PDA

View Full Version : Oral sex ngắt quãng

Umubo
21-10-2018, 19:16
Chào các anh chị trên diendanhiv.vn ạ, em là gay, hôm nay em có hành vi oral sex dv 1 anh ngắt quãng ạ, tầm khoảng 5 lần, 4 lần đầu từ 7-10s ạ, sau mỗi lần thì em giãn cách chuyển lên hôn sâu anh ấy rồi tiếp tục lặp lại chứ k oral liên tục trong thời gian dài ạ, lần thứ 5 thì khoảng 5 giây thôi vì em nhịp có 2 hoặc 3 cái rồi nhả, rồi bọn em qhtd có sử dụng bcs. À và anh ấy có oral sex cho em khoảng 10 giây nữa, em nhớ tất cả những lần của em hay anh ấy đều tầm trên dưới 10s rồi ngắt quãng hôn sâu thôi, anh ấy chỉ oral cho em 1 lần rồi em k cho oral nữa.

Các anh chị cho em hỏi trong trường hợp này em có nguy cơ với bệnh nào k ạ?

Charles
21-10-2018, 19:22
Chào các anh chị trên diendanhiv.vn ạ, em là gay, hôm nay em có hành vi oral sex dv 1 anh ngắt quãng ạ, tầm khoảng 5 lần, 4 lần đầu từ 7-10s ạ, sau mỗi lần thì em giãn cách chuyển lên hôn sâu anh ấy rồi tiếp tục lặp lại chứ k oral liên tục trong thời gian dài ạ, lần thứ 5 thì khoảng 5 giây thôi vì em nhịp có 2 hoặc 3 cái rồi nhả, rồi bọn em qhtd có sử dụng bcs. À và anh ấy có oral sex cho em khoảng 10 giây nữa, em nhớ tất cả những lần của em hay anh ấy đều tầm trên dưới 10s rồi ngắt quãng hôn sâu thôi, anh ấy chỉ oral cho em 1 lần rồi em k cho oral nữa.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, nhưng hành vi hôn sâu có khả năng lây các bệnh tình dục khác. Hành vi kích dục bằng miệng của bạn như vậy không có sao.

Umubo
21-10-2018, 19:23
vậy hành vi hôn sâu của em có nguy cơ với bệnh tình dục khác hả anh?

Nguyen Ha
21-10-2018, 20:09
Về mặt lý thuyết thì hôn sâu có khả năng lây nhiễm các bệnh tình dục khác.

Charles
21-10-2018, 20:15

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
22-10-2018, 06:30

Những gì bạn kể thì đối với HIV không sao.Nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Umubo
22-10-2018, 08:53
vậy hành vi nào của em là có nguy cơ ạ anh? hôn sâu hay oral ạ? để em biết sau này em tránh :(, viêm gan B thì em có tiêm ngừa rồi ạ mới đầu năm nay.

Nguyen Ha
22-10-2018, 09:02
vậy hành vi nào của em là có nguy cơ ạ anh? hôn sâu hay oral ạ? để em biết sau này em tránh :(, viêm gan B thì em có tiêm ngừa rồi ạ mới đầu năm nay.

Cả hôn sâu và oral sex đều không có nguy cơ với HIV. Viêm gan b tiêm ngừa rồi thì còn lậu, cỏn giang mai, còn mào gà, nếu còn hành vi là còn nguy cơ với các bệnh đó nữa.

Umubo
22-10-2018, 09:26
là sao ạ chị? ý em là hành vi nào có nguy cơ với các bệnh td khác trong trường hợp của em ấy ạ, như anh Trương Xuan nói thì oral sex k sao nhưng hôn sâu thì có nguy cơ với bệnh tình dục khác, nhưng anh Tuấn với chị thì nói chung quá nên em hoang mang ạ :(

Nguyen Ha
22-10-2018, 09:47
là sao ạ chị? ý em là hành vi nào có nguy cơ với các bệnh td khác trong trường hợp của em ấy ạ, như anh Trương Xuan nói thì oral sex k sao nhưng hôn sâu thì có nguy cơ với bệnh tình dục khác, nhưng anh Tuấn với chị thì nói chung quá nên em hoang mang ạ :(

Anh Truong Xuan bói đúng vì trong trường hợp này thời gian tiếp xúc của bạn ngắn nên không có nguy cơ. Nguy cơ từ 1 phút trở lên

Umubo
22-10-2018, 09:49
vậy là em nên cẩn trọng trong hành vi hôn sâu thôi pk chị ?

Nguyen Ha
22-10-2018, 10:07
vậy là em nên cẩn trọng trong hành vi hôn sâu thôi pk chị ?

Cả hành vi hôn sâu lẫn oral sex. Trong trường hợp này hành vi của bạn chỉ 5 -7 -10 giây thì không sao, không có nguy cơ. Nhưng lâu hoen là sẽ có nguy cơ. Bạn rõ chưa????

Umubo
22-10-2018, 11:37
Dạ vâng em rõ rồi chị, em cảm ơn chị nhiều ạ.

Tuanmecsedec
22-10-2018, 13:42

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (https://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)