PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS

hyvon
17-10-2018, 20:54
Em có Quan hệ với 1 người lớn tuổi hơn và đã có gia đình.
Lúc quan hệ xong em thấy bao vẫn bình thường, em có kiểm tra bao có bị lủng không bằng cách cho đầy nước vào.

Nhưng sao người đó nói với em là người đó uống thuốc khẩn cấp, em nghi ngờ người đó đâm lủng bao.

Tuanmecsedec
17-10-2018, 22:08
Em có Quan hệ với 1 người lớn tuổi hơn và đã có gia đình.
Lúc quan hệ xong em thấy bao vẫn bình thường, em có kiểm tra bao có bị lủng không bằng cách cho đầy nước vào.

Nhưng sao người đó nói với em là người đó uống thuốc khẩn cấp, em nghi ngờ người đó đâm lủng bao.

Những gì bạn kể không có nguy cơ đâu.

hyvon
21-10-2018, 06:41
Nhưng cho em hỏi thêm là trước đó người đó có nôn ói, sau đó người đó có ngậm dương vật của em (lúc này không đeo BCS), vậy có nguy cơ gì không ạ?

Tuanmecsedec
21-10-2018, 06:46
Nhưng cho em hỏi thêm là trước đó người đó có nôn ói, sau đó người đó có ngậm dương vật của em (lúc này không đeo BCS), vậy có nguy cơ gì không ạ?

Không có sao bạn.

hyvon
22-10-2018, 11:17
Vì người đó có vẻ giốnng mới sinh con, nếu em hôn ngực người đó, nếu có sữa thì có nguy cơ gì không anh?
Em xin cảm ơn anh

Nguyen Ha
22-10-2018, 11:58
Vì người đó có vẻ giốnng mới sinh con, nếu em hôn ngực người đó, nếu có sữa thì có nguy cơ gì không anh?
Em xin cảm ơn anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-10-2018, 13:44
Em xin cảm ơn anh

100% không có sao bạn.

hyvon
24-10-2018, 20:46
Dạ em xin chân thành cám ơn diễn đàn, cám ơn anh Tuấn, cám ơn chị Nguyen Ha.
Vậy em yên tâm rồi, chúc mọi người sức khoẻ ạ.