PDA

View Full Version : A.Tuấn và Các Anh chị tư vấn giúp em !!!! 1 tháng xét nghiệm hiv combo âm tính

hoiloi123
09-12-2013, 16:33
Hôm nay là 1 tháng em có QH KAT nên đi xét nghiệm HIV combo ở bệnh viện Hòa Hảo !!
Kết quả cho ra là Âm Tính ...
Mong A.Chị giúp em với KQ như vậy em có thể an tâm không ạ !
e sợ KQ sau 3 tháng ra DT quá :(:( mấy tuần nay cứ bị ám ảnh !! :((

Tuanmecsedec
09-12-2013, 16:35
Hôm nay là 1 tháng em có QH KAT nên đi xét nghiệm HIV combo ở bệnh viện Hòa Hảo !!

Đây là 1 kết quả RẤT KHẢ QUAN bạn an toàn.Bạn tìm hiểu thêm box này có rất nhiều câu hỏi tương tự.

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

hoiloi123
09-12-2013, 17:27
Đây là 1 kết quả RẤT KHẢ QUAN bạn an toàn.Bạn tìm hiểu thêm box này có rất nhiều câu hỏi tương tự.

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)
em cám ơn ạ. giờ em cảm thấy lo quá có ai thay đổi sau 3 tháng hôk a :(

trungan1987
09-12-2013, 18:14
em cám ơn ạ. giờ em cảm thấy lo quá có ai thay đổi sau 3 tháng hôk a :(
Trc h chưa có trường hợp nào... nhưng bạn vẫn phải xn lại sau 12 tuần theo khuyến cáo...

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 18:57
KQ AT sau nguy cơ 4 tuần là khả quan, bạn phải làm cái nữa sau nguy cơ 12 tuần để chốt. Nếu muốn có KQ DT sau 12 tuần với điều kiện bạn có nguy cơ mới

hoiloi123
09-12-2013, 19:37
KQ AT sau nguy cơ 4 tuần là khả quan, bạn phải làm cái nữa sau nguy cơ 12 tuần để chốt. Nếu muốn có KQ DT sau 12 tuần với điều kiện bạn có nguy cơ mới vâng e cảm ơn anh ạ !!! :(

hoiloi123
13-12-2013, 19:28
Bài viết trước em có xin A tuấn và m.n tư vấn . Là em có QH KAT đã XN 5 tuần AT .Hôm Nay đã là 48 ngày ( gần 7 tuần ) em có lên lại Hòa Hỏa XN combo lần nữa cho ra KQ AT !Cho em hỏi Như Vậy em đã an tâm được chưa A.C . giờ em lo quá à :(

Tuanmecsedec
13-12-2013, 19:44
Bài viết trước em có xin A tuấn và m.n tư vấn . Là em có QH KAT đã XN 5 tuần AT .Hôm Nay đã là 48 ngày ( gần 7 tuần ) em có lên lại Hòa Hỏa XN combo lần nữa cho ra KQ AT !Cho em hỏi Như Vậy em đã an tâm được chưa A.C . giờ em lo quá à :(

Kết quả của bạn càng ngày chứng tỏ đến điểm an toàn như trở bàn tay.

Charles
13-12-2013, 19:50

7 tuần âm tính là một kết quả rất khả quan, bạn xn chốt ở tuần 12 theo khuyến cáo.

HIV/AIDS..
13-12-2013, 19:58
Chúc mừng em. Nằm ngủ ngon đi em, kết quả này thì an toàn rồi, đợi 12 tuần làm cái thủ tục thôi cứ kết quả rất khó mà thay đổi.

hoiloi123
13-12-2013, 21:13
em cảm ơn mấy anh ạ.giờ em cũng bớt căng thẳng rùi :(:(

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 21:43
7 tuần AT là khả quan rùi bạn, kết 12 tuần theo khuyến cáo bằng Antive HIV tìm kháng thể

HIV/AIDS
14-12-2013, 09:18
1 tháng và 7 tuần âm tính combo thì 12 tuần rất khó thay đổi. bạn có thể yên tâm