PDA

View Full Version : Lại một lần nữa con đi xét nghiệm

Thienthien
16-10-2018, 22:41
Hôm nay lại một lần nữa con đi xét nghiệm mặc dù chả có nguy cơ. Thậm chí con còn k tin vào bản thân mình. K có con lại cứ nghĩ là có. K có ai có thể trị đc chứng sợ này của con ngoại trừ con cả. Mọi người có cách gì giúp con k ạ?

Charles
17-10-2018, 01:39
Hôm nay lại một lần nữa con đi xét nghiệm mặc dù chả có nguy cơ. Thậm chí con còn k tin vào bản thân mình. K có con lại cứ nghĩ là có. K có ai có thể trị đc chứng sợ này của con ngoại trừ con cả. Mọi người có cách gì giúp con k ạ?

Có bệnh viện tâm thần giúp được bạn.

Tuanmecsedec
17-10-2018, 06:24

Bạn đang bị tâm lý quá nặng,vì vậy nên gặp Bác Sĩ khoa thần kinh tâm lý.

Thienthien
07-01-2019, 16:55
Nếu H lây qua đương máu thì nó lây sao v ạ? Quan hệ thì con k làm bậy r :(( mà con cứ nghĩ về nó

Tuanmecsedec
07-01-2019, 16:57
Nếu H lây qua đương máu thì nó lây sao v ạ? Quan hệ thì con k làm bậy r :(( mà con cứ nghĩ về nó

Thường đường máu là những người chơi ma túy dùng bơm kim chung thôi bạn.

Thienthien
07-01-2019, 21:58
Dạ v nếu vết thương với vết thương thì k sao phải k ạ? Nếu k quan hệ thì k lo r đúng k chú

Tuanmecsedec
07-01-2019, 22:00
Dạ v nếu vết thương với vết thương thì k sao phải k ạ? Nếu k quan hệ thì k lo r đúng k chú

Đúng rồi bạn.