PDA

View Full Version : Dập môi và liếm vào vùng âm đạo

toilabum
01-11-2018, 21:49
Dạ chào các bác sĩ.
Hôm nay em có quan hệ tình dục với GMD. Bởi do va đập nên phần môi trên của em bị dập đỏ có vết máu từ tối hôm qua, lúc nãy em sơ ý liếm sâu vào vùng niệu đạo của cô ấy, và lỡ như em sơ ý liếm vào phần môi trên thì em có nguy cơ nhiễm HIV hay các bệnh khác không ạ thưa các bác sĩ?

Charles
01-11-2018, 21:53
Dạ chào các bác sĩ.
Hôm nay em có quan hệ tình dục với GMD. Bởi do va đập nên phần môi trên của em bị dập đỏ có vết máu từ tối hôm qua, lúc nãy em sơ ý liếm sâu vào vùng niệu đạo của cô ấy, và lỡ như em sơ ý liếm vào phần môi trên thì em có nguy cơ nhiễm HIV hay các bệnh khác không ạ thưa các bác sĩ?

Vết thương từ tối hôm trước tới ngày hôm sau thì niêm mạc đóng rồi bạn => không có nguy cơ.

Nguyen Ha
01-11-2018, 21:54
Dạ chào các bác sĩ.

Với HIV thì ko có nguy ci nhưng với các bệnh tình dục khác thì có nguy cơ.

toilabum
01-11-2018, 21:57
Dạ cảm ơn 2 anh chị đã trả lời câu hỏi của em, em đã yên tâm hơn khi đọc được câu trả lời thưa 2 anh chị.

Tuanmecsedec
01-11-2018, 21:59
Dạ chào các bác sĩ.

Dạ cảm ơn 2 anh chị đã trả lời câu hỏi của em, em đã yên tâm hơn khi đọc được câu trả lời thưa 2 anh chị.

Không có sao bạn.

toilabum
02-11-2018, 08:20
Dạ. Em không lầm thì lúc os cho gmd em thì khoảng 10s và dùng lưỡi chạm được 3 4 lần trong lỗ niệu. Nhưng bây giờ em dùng lưỡi kích thích chạm vào phần môi trên vẫn còn buốt nên vẫn không sao hả thưa các anh, chị?

Nguyen Ha
02-11-2018, 08:27
Nhưng bây giờ em dùng lưỡi kích thích chạm vào phần môi trên vẫn còn buốt nên vẫn không sao hả thưa các anh, chị?

Bạn yên tâm ko có nguy cơ với HIV.