PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm không bao cao su

sesiruki
03-11-2018, 10:42
Giúp em với
Em có được đám bạn rủ đi masa, gái mại dâm có thổi kèn cho em, sau đó em có quan hệ với gdm không bcs, nhấp được mấy cái, 1 tí tầm 40s thì phun ra luôn, sau đó rút ra, gái có dùng khăn ướt lau qua cho em. Cho em hỏi trường hợp của em có bị hiv không ?

Charles
03-11-2018, 10:55
Giúp em với
Em có được đám bạn rủ đi masa, gái mại dâm có thổi kèn cho em, sau đó em có quan hệ với gdm không bcs, nhấp được mấy cái, 1 tí tầm 40s thì phun ra luôn, sau đó rút ra, gái có dùng khăn ướt lau qua cho em. Cho em hỏi trường hợp của em có bị hiv không ?

Nếu đúng mới chỉ nhấp được mấy cái thôi thì không có nguy cơ. Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

sesiruki
03-11-2018, 15:07
Vâng chỉ vài cái thôi ạ, vì lúc dùng tay và mồm là em đã sắp cho ra rồi, cố lắm để cho vào ạ.

sesiruki
03-11-2018, 15:08
40s vừa cho vào nhấp, vừa phun ra thì không sao hả anh, không dùng bcs ạ

Tuanmecsedec
03-11-2018, 15:57
Giúp em với

Vâng chỉ vài cái thôi ạ, vì lúc dùng tay và mồm là em đã sắp cho ra rồi, cố lắm để cho vào ạ.

Vì bạn để cho gái mại dâm kích dục bằng miệng là có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
03-11-2018, 16:30

Với HIV thì bạn yên tâm không sao.