PDA

View Full Version : hỏi đáp về vấn đề mang thai

doankongtu
09-11-2018, 19:38
admin cho e hỏi lúc e xuất tinh lúc quan hệ ( và có mang bao ) nhưng bạn gái em không biết nên vẫn tiếp tục quan hệ khoảng 20-30s, lúc tháo bao thì bao vẫn bình thường không bị tuột thì có nguy cơ mang thai hay bệnh lây nhiễm gì k ạ?

Nguyen Ha
09-11-2018, 19:42
admin cho e hỏi lúc e xuất tinh lúc quan hệ ( và có mang bao ) nhưng bạn gái em không biết nên vẫn tiếp tục quan hệ khoảng 20-30s, lúc tháo bao thì bao vẫn bình thường không bị tuột thì có nguy cơ mang thai hay bệnh lây nhiễm gì k ạ?
Bcs vẫn bình thường, không tuột thì mang thai kiểu gì?

Tuanmecsedec
09-11-2018, 20:11

Không sao bạn.

doankongtu
09-11-2018, 21:34
da tại ra rồi vẫn qhe e sợ nó trào :( lúc đó dv e đang hướng chổng lên trời

Tuanmecsedec
09-11-2018, 21:37

Bạn là người trực tiếp quan hệ phải biết rõ,chứ bạn không nhớ rõ thì ai ở đây làm sao biết.Nếu tinh dịch trào ra vào âm đạo thì có khả năng mang thai.Nếu lo lắng thì mua que thử thai về thử nhé.

Nguyen Ha
09-11-2018, 21:37
Bạn nói tháo bcs ra bao vẫn bình thường thì mang thai làm sao được.

Charles
09-11-2018, 21:38

Nếu vậy dù có bị trào ra thật cũng đâu có sao, chắc bạn nghĩ tinh trùng như con bọ mà bò ngược vào AD được.