PDA

View Full Version : Đi mát xa sau đó quan hệ không bao cao su với người lạ

Nguyenduckien
10-12-2013, 19:19
Mình năm nay 25 tuổi. mình đã có quan hệ không bao cao su với người lạ. Số là do công việc làm ăn của mình phải làm việc với một công ty đối tác. Ở đó có một chị làm thư ký hơn mình 1 tuổi. Hôm đó chị ấy hẹn mình đi ăn. Mình nghĩ là công việc làm ăn nên đi. Chị ấy nói thích mình và muốn sex với mình. Chị ấy đã ly dị chồng nhu cầu rất cao nên muốn mình ...và muốn lâu dài với mình, phần vì muốn công việc thuận lợi vì chị đó có tiếng nói quan trọng. phần vì mình cũng có ham muốn nên mình đã sex với chị ấy không bcs. Vậy mình có nguy cơ ko và mình phải làm sao bây giờ. Mình cũng đã mát xa kích dục 1 lần

vicbabie
10-12-2013, 19:26
bạn quan hệ không dùng bcs là có nguy cơ cao... bạn nên đi xét nghiệm và dùng Pep trước 72 giờ bạn nhé.. chúc bạn AT

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 19:26
Mình năm nay 25 tuổi. mình đã có quan hệ không bao cao su với người lạ. Số là do công việc làm ăn của mình phải làm việc với một công ty đối tác. Ở đó có một chị làm thư ký hơn mình 1 tuổi. Hôm đó chị ấy hẹn mình đi ăn. Mình nghĩ là công việc làm ăn nên đi. Chị ấy nói thích mình và muốn sex với mình. Chị ấy đã ly dị chồng nhu cầu rất cao nên muốn mình ...và muốn lâu dài với mình, phần vì muốn công việc thuận lợi vì chị đó có tiếng nói quan trọng. phần vì mình cũng có ham muốn nên mình đã sex với chị ấy không bcs. Vậy mình có nguy cơ ko và mình phải làm sao bây giờ. Mình cũng đã mát xa kích dục 1 lần
Chào bạn!
Việc bạn QHTD không an toàn với bạn tình khi không rõ bệnh tình tức bạn có nguy cơ, bạn XN sau nguy cơ 4 tuần = Combo và 12 tuần = Antive HIv tìm kháng thể, Riêng hành vi OS kích dục = miệng k có nguy cơ với HIV. Chúc bạn có KQ tốt đẹp

trungan1987
10-12-2013, 19:27
Chào bạn... bạn qh ko dùng bcs với 1 ng mà bạn chưa biết rõ về ng đó... là bạn có nguy cơ...
Bây h bạn nên đợi đủ 26 - 28 ngày tính từ ngày bạn qh với ng đó... bạn có thể đi xn với pp combo... nếu kq âm tính thì rất khả quan cho 12 tuần âm tính...
Chúc bạn nhận đc kết quả như mong mún...

Nguyenduckien
10-12-2013, 19:34
Vì mình nghĩ chị ấy ko phải là cave nên không đề phòng, chị ấy làm công ty khá lớn

trungan1987
10-12-2013, 19:38
Vì mình nghĩ chị ấy ko phải là cave nên không đề phòng, chị ấy làm công ty khá lớn
Vấn đề ở đây là bạn ko biết rõ về tình trạng sức khỏe của ng đó...và đã qh ko an toàn vì vậy bạn nên đợi đủ 26 - 28 ngày bạn đi xn với pp combo...

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 19:39
Bạn tình của bạn là gì k cần biết, vì bạn không biết rõ bạn tình mình khỏe mạnh hay không, QHTD k an toàn là có nguy cơ

Nguyenduckien
10-12-2013, 20:13
Vậy chết mình rồi. Cách đây 1 tháng mình cũng có quan hệ với một cô sinh viên. Cô ấy còn trong trắng. Thế này nguy cơ đầy mình rồi.

Tuanmecsedec
10-12-2013, 20:19

Vấn đề bây giờ bạn nếu chưa hiểu về bạn tình thì nên dùng thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.

nicebaby111
11-12-2013, 06:59
Bạn nên gấp rút đến bv để tư vấn và uống thuôc phơi nhiễm nếu <72h , luôn nhớ bcs trong mỗi lần quan hệ bạn nhé- chúc bạn kết quả tốt