PDA

View Full Version : Xin được tv bcs

Coloiqua222
11-10-2018, 19:52
Em có lập 1 nich trên diễn đàn. Em đã quên tên đăng nhậr. Mong ccâc thứ lỗI
Dạ hôm trước e có đi matxa . Có quan hệ dùng bao bcs ạ . Nhưng lúc xong trận e k co kiểm tra bcs có bị rách hay k nữa
Trước lúc đeo bcs qhệ gmd có đeo bcs dum em . Và e cũng có bóp đầu bcs cho nó xẹp lại
Và lúc xong trận rồi e có để ý đến đầu dv của e thì k bị rách. Nhưng e k để ý tới cái đầu nhỏ nhỏ trên đỉnh có bị rách hay lổ kim k có bị gì k nữa
E có để đến đầu bcs chụp đầu khấc lại. Là không bị rách. Nếu trên đỉnh đầu bcs rách mắt thường mình nhìn thấy k cac anh
Dạo này tphcm hay mưa e bị sốt và ho nữa. Nong dc giup đo ạ

Coloiqua222
11-10-2018, 19:57
Lúc qhe xong e ra rồi thì trên đỉnh đầu bcs có cái bong bóng nhỏ nhỏ nó xẹp lại nằm qua 1 bên. E k có kiểm tra
E khẳng định là đầu khấc em k bi rách em chỉ sợ phần trên đỉnh đầu khấc có bông bóng nhỏ nhỏ ấy thôi e nó rách qua anh

Nguyen Ha
11-10-2018, 20:21
Lúc qhe xong e ra rồi thì trên đỉnh đầu bcs có cái bong bóng nhỏ nhỏ nó xẹp lại nằm qua 1 bên. E k có kiểm tra
E khẳng định là đầu khấc em k bi rách em chỉ sợ phần trên đỉnh đầu khấc có bông bóng nhỏ nhỏ ấy thôi e nó rách qua anh

Dạ hôm trước e có đi matxa . Có quan hệ dùng bao bcs ạ . Nhưng lúc xong trận e k co kiểm tra bcs có bị rách hay k nữa
Trước lúc đeo bcs qhệ gmd có đeo bcs dum em . Và e cũng có bóp đầu bcs cho nó xẹp lại
Và lúc xong trận rồi e có để ý đến đầu dv của e thì k bị rách. Nhưng e k để ý tới cái đầu nhỏ nhỏ trên đỉnh có bị rách hay lổ kim k có bị gì k nữa
E có để đến đầu bcs chụp đầu khấc lại. Là không bị rách. Nếu trên đỉnh đầu bcs rách mắt thường mình nhìn thấy k cac anh

Như vậy bao không rách, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Coloiqua222
11-10-2018, 20:50
Ý e hỏi là cái bcs phần trên đỉnh đầu bcs ấy có cái bông bóng ak mà e k có kiểm tra. NNẻrách vậy có sao k anh tại e thấy nó xẹp nằm qua 1 bên

Tuanmecsedec
11-10-2018, 21:22

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Ý e hỏi là cái bcs phần trên đỉnh đầu bcs ấy có cái bông bóng ak mà e k có kiểm tra. NNẻrách vậy có sao k anh tại e thấy nó xẹp nằm qua 1 bên

Nguyen Ha
11-10-2018, 21:55

Rách nhìn thấy ngay khi rút dương vật ra dù không kiểm tra.

Coloiqua222
11-10-2018, 22:03
Dạ em cảm ơn. Cho e hỏi 1 câu nữa nha a
Nếu trên đỉnh đầu bcs chổ nhỏ nhỏ ấy mà bị rach . Mà đầu khấc bcs vẫn còn. Vậy có sao k anh . Em vidu

Nguyen Ha
11-10-2018, 22:14
Dạ em cảm ơn. Cho e hỏi 1 câu nữa nha a
Nếu trên đỉnh đầu bcs chổ nhỏ nhỏ ấy mà bị rach . Mà đầu khấc bcs vẫn còn. Vậy có sao k anh . Em vidu

Như vậy đâu gọi là rách.

Coloiqua222
11-10-2018, 23:31
Dạ anh chị . Chổ đỉnh Đầu của bcs ak . Giống như núm vú ấy. neu rách mà đầu khấc vẫn còn. Vậy có sao k . . E sợ phần đó rách thôi ak

Nguyen Ha
12-10-2018, 06:38
Dạ anh chị . Chổ đỉnh Đầu của bcs ak . Giống như núm vú ấy. neu rách mà đầu khấc vẫn còn. Vậy có sao k . . E sợ phần đó rách thôi ak

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Coloiqua222
12-10-2018, 09:52
Dạ anh chi . Đừng la em . Tai em k biết. Anh chi cho e hỏi. Rách như thế nào mới bị ak a . Tại phần đỉnh đầu của bcs nnẻrách mà phần bao đầu khấc k rách có sao k anh chị

Nguyen Ha
12-10-2018, 10:41
Dạ anh chi . Đừng la em . Tai em k biết. Anh chi cho e hỏi. Rách như thế nào mới bị ak a . Tại phần đỉnh đầu của bcs nnẻrách mà phần bao đầu khấc k rách có sao k anh chị

Khi nào bao rách lòi hẳn đầu dương vật ra, không biết rách lúc nào thì khi đó mới lo nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-10-2018, 11:07

Khi nào bao cao su bị rách lớn mà lòi đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn quan hệ thì mới lo bạn.Nhưng nếu rách như vậy là biết liền.

