PDA

View Full Version : Xin được mọi người tư vấn.

chotdai
22-07-2013, 08:38
chào mọi người trong diễn đàn , em năm nay 23t , đang học tai tphcm , em có vấn đề là hôm trước sau một lần nhậu với mấy người bạn , không ju được bình tĩnh e đã đi mattxa với mấy người đó , em vào quán nhân viên đó dùng miệng để mút và xóc dương vật của e , e có dùng tay sờ âm hộ của cô đó , e có cho tay vào trong âm hộ lun , lúc về em có coi lại ngón tay , em thấy phần trên đầu ngón tay có vết xước do lúc cắt móng tay , e coi thì vết thương còn đỏ và dùng tay bóp thì có dịch và ít máu , vết thương dài khoảng 5mm , e xin hỏi trường hợp như của e nguy cơ thế nào ạ ! e có cần phải đi xét nghiệm ko ạ ! e đang lo lắng và áp lực quá , việc học chưa xong , gia đình đang kỳ vọng vào e , e lo lắng quá mọi người ơi , mọi người tư vấn giúp em với ! chân thành cảm ơn ạ !

Nguyen Ha
22-07-2013, 09:40
Theo như lời bạn kể thì bạn không có nguy cơ, bởi vì vết thương của bạn không đủ rộng và sâu để lây bệnh được, tuy là vết thương chưa khỏi nhưng ít nhiều nó cũng đã lành từ trong ra ngoài, và về nhà bạn dùng tay để bóp nó mới chảy dịch và ít máu CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ ĐANG CHẢY MÁU KHI THỰC HIỆN HÀNH VI NGUY CƠ.

chotdai
22-07-2013, 10:22
xin cam ơn , khi sử dụng tay sờ vào trong âm đạo thì tay đó nó hoạt động co dãn thì vết thương nó hở ra thì có sao ko ạ !

Nguyen Ha
22-07-2013, 10:29
Nếu vết thương hở mà đang chảy máu thì có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-07-2013, 13:37
xin cam on , khi su dung tay so vao trong am dao thi tay do no hoat dong co dan thi vet thuong no ho ra thi co sao ko a !

Khi có vết xướt,cơ thể trong tít tắc sẽ tạo ra màng bảo vệ sẽ không cho các vi khuẩn ,vi rút xâm nhập vào.Trừ khi vết thương bạn vừa tức thì chảy máu.

chotdai
23-07-2013, 04:22
cảm ơn anh tuấn và chị Hà ! như vậy e ko cần đi xét nghiệm ha ! trường hợp của e mún làm cái tét để thật sự được giải tỏa , e làm ở chân trời mới thời điểm này em được 1,5tháng có được chưa ạ !

CrisM
23-07-2013, 04:39
Trường hợp của bạn xét nghiệm tại thời điểm nào cũng âm tính

chotdai
23-07-2013, 05:22
cảm ơn CrisM và mọi người !

chotdai
23-07-2013, 07:06
hôm chiều qua e có đi làm cái xét nghiệm ở chân trời mới trên đường âu cơ phường 9 quận Tân Bình TPHCM , chiều nay có kết quả , e lấy kết quả được thông báo là âm tính , e cũng mừng nhưng cô tư vấn có hẹn e sau 1,5 tháng làm cái nữa do trường hợp của e chưa đủ 3 tháng , mọi người ơi trường hợp của e có khả quan ko ạ , có khi nào bị lật kèo ko ạ !