PDA

View Full Version : Em đang bị ám ảnh phải không mọi người

xinchao2room
29-10-2018, 18:12
Xin chào tất cả anh chị . Chúc anh chị vui khoẻ.

tình trạng em rất lo âu, em thuộc người kỹ tính cho nên kỹ quá lại lo lắng
1. Em có quan hệ nhiều lần với các cô gmd trong tình trạng tỉnh táo, em ý thức được quan hệ an toàn sử dụng bcs, nhưng quan hệ vs nhiều gmd lâu quá em suy nghĩ lại thì lo lắng, em lo lắng không biết có bị tuột hay rách bao bcs hay không. Nhiều khi lo lắng không biết có đeo bcs quan hệ hay không.
2 . Có lần em quan hệ không bcs 10 đến 15 giây và đc anh chị tư vấn không có nguy cơ.

hiện tại, lâu lâu em lại nghĩ lại cảm thấy lo lắng. Mong anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ không hay là em đang tự hù doạ chính mình.
Cảm ơn các anh chị

Tuanmecsedec
29-10-2018, 18:43
Xin chào tất cả anh chị . Chúc anh chị vui khoẻ.

tình trạng em rất lo âu, em thuộc người kỹ tính cho nên kỹ quá lại lo lắng
1. Em có quan hệ nhiều lần với các cô gmd trong tình trạng tỉnh táo, em ý thức được quan hệ an toàn sử dụng bcs, nhưng quan hệ vs nhiều gmd lâu quá em suy nghĩ lại thì lo lắng, em lo lắng không biết có bị tuột hay rách bao bcs hay không. Nhiều khi lo lắng không biết có đeo bcs quan hệ hay không.
2 . Có lần em quan hệ không bcs 10 đến 15 giây và đc anh chị tư vấn không có nguy cơ.

hiện tại, lâu lâu em lại nghĩ lại cảm thấy lo lắng. Mong anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ không hay là em đang tự hù doạ chính mình.
Cảm ơn các anh chị

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Quan hệ tình dục trong các trường hợp của em liệu có an toàn xin các anh chị tư vấn (https://diendanhiv.vn/threads/62283-Quan-he-tinh-duc-trong-cac-truong-hop-cua-em-lieu-co-an-toan-xin-cac-anh-chi-tu-van)