Coloiqua222
12-10-2018, 12:15
Em cảm ơn. Nhưng anh ơi. Em vidụ chẳng hạn như rách ở đỉnh đầu có bcs giống như cái núm vú ấy co sao k anh

Nguyen Ha
12-10-2018, 12:25
Em cảm ơn. Nhưng anh ơi. Em vidụ chẳng hạn như rách ở đỉnh đầu có bcs giống như cái núm vú ấy co sao k anh

Ví dụ, chẳng hạn... không thực tế tí nào.

Coloiqua222
12-10-2018, 13:37
Dạ e k biet Nên e hoi mong a tư vấn ạ

Coloiqua222
13-10-2018, 11:00
K thực tế la sao a e k hiểu ạ

Tuanmecsedec
13-10-2018, 12:03
K thực tế la sao a e k hiểu ạ

Trường hợp của bạn không có sao đâu.

Coloiqua222
14-10-2018, 12:28
Dạ anh . neu rách trên đỉnh đầu. Bcs . Mà đầu khấc vẫn còn nguyên. Vậy là k sao ha anh. . Tại r k có kiểm tra tra trên đỉnh đầu bcs ạ

Tuanmecsedec
14-10-2018, 14:33
Dạ anh . neu rách trên đỉnh đầu. Bcs . Mà đầu khấc vẫn còn nguyên. Vậy là k sao ha anh. . Tại r k có kiểm tra tra trên đỉnh đầu bcs ạ

Nếu rách bao cao su mà đầu dương vật không lòi ra thì không sao.

Coloiqua222
14-10-2018, 16:13
Vậy trường hợp của em ks phai k anh

Tuanmecsedec
14-10-2018, 16:14
Vậy trường hợp của em ks phai k anh

Uhm ! Không sao.

Coloiqua222
15-10-2018, 08:48
Anh tuấn oi . Sao mà 3 tuần này e bị sốt 2 lần mà toàn sốt nhẹ k à a .

Tuanmecsedec
15-10-2018, 08:52
Anh tuấn oi . Sao mà 3 tuần này e bị sốt 2 lần mà toàn sốt nhẹ k à a .

Do bạn lo lắng gây ra hoặc do bệnh thời tiết thôi.

Coloiqua222
15-10-2018, 21:30
Dạ anh ơi hôm em bị sốt em 2 bên cổ nó nổi hạch. Nói chung là nhìn thi k thấy . Mà rờ vào thì đau và cảm nhận dc anh Tuấn . E hoang mang qua anh 3 tuần e sốt 2 lần huhuhuhu

Tuanmecsedec
15-10-2018, 21:32
Dạ anh ơi hôm em bị sốt em 2 bên cổ nó nổi hạch. Nói chung là nhìn thi k thấy . Mà rờ vào thì đau và cảm nhận dc anh Tuấn . E hoang mang qua anh 3 tuần e sốt 2 lần huhuhuhu

Bạn nên đọc lại những gì mà đã được tư vấn,bạn không được Spam bài.

Coloiqua222
17-10-2018, 10:59
Dạ a Tuấn
xin a tv cho e nha a .
Anh cho e hỏi là . Trong lúc qh . Và rút ra . E có để ý đến bcs . Bcs lúc e nhìn thay vẫn con ôm dv của e .
Và nếu có rách thì bcs tét ra cuốn tròn lên thân dv lòi đầu ra phải k anh
Và e nhớ lại là lúc xong trận . Thì gmd có tháo bcs ra cho em . Rất nhẹ nhàng .
. Anh tuấn cho e hỏi nếu gmd tháo bcs ra cho mình vậy gmd có kiểm tra bcs k anh . Chẵn han như sợ lấy nhiễm từ ng nnấnng ng khác vậy
Rách bcs gmd có cho mình biết k anh .
Tại e có để ý từ lúc xong trận cho đến tháo bcs ra gmd k báo cho e vấn đề gì là bị rách hết
Mong anh tuấn tư vấn cho em .
Chân thành cảm ơn anh
Chúc anh ngày mới tốt lành

Charles
17-10-2018, 13:27
Dạ a Tuấn
xin a tv cho e nha a .
Anh cho e hỏi là . Trong lúc qh . Và rút ra . E có để ý đến bcs . Bcs lúc e nhìn thay vẫn con ôm dv của e .
. Anh tuấn cho e hỏi nếu gmd tháo bcs ra cho mình vậy gmd có kiểm tra bcs k anh . Chẵn han như sợ lấy nhiễm từ ng nnấnng ng khác vậy
Tại e có để ý từ lúc xong trận cho đến tháo bcs ra gmd k báo cho e vấn đề gì là bị rách hết
Chân thành cảm ơn anh

Trường hợp bạn bcs không vấn đề gì đâu.

Tuanmecsedec
17-10-2018, 13:53
Dạ a Tuấn
xin a tv cho e nha a .
Chân thành cảm ơn anh

Những gì bạn nói là bao cao su của bạn không có vấn đề gì đâu.