PDA

View Full Version : mát xa nhân viên kích dục miệng nguy cơ hiv ?.

haysonglanhmanh
10-12-2013, 21:05
Em là "trai tơ" -21t, em sống rất lành mạnh,Số là hôm qua đi làm về bạn em rủ đi nhậu, rồi rủ đi massage, biết là "mát gần" nhưng vì tò mò nên em cũng đi cho biết, cô gái đó có hỏi em là thích "tay" hay "miệng" em nói "tay" thôi, cô ấy bảo cô ấy k có bệnh gì đâu, em cũng ừ ừ, rồi cô ấy mút dv em, em cũng dùng ngón tay móc bên ngoài âđ cô ấy, rồi em lại dùng tay đó xoa dv của em, về nhà em nghĩ lại nên qua nay buồn bỏ cơm luôn, mong anh chị em tư vấn giúp e, liệu em có nguy cơ dính hiv không ạ?

Tuanmecsedec
10-12-2013, 21:08
Em là "trai tơ" -21t, em sống rất lành mạnh,Số là hôm qua đi làm về bạn em rủ đi nhậu, rồi rủ đi massage, biết là "mát gần" nhưng vì tò mò nên em cũng đi cho biết, cô gái đó có hỏi em là thích "tay" hay "miệng" em nói "tay" thôi, cô ấy bảo cô ấy k có bệnh gì đâu, em cũng ừ ừ, rồi cô ấy mút dv em, em cũng dùng ngón tay móc bên ngoài âđ cô ấy, rồi em lại dùng tay đó xoa dv của em, về nhà em nghĩ lại nên qua nay buồn bỏ cơm luôn, mong anh chị em tư vấn giúp e, liệu em có nguy cơ dính hiv không ạ?

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

haysonglanhmanh
10-12-2013, 21:15
Dạ em cảm ơn anh, nhưng có 1 chi tiết là em có sờ vào ad cô gái, rồi sau đó xoa vào dv, có xoa trúng "lỗ tiểu" của dv k thì e không nhớ, nhưng giả sử là có thì có sao k ạ, em xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 21:16
Trùi vậy mà nói là trai tơ sống lành mạnh. Em lạy anh. Kich dục bằng tay an toàn với tất cả các bệnh lây qua đường tình dục, OS không có nguy cơ với HIV, vì trong nước bọt là môi trường kiếm, HIV k tồn tại

Tuanmecsedec
10-12-2013, 21:17
Dạ em cảm ơn anh, nhưng có 1 chi tiết là em có sờ vào ad cô gái, rồi sau đó xoa vào dv, có xoa trúng "lỗ tiểu" của dv k thì e không nhớ, nhưng giả sử là có thì có sao k ạ, em xin cảm ơn.

Cái này thì yên tâm không sao.

HIV/AIDS..
10-12-2013, 21:19
Thế em buồn bỏ cơm luôn thì cứ ăn phở và hủ tiếu nhe. vì hành vi này ko có nguy cơ HIV, kệ mà...lâu lâu ăn phở đê.......khỏi ăn cơm

haysonglanhmanh
10-12-2013, 21:27
Nghe mọi người nói vậy em cũng an tâm, nhưng tâm lý vẫn còn hơi lo lo, đi làm về nằm vật ra giường tối đến giờ, sẵn tiện em cũng định đi khám tổng quát, xn cả hiv để kiểm tra tình hình sức khỏe, để yên tâm mà sống, đi có 1 lần mà giờ hối hận quá trời.
Ở Sài Gòn thì em nên khám tổng quát ở đâu ạ, (khám tổng quát là có cả xn hiv phải k ạ?)

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 21:29
Nghe mọi người nói vậy em cũng an tâm, nhưng tâm lý vẫn còn hơi lo lo, đi làm về nằm vật ra giường tối đến giờ, sẵn tiện em cũng định đi khám tổng quát, xn cả hiv để kiểm tra tình hình sức khỏe, để yên tâm mà sống, đi có 1 lần mà giờ hối hận quá trời.
Ở Sài Gòn thì em nên khám tổng quát ở đâu ạ, (khám tổng quát là có cả xn hiv phải k ạ?)
BV Hòa Hỏa

haysonglanhmanh
10-12-2013, 21:30
Em là trai tơ thật, chỉ vì bị mấy sếp dụ đi cho biết ,huhuh...

Nguyen Ha
11-12-2013, 01:59
Em là "trai tơ" -21t, em sống rất lành mạnh,Số là hôm qua đi làm về bạn em rủ đi nhậu, rồi rủ đi massage, biết là "mát gần" nhưng vì tò mò nên em cũng đi cho
biết, cô gái đó có hỏi em là thích "tay" hay "miệng" em nói "tay" thôi, cô ấy bảo cô ấy k có bệnh gì đâu, em cũng ừ ừ, rồi cô ấy mút dv em, em cũng dùng ngón tay móc bên ngoài âđ cô ấy, rồi em lại dùng tay đó xoa dv của em, về nhà em nghĩ lại nên qua nay buồn bỏ cơm luôn, mong anh chị em tư vấn giúp e, liệu em có nguy cơ dính hiv không ạ?
Lo đến mức bỏ cơm cơ à? Yên tâm đi, bạn không có nguy cơ trong trường hợp này

nicebaby111
11-12-2013, 06:54
Làm đan ông khó tránh khỏi những lúc này - bạn không có nguy cơ - sống lành mạnh lại và luôn nhớ bao cao su cho những tình huống hơn thế nhé