PDA

View Full Version : Mong mọi người tư vấn

anhlamkute126
07-11-2018, 21:07
Tuần trước e có quan hệ với gmd không dùng bcs , tính tới nay đúng 1 tuần ,1 2 ngày đầu e chẳng nghĩ ngợi gì cả, tới mấy ngày nay thực sự thấy hoang mang, không biết phải hỏi ai và vô tình tìm ra diễn đàn này, không biết tại bản thân suy nghĩ nhiều hay sao mà thấy cái triệu chứng nào cũng cảm thấy lo, tới tầm này thì e đang bị đau họng ( đau theo kiểu nuốt nc bọt mới đau , với lại tối qua e đi đá bóng có uống nước đá ) . do e có đi đá bóng nên các cơ bắp cũng thấy đau, riêng đau đầu , tiêu chảy , hay nổi hạch e chưa thấy . Không biêt có phải e suy nghĩ nhiều quá hay ko nữa ... mong anh chị có đọc thì cho e lời khuyên với ạ

Tuanmecsedec
07-11-2018, 21:15
Tuần trước e có quan hệ với gmd không dùng bcs , tính tới nay đúng 1 tuần ,1 2 ngày đầu e chẳng nghĩ ngợi gì cả, tới mấy ngày nay thực sự thấy hoang mang, không biết phải hỏi ai và vô tình tìm ra diễn đàn này, không biết tại bản thân suy nghĩ nhiều hay sao mà thấy cái triệu chứng nào cũng cảm thấy lo, tới tầm này thì e đang bị đau họng ( đau theo kiểu nuốt nc bọt mới đau , với lại tối qua e đi đá bóng có uống nước đá ) . do e có đi đá bóng nên các cơ bắp cũng thấy đau, riêng đau đầu , tiêu chảy , hay nổi hạch e chưa thấy . Không biêt có phải e suy nghĩ nhiều quá hay ko nữa ... mong anh chị có đọc thì cho e lời khuyên với ạ

Chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn.

Phiêu du
10-11-2018, 08:28
Bạn cũng giống mình, mình thì phải gần tháng rưỡi mới nghĩ đến là mình có nguy cơ bị H , giờ tâm hồn , tư tưởng lo lắng ko thể nghĩ đc đến điều gì khác luôn, đang muốn đi xn mà cứ sợ nếu mà dương tính chắc mình cũng đi chết luôn quá, gần đây cơ thể cứ mệt rã rời, trời ơi ai cứu con vs ,

Toinghiep
10-11-2018, 10:32
Nếu mà k bị kì thị thì bị H nghe nó đơn giản lắm. Sự kì thị đang giết chết nhưng người bị H

Phiêu du
10-11-2018, 11:29
Nếu mà qua đc kiếp nạn này xin thề ko bao giờ gái gú gì hết nữa, xin thề

Toinghiep
10-11-2018, 15:19
kiếp nạn????? hiện tại HIV đc gọi đúng là kiếp nạn thật bạn ạ

metmoiqua9x
10-11-2018, 15:27
Mình cũng qh với bạn gái k dùng bcs và cũng gặp nhiều triệu chứng. Đang lo lắng quá mà k dám đi xn

Phiêu du
10-11-2018, 16:17
Mình cũng qh với bạn gái k dùng bcs và cũng gặp nhiều triệu chứng. Đang lo lắng quá mà k dám đi xn

Bạn ở đâu, hẹn nhau đi xn cùng đi