PDA

View Full Version : Tay bị đứt cho vào âm đạo

lạc đường
06-10-2018, 07:47
Nhờ a tuấn và các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em. Chuyện là hôm qua e có đi cafe kích dục, trong lúc kích dục thì e có cho ngón tay bị đứt vào âđ gmd khá lâu , và ngón tay đó bị đứt khi nào thì e k nhớ, vết thương dài khoảng 5mm và rộng 1mm trong tình trạng còn đỏ và rát khi cho rửa tay, lúc cho vào âđ thì e có cảm giác bị rát nhưng vì lúc đó sướng quá nên e cứ để trong âđ, giờ nghĩ lại e sợ quá, hiện giờ e đang rất lo lắng và trees, k biết có nên dùng thuốc phơi nhiễm k? Vì vết đứt e thấy còn đỏ và rát, khi e ấn vào thì k chảy máu mà chảy ra dịch màu trắng. Giờ e sợ quá.

Tuanmecsedec
06-10-2018, 07:56
Nhờ a tuấn và các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em. Chuyện là hôm qua e có đi cafe kích dục, trong lúc kích dục thì e có cho ngón tay bị đứt vào âđ gmd khá lâu , và ngón tay đó bị đứt khi nào thì e k nhớ, vết thương dài khoảng 5mm và rộng 1mm trong tình trạng còn đỏ và rát khi cho rửa tay, lúc cho vào âđ thì e có cảm giác bị rát nhưng vì lúc đó sướng quá nên e cứ để trong âđ, giờ nghĩ lại e sợ quá, hiện giờ e đang rất lo lắng và trees, k biết có nên dùng thuốc phơi nhiễm k? Vì vết đứt e thấy còn đỏ và rát, khi e ấn vào thì k chảy máu mà chảy ra dịch màu trắng. Giờ e sợ quá.

Khi nào ngón tay bạn đang chảy máu mà đưa vào âm đạo kích thích lâu và có dịch nhiều thì mới lo.

lạc đường
06-10-2018, 08:06
Vết đứt của e k chảy máu khi ấn mạnh vào, mà chỉ bị rát khi cho vào âđ và rửa tay, e thấy vết đứt của e còn đỏ đỏ nên e mới lo.

lạc đường
06-10-2018, 10:07
Mong ac sớm tư vấn cho em, vì e còn thời gian dùng thuốc phơi nhiễm.

Nguyen Ha
06-10-2018, 10:12
Mong ac sớm tư vấn cho em, vì e còn thời gian dùng thuốc phơi nhiễm.
Bạn mua PEPsi về uống. Còn thuốc phơi nhiễm thì không cần uống vì không có nguy cơ

lạc đường
06-10-2018, 10:57
C hà ơi e thấy vết đứt của e còn đỏ đỏ, khi ấn mạnh vào thì đau,khi e cho vào ađ thì rát.

Nguyen Ha
06-10-2018, 11:06
C hà ơi e thấy vết đứt của e còn đỏ đỏ, khi ấn mạnh vào thì đau,khi e cho vào ađ thì rát.
Dù vết đứt bạn nhìn thấy còn đỏ đỏ nhưng nó không còn chảy máu tức là niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ. Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

lạc đường
06-10-2018, 11:24
Vậy là cho dù vết đứt có như thế nào miễn khi cho vào âđ k còn chảy máu là k có nguy cơ hả c hà.

Nguyen Ha
06-10-2018, 12:17
Vậy là cho dù vết đứt có như thế nào miễn khi cho vào âđ k còn chảy máu là k có nguy cơ hả c hà.
Bạn đi tư vấn được cho người khác nhưng sao không tư vấn được cho chính mình vậy?

lạc đường
06-10-2018, 13:05
Mấy cái trường hợp đó thì e biết. Còn trường hợp của em thì e k biết c ạ. C tư vấn giúp em với.

lạc đường
06-10-2018, 13:06
Có ai khẳng định một lần nữa giùm em k, vì e rất lo và e còn thời gian vàng.

Tuanmecsedec
06-10-2018, 13:40
Vết đứt của e k chảy máu khi ấn mạnh vào, mà chỉ bị rát khi cho vào âđ và rửa tay, e thấy vết đứt của e còn đỏ đỏ nên e mới lo.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Charles
06-10-2018, 14:05

Vết đứt của bạn không còn chảy máu tức niêm mạc đóng rồi, vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

lạc đường
06-10-2018, 15:04
Đóng niêm mạc rồi sao e thấy rát khi cho vào âđ vậy ac, e sợ khi cho tay nó sẽ ma sát với âđ làm vết đứt bị chảy máu.

lạc đường
06-10-2018, 15:05
Ac chốt và khẳng định giúp e với. Vì e còn thời gian

Tuanmecsedec
06-10-2018, 15:12
Đóng niêm mạc rồi sao e thấy rát khi cho vào âđ vậy ac, e sợ khi cho tay nó sẽ ma sát với âđ làm vết đứt bị chảy máu.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
06-10-2018, 15:51

Đóng niêm mạc tức đó không còn là vết thương hở và virus không xâm nhập được.

Nguyen Ha
06-10-2018, 22:56
Chốt, khẳng định cho trường hợp này là không có nguy cơ.

lạc đường
06-10-2018, 23:16
E cảm ơn anh chị nhiều nhé. Vậy giờ e có thể qh với vợ e bình thường rồi phải không? E sẽ tin tưởng những gì anh chị tư vấn cho em, nhưng e cũng sẽ đợi đủ 3 tháng rồi đi xn cho an tâm. Chứ giờ e trees lắm .

Tuanmecsedec
07-10-2018, 05:54
E cảm ơn anh chị nhiều nhé. Vậy giờ e có thể qh với vợ e bình thường rồi phải không? E sẽ tin tưởng những gì anh chị tư vấn cho em, nhưng e cũng sẽ đợi đủ 3 tháng rồi đi xn cho an tâm. Chứ giờ e trees lắm .

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Charles
07-10-2018, 06:04

Bạn chia sẻ với thành viên khác sao hay thế mà bản thân lại xoắn tít thế này, đã được tư vấn không sao rồi thì yên tâm đi.

P/s: Đề nghị Admin xét lại quyền thành viên này về nhóm cần tư vấn.

lạc đường
09-10-2018, 10:43
A tuấn ơi sao tự nhiên e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi, mà trước giờ em đâu có bị như vậy. E sợ quá ac ơi.

Charles
09-10-2018, 13:14
A tuấn ơi sao tự nhiên e bị tiêu chảy 2 ngày nay rồi, mà trước giờ em đâu có bị như vậy. E sợ quá ac ơi.

Bạn lo lắng quá bị stress gây ra thôi, đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
09-10-2018, 15:00

Do bạn lo lắng nên gây ra thôi.