PDA

View Full Version : Tư vấn về massage

infinitywar
10-11-2018, 14:05
Hôm nay e có đi massage sữa nóng, gái ms ngậm sữa sau đó hôn lên toàn thân em ( trừ dương vật) và dùng người cọ sát với người e lúc ấy dv em có chạm mấy lần với âm đạo của gái( chỉ chạm bên ngoài chứ k phải quan hệ) sau đó gái hj cho em. như vậy e có nguy cơ bị hiv và các bệnh stds ko ạ?

Nguyen Ha
10-11-2018, 14:07
Hôm nay e có đi massage sữa nóng, gái ms ngậm sữa sau đó hôn lên toàn thân em ( trừ dương vật) và dùng người cọ sát với người e lúc ấy dv em có chạm mấy lần với âm đạo của gái( chỉ chạm bên ngoài chứ k phải quan hệ) sau đó gái hj cho em. như vậy e có nguy cơ bị hiv và các bệnh stds ko ạ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

infinitywar
10-11-2018, 14:10
E có ý thức dc hj là an toàn nên chỉ yêu cầu gái hj, e chỉ lo lúc dv chạm với âm đ của gái ấy ạ

Tuanmecsedec
10-11-2018, 14:17

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

infinitywar
10-11-2018, 17:46
lúc massage dương vật e có ra dịch nhờn, gái massage có chạm tay vào như vậy có nguy cơ bị gì không ạ?

Nguyen Ha
10-11-2018, 18:08
lúc massage dương vật e có ra dịch nhờn, gái massage có chạm tay vào như vậy có nguy cơ bị gì không ạ?
Không có nguy cơ đâu bạn.

Tuanmecsedec
10-11-2018, 18:21

Không có sao bạn.