PDA

View Full Version : Xét nghiệm test nhanh sau 51 ngày !

Phi Long
03-10-2018, 17:29
Xin chào các anh chị trên diễn đàn. Em có hành vi nguy cơ đến nay là 51 ngày ( 7 tuần, 2 ngày ), em đi xét nghiệm test nhanh kết quả âm tính, em có xét nghiệm thêm combo nhưng phải ngày mai mới có kết quả, mấy anh chị cho em hỏi là âm tính sau 51 ngày test nhanh thì combo sau 51 ngày có cho kết quả âm tính giống như test nhanh em vừa xét nghiệm không và em có kết quả âm tính sau 51 ngày xét nghiệm test nhanh như vậy an toàn chưa. Em cám ơn mấy anh chị !

Tuanmecsedec
03-10-2018, 20:09
Xin chào các anh chị trên diễn đàn. Em có hành vi nguy cơ đến nay là 51 ngày ( 7 tuần, 2 ngày ), em đi xét nghiệm test nhanh kết quả âm tính, em có xét nghiệm thêm combo nhưng phải ngày mai mới có kết quả, mấy anh chị cho em hỏi là âm tính sau 51 ngày test nhanh thì combo sau 51 ngày có cho kết quả âm tính giống như test nhanh em vừa xét nghiệm không và em có kết quả âm tính sau 51 ngày xét nghiệm test nhanh như vậy an toàn chưa. Em cám ơn mấy anh chị !

Bạn xét nghiệm 51 ngày âm tính Test nhanh thì phương pháp HIV Combo cũng âm tính thôi bạn.Đây là kết quả khả quan rất cao bạn an toàn rồi.

Phi Long
03-10-2018, 20:23
A Tuấn ơi, nvậy e yên tâm được chưa a. E có cần xét nghiệm nữa không a !

Tuanmecsedec
03-10-2018, 20:30
A Tuấn ơi, nvậy e yên tâm được chưa a. E có cần xét nghiệm nữa không a !

Nguyên tắc là phải xét nghiệm lại sau 12 tuần,mà bạn yên tâm kết quả này đi.