PDA

View Full Version : Oral sex miệng bạn tình có tinh dịch

jiang
03-11-2018, 11:42
Cách đây gần 30h, em có để 1 người Oral sex cho mình. Trước đó khoảng 5 phút người này, có oral sex cho một người khác, có xuất tinh vào miệng. Em tinh dịch trong miệng người kia sẽ bám vào dương vật của em lấy bệnh =.=

Em cho người này, ngậm khoảng 1 phút, vì người này ngậm quá mạnh em sợ xây xước. Em dùng tay, lúc gần xuất tinh. Người này ngậm hết. Thời gian ngậm lần này là dưới 1 phút. Tổng 2 lần ngậm khoảng trên dưới 2 phút. Răng cà vào đầu khấc khá đau. Nhưng mắt thường em nhìn ko thấy chảy máu. Người này nhả tin dịch ra, em không thấy có máu bằng mặt thường.

Sau đó khoảng 30s, em rửa dưới vòi nước bình thường khoảng 3 phút. Rồi lấy xà bông rửa với nước ấm khoảng 4 phút nữa.

Liệu em có nguy cơ vs HIV và các bệnh tình dục khác không:monkeys18::zk2020::yoyo11:

Charles
03-11-2018, 13:31
Cách đây gần 30h, em có để 1 người Oral sex cho mình. Trước đó khoảng 5 phút người này, có oral sex cho một người khác, có xuất tinh vào miệng. Em tinh dịch trong miệng người kia sẽ bám vào dương vật của em lấy bệnh =.=

Em cho người này, ngậm khoảng 1 phút, vì người này ngậm quá mạnh em sợ xây xước. Em dùng tay, lúc gần xuất tinh. Người này ngậm hết. Thời gian ngậm lần này là dưới 1 phút. Tổng 2 lần ngậm khoảng trên dưới 2 phút. Răng cà vào đầu khấc khá đau. Nhưng mắt thường em nhìn ko thấy chảy máu. Người này nhả tin dịch ra, em không thấy có máu bằng mặt thường.

Sau đó khoảng 30s, em rửa dưới vòi nước bình thường khoảng 3 phút. Rồi lấy xà bông rửa với nước ấm khoảng 4 phút nữa.

Liệu em có nguy cơ vs HIV và các bệnh tình dục khác không:monkeys18::zk2020::yoyo11:

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
03-11-2018, 15:51

Với HIV bạn không sao,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

jiang
03-11-2018, 16:45
Với HIV bạn không sao,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Cho em hỏi sùi mào gà, lậu, giang mai có triệu chứng sau bao lâu ạ.

Tuanmecsedec
03-11-2018, 16:52
Cho em hỏi sùi mào gà, lậu, giang mai có triệu chứng sau bao lâu ạ.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.