường hợp của em tỉ lệ bị ra Dương(+) có cao không ạ.

Bạn có muốn dương tính cũng không có được,chứ mà dương tính có cao hay không gì bạn.

Choingugiolo
02-12-2018, 21:07
Bạn có muốn dương tính cũng không có được,chứ mà dương tính có cao hay không gì bạn.
Em cám ơn rất nhiều ạ. Chắc đợi đủ 3 tháng em làm 1 cái cho an tâm

Choingugiolo
09-01-2019, 10:51
Hi a Tuấn và BQT, em vừa xn ở HH, đang chờ kết quả. Em run quá

Charles
09-01-2019, 13:29
Hi a Tuấn và BQT, em vừa xn ở HH, đang chờ kết quả. Em run quá

Kết quả chắc chắn âm tính, có gì mà phải run.

Choingugiolo
09-01-2019, 15:20
Kết quả chắc chắn âm tính, có gì mà phải run.
Hi a Truong Xuan, kq em là NEG 0.180 sau hơn 3 tháng. V là an toàn rồi đúng ko anh.
Cám ơn BQT đã tư vấn cho em, rất nhiều ạ.

Charles
09-01-2019, 16:43
Hi a Truong Xuan, kq em là NEG 0.180 sau hơn 3 tháng. V là an toàn rồi đúng ko anh.

Như vậy chứng tỏ những gì BQT tư vấn cho bạn là không sai. Giờ thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
09-01-2019, 17:03

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.Bạn 100% yên tâm kết quả này.

Choingugiolo
04-03-2019, 13:44
Xin chào BQT,

Em lại làm phiền a chị rồi. Em lại bị 1 vấn đề tương tự.

Cách đây 2 hôm em có đi vào karaoko ôm, em chỉ sờ ti cô gái, nhưng tay em có cảm giác ướt ướt, có thể sữa hoặc chất dịch từ ti của cô ấy. Do da đầu em bị nấm nên thường xuyên có thói quen khự vết nấm, mặc dù đã cố gắng để ý. Nhưng trong phút chốt vô ý. Em lại dùng tay còn ướt ướt sờ vào vết nấm vừa gãy gây bong tróc chảy máu, giật mình nhìn lại thì thấy tay mình có tí máu. Cho em hỏi trường hợp này em có giống như trường hợp trước ko. E có cần uống PEP ko ạ.

Tks ac nhìu

Tuanmecsedec
04-03-2019, 15:08
Xin chào BQT,

Em lại làm phiền a chị rồi. Em lại bị 1 vấn đề tương tự.

Cách đây 2 hôm em có đi vào karaoko ôm, em chỉ sờ ti cô gái, nhưng tay em có cảm giác ướt ướt, có thể sữa hoặc chất dịch từ ti của cô ấy. Do da đầu em bị nấm nên thường xuyên có thói quen khự vết nấm, mặc dù đã cố gắng để ý. Nhưng trong phút chốt vô ý. Em lại dùng tay còn ướt ướt sờ vào vết nấm vừa gãy gây bong tróc chảy máu, giật mình nhìn lại thì thấy tay mình có tí máu. Cho em hỏi trường hợp này em có giống như trường hợp trước ko. E có cần uống PEP ko ạ.

Tks ac nhìu

Bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Choingugiolo
04-03-2019, 16:49
Bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm.
Như vậy trường hợp này của em cũng giống như trước, HIV k lây gián tiếp và không tồn tại ngoài môi trường đúng k a.

Tuanmecsedec
04-03-2019, 16:50
Như vậy trường hợp này của em cũng giống như trước, HIV k lây gián tiếp và không tồn tại ngoài môi trường đúng k a.

Đúng rồi bạn.

Choingugiolo
04-03-2019, 17:38
Tks a Tuấn nhiều,cho em xin hỏi câu cuối là mặc dù thời gian ngắn nhưng virus sẽ kịp bất hoạt đúng không ạ

Nguyen Ha
04-03-2019, 18:38
Tks a Tuấn nhiều,cho em xin hỏi câu cuối là mặc dù thời gian ngắn nhưng virus sẽ kịp bất hoạt đúng không ạ

HIV là virut yếu, khi đã ra môi trường nó bất hoạt ngay trong tích tắc và không còn khả năng lây nhiễm.

Tuanmecsedec
04-03-2019, 20:04

Đúng rồi bạn.

Choingugiolo
01-04-2019, 13:08
Chào BQT,

Trường hợp của em 24-25 ngày AT 0.06 vậy là an toàn chưa ạ. Có giá trị tương đương 28 ngày không ạ

Cám ơn BQT rất nhiều.

Em muốn đóng góp diễn đàn. Chú Tuấn cho con xin số tài khoản với ạ

Tuanmecsedec
01-04-2019, 13:35
Chào BQT,

Trường hợp của em 24-25 ngày AT 0.06 vậy là an toàn chưa ạ. Có giá trị tương đương 28 ngày không ạ

Cám ơn BQT rất nhiều.

Em muốn đóng góp diễn đàn. Chú Tuấn cho con xin số tài khoản với ạ

Thời gian xét nghiệm giá trị xét nghiệm như nhau bạn,Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn ủng hộ quỹ diễn đàn.

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Choingugiolo
01-04-2019, 13:57
Dạ tks chú Tuấn, con đã chuyển khoản.
Vậy là an toàn rồi đúng không chú

Tuanmecsedec
01-04-2019, 13:59
Dạ tks chú Tuấn, con đã chuyển khoản.
Vậy là an toàn rồi đúng không chú

Bạn không có nguy cơ đâu,yên tâm 100% đi nhé.Tuanmecsedec cảm ơn bạn.