PDA

View Full Version : Oral sex

Muathularoi
07-10-2018, 18:36
Em là nam. e có oral với người yêu. Bạn gái có BJ cho e. Chỉ khoảng 20-30s. Sau đó dùng tay để suất tinh. Như vậy nếu e có bệnh tình dục có lấy cho bạn gái ko ac ? Thêm nữa là bạn gái e có hơi nẻ ở môi. Nhưng k chảy máu ạ.
Khoảng 1 tháng trc e có đi mátxa. E k có oral. Chỉ dùng tay. Nhưng gái mát xa có cạ âm đạo vào dương vật e 3-4 lần. Đc tư vấn k có nguy cơ với bệnh gì cả. Nhưng e vẫn lo lây cho bạn gái ac ạ, từ hôm matxa. Em k thấy có biểu hiệu gì ở DV đã đc 1 tháng r ạ

Charles
07-10-2018, 19:08
Em là nam. e có oral với người yêu. Bạn gái có BJ cho e. Chỉ khoảng 20-30s. Sau đó dùng tay để suất tinh. Như vậy nếu e có bệnh tình dục có lấy cho bạn gái ko ac ? Thêm nữa là bạn gái e có hơi nẻ ở môi. Nhưng k chảy máu ạ.
Khoảng 1 tháng trc e có đi mátxa. E k có oral. Chỉ dùng tay. Nhưng gái mát xa có cạ âm đạo vào dương vật e 3-4 lần. Đc tư vấn k có nguy cơ với bệnh gì cả. Nhưng e vẫn lo lây cho bạn gái ac ạ, từ hôm matxa. Em k thấy có biểu hiệu gì ở DV đã đc 1 tháng r ạ

Thời gian OS chỉ 20-30s thì hoàn toàn không sao.

Muathularoi
07-10-2018, 19:15
Nghĩa là bạn gái e k làm sao nếu e bị bệnh đúng ko a? Mặc dù e đc tư vấn k làm sao với bệnh gì cả với lần đi massage lần trc. . Nhưng vẫn hơi lo cho bạn gái.

Charles
07-10-2018, 19:16
Nghĩa là bạn gái e k làm sao nếu e bị bệnh đúng ko a? Mặc dù e đc tư vấn k làm sao với bệnh gì cả với lần đi massage lần trc. . Nhưng vẫn hơi lo cho bạn gái.

Dù bạn có sao luôn thì bạn gái kia cũng không sao.

Muathularoi
07-10-2018, 19:55
Dù bạn có sao luôn thì bạn gái kia cũng không sao.
Vậy a có thể cho e biết thời gian khoảng bao lâu thì mới đáng lo k ạ :(

Charles
07-10-2018, 20:21
Vậy a có thể cho e biết thời gian khoảng bao lâu thì mới đáng lo k ạ :(

Bạn trình bày như nào thì BQT tư vấn như vậy, nếu muốn tìm hiểu thêm thì bạn dành thời gian tự tìm hiểu.

Muathularoi
07-10-2018, 20:25
Bạn trình bày như nào thì BQT tư vấn như vậy, nếu muốn tìm hiểu thêm thì bạn dành thời gian tự tìm hiểu.
Tìm hiểu thực sự thì n ko rõ ràng a à. N rất chung chung. . Nên e muốn biết theo kinh nghiệm vào hiểu biết của BQT. Như vậy n cụ thể hơn

Nguyen Ha
07-10-2018, 21:04
Bạn được tư vấn không có nguy cơ, đã không có nguy cơ thì lấy gì lây cho bạn gái.

Charles
07-10-2018, 21:06
Tìm hiểu thực sự thì n ko rõ ràng a à. N rất chung chung. . Nên e muốn biết theo kinh nghiệm vào hiểu biết của BQT. Như vậy n cụ thể hơn

Bạn nên đọc lại tất cả những gì đã được tư vấn.

Muathularoi
07-10-2018, 22:21
Bạn được tư vấn không có nguy cơ, đã không có nguy cơ thì lấy gì lây cho bạn gái.
Dạ e biết c Hà ạ. Dù e có xét nghiệm âm tính với viêm gan B và HiV sau 23 ngày combo. E đỡ stress rất nhiều. Mà bh n ám ảnh e quá nên cứ lo.

Charles
07-10-2018, 22:27
Dạ e biết c Hà ạ. Dù e có xét nghiệm âm tính với viêm gan B và HiV sau 23 ngày combo. E đỡ stress rất nhiều. Mà bh n ám ảnh e quá nên cứ lo.

Lo thì lại xét nghiệm tiếp.

Muathularoi
07-10-2018, 22:37
Lo thì lại xét nghiệm tiếp.
Vâng. Chắc mai e lại đi tiếp a ạ

Nguyen Ha
07-10-2018, 22:51
Vâng. Chắc mai e lại đi tiếp a ạ
Không có nguy cơ thì bạn xét nghiệm tìm con gì???

Muathularoi
08-10-2018, 00:21
Không có nguy cơ thì bạn xét nghiệm tìm con gì???

Em có xn combo sau 23 ngày âm tính. Có khi nào e bị hoang tưởng ko nhỉ. Lúc nào cũng Hiv trong đầu. Cả tháng r

Charles
08-10-2018, 05:59
Em có xn combo sau 23 ngày âm tính. Có khi nào e bị hoang tưởng ko nhỉ. Lúc nào cũng Hiv trong đầu. Cả tháng r

Nếu ám ảnh quá thì nên khám Bác sĩ tâm lý.

Tuanmecsedec
08-10-2018, 06:31

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Vì vậy chủ đề này không cần thiết nữa.

Chủ đề: Cạ âm đạo vào dương vạt có lây hiv không ? (https://diendanhiv.vn/threads/62442-Ca-am-dao-vao-duong-vat-co-lay-hiv-khong)