PDA

View Full Version : Sùi mào gà

havankhanh
16-10-2018, 09:32
Dạ cho em hỏi lúc trước em có quan hệ với gái md
1 cho em hỏi 100 ngày sét nghiệm hiv oẻ bệnh viện chợ rẫy âm tính thì đã an toàn hiv chưa hay để đúng 6 tháng sét nghiệm lại lần nữa cho chính xác
2 em quan hệ oral sex với gái mại dâm và em không hôn với gmd
vậy cho em hỏi nếu người ta bị sùi mào gà thì em bị sùi mào gà ở đâu ?
Ở dương vật , hay oẻ miệng và lưỡi ?
Do dạo này em thấy cuốn lưỡi của em nổi hột nổi lên bên trong và có triệu chứng ho dai dẳn . Liệu rằng phải sùi mào gà không ?
Mong anh chị tư vấn giùm

Charles
16-10-2018, 11:00
1 cho em hỏi 100 ngày sét nghiệm hiv oẻ bệnh viện chợ rẫy âm tính thì đã an toàn hiv chưa hay để đúng 6 tháng sét nghiệm lại lần nữa cho chính xác
Do dạo này em thấy cuốn lưỡi của em nổi hột nổi lên bên trong và có triệu chứng ho dai dẳn . Liệu rằng phải sùi mào gà không ?
Mong anh chị tư vấn giùm

1. Về kết quả xét nghiệm Hiv thì sau 100 ngày âm tính đã an toàn tuyệt đối.

2. Về smg thì tiếp xúc nơi nào có biểu hiện nơi đó. Như bạn tả thì chỉ là bị viêm họng thôi, không phải smg.

Tuanmecsedec
16-10-2018, 13:35
Mong anh chị tư vấn giùm

Tuanmecsedec đã tư vấn trên Zalo là bạn không phải bị sùi mào gà rồi.

havankhanh
16-10-2018, 13:36
1. Về kết quả xét nghiệm Hiv thì sau 100 ngày âm tính đã an toàn tuyệt đối.

2. Về smg thì tiếp xúc nơi nào có biểu hiện nơi đó. Như bạn tả thì chỉ là bị viêm họng thôi, không phải smg.
Dạ cảm ơn anh ạ

havankhanh
16-10-2018, 13:38
Tuanmecsedec đã tư vấn trên Zalo là bạn không phải bị sùi mào gà rồi.
Dạ do em lo lắng quá sao nó ám ảnh em miết em thậm chí em ko giám hôn và quan hệ bạn gái của em .
Em sợ lây cho bạn gái

Tuanmecsedec
16-10-2018, 13:39
Dạ do em lo lắng quá sao nó ám ảnh em miết em thậm chí em ko giám hôn và quan hệ bạn gái của em .
Em sợ lây cho bạn gái

Em yên tâm đi.

Charles
16-10-2018, 13:44
Em sợ lây cho bạn gái

Con hắc ám đáng sợ lắm, vì vậy gỡ nó ra khỏi đầu đi, hãy yên tâm không bị Smg rồi.