PDA

View Full Version : Việc đi Nghĩa vụ với ng nhiễm HIV ra sao??

kind
13-10-2018, 21:39
Mình bị kêu đi khám NVQS, thật sự rất sợ, sợ khi khám sẽ phát hiện ra bệnh, rồi thông báo đến gia đình. Bây giờ k biết phải làm sao hết dù biết rằng ng bị H k phải đi, thông tin ng bệnh cũng dc giữ kín nhưng ở quê mà, k có gi chắc chắn hết, 1 ng biết truyền miệng là cả làng cả xã biết, bây h bế tắt quá các bác à.

Tuanmecsedec
13-10-2018, 21:50
Mình bị kêu đi khám NVQS, thật sự rất sợ, sợ khi khám sẽ phát hiện ra bệnh, rồi thông báo đến gia đình. Bây giờ k biết phải làm sao hết dù biết rằng ng bị H k phải đi, thông tin ng bệnh cũng dc giữ kín nhưng ở quê mà, k có gi chắc chắn hết, 1 ng biết truyền miệng là cả làng cả xã biết, bây h bế tắt quá các bác à.

Bạn có thể gặp trực tiếp ban chỉ huy quân sự trình bày và có thể đưa sổ khám bệnh nhận thuốc để trình bày.Có thể không gọi bạn đi khám sức khỏe.

kind
13-10-2018, 21:54
Bạn có thể gặp trực tiếp ban chỉ huy quân sự trình bày và có thể đưa sổ khám bệnh nhận thuốc để trình bày.Có thể không gọi bạn đi khám sức khỏe.

thật sự là e rất sợ thông tin bị lộ, lúc đó chả biết sống bằng cách nào

Tuanmecsedec
13-10-2018, 22:01
thật sự là e rất sợ thông tin bị lộ, lúc đó chả biết sống bằng cách nào

Bạn cứ gặp ban chỉ huy quân sự trình bày.

kind
13-10-2018, 23:03
Bạn cứ gặp ban chỉ huy quân sự trình bày.

E nên gặp chỉ huy địa phương hay lên cấp huyện, tỉnh đây a

Tuanmecsedec
14-10-2018, 07:05
E nên gặp chỉ huy địa phương hay lên cấp huyện, tỉnh đây a

Ban chỉ huy quân sự địa phương bạn.Vì ở đây mới là nơi lên danh sách những thanh niên đến tuổi khám sức khỏe nghĩa vụ quân sự.