PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có sử dụng bao cao su

nguyenquangkhai
10-11-2018, 17:08
Admin cho em hỏi là em có QHTD mà sử dụng bao cao su, sau khi quan hệ xong thì em có tình trạng rác cổ họng. Với biểu hiện như vậy em có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ?
Mong anh chị tư vấn giúp e ạ, chứ mấy hôm nay e bị stress lắm luôn ạ

Charles
10-11-2018, 17:43
Admin cho em hỏi là em có QHTD mà sử dụng bao cao su, sau khi quan hệ xong thì em có tình trạng rác cổ họng. Với biểu hiện như vậy em có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ?

QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ.

nguyenquangkhai
10-11-2018, 17:50
Dạ. Có chắc chắn là ko có nguy cơ không ạ. E đọc trên mạng thấy các triệu chứng giai đoạn đầu như rác cổ.... E có cần đi xét nghiệm không ạ. E sợ lắm..hixhix.
Mong ad tư vấn giúp ạ!

Nguyen Ha
10-11-2018, 18:05
Dạ. Có chắc chắn là ko có nguy cơ không ạ. E đọc trên mạng thấy các triệu chứng giai đoạn đầu như rác cổ.... E có cần đi xét nghiệm không ạ. E sợ lắm..hixhix.
Mong ad tư vấn giúp ạ!
Không chắc chắn ai dám tư vấn bừa cho bạn? Bạn tin thì hỏi tiếp, khôbg tin thì chờ ngày đi xét nghiệm. Còn trường hợp của bạn không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
10-11-2018, 18:20

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn.

nguyenquangkhai
10-11-2018, 19:12
Vâng ạ. Những lời anh/chị nói e đều tin cả ạ. Những lời nói của anh/ chị có động lực rất lớn giúp e vượt qua khỏi tình trạng này ạ. Mấy bữa nay e cứ bị stress lo sợ khang luôn ạ. Từ ngày quan hệ xong thì cổ họng e bị rác và ho. Nên e lo lắm ạ!. Nếu mà không sao thì e xin chừa ko dâm vào máy chổ đó nữa. Sợ lắm rồi

Nguyen Ha
10-11-2018, 20:20
Vâng ạ. Những lời anh/chị nói e đều tin cả ạ. Những lời nói của anh/ chị có động lực rất lớn giúp e vượt qua khỏi tình trạng này ạ. Mấy bữa nay e cứ bị stress lo sợ khang luôn ạ. Từ ngày quan hệ xong thì cổ họng e bị rác và ho. Nên e lo lắm ạ!. Nếu mà không sao thì e xin chừa ko dâm vào máy chổ đó nữa. Sợ lắm rồi

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

nguyenquangkhai
12-11-2018, 09:49
Vâng ạ. Em cảm ơn các anh/chị nhiều lắm ạ. Những lời tư vấn của anh/chị giúp e đỡ sợ hơn. Từ lúc quan hệ đến giờ đã hơn 1 tuần rồi mà e vẫn còn bị ho với rác cổ họng, lâu lâu hơi choáng. Như vậy vẫn bình thường đúng ko ạ, e ko có nguy cơ bị lây nhiễm HIV đúng không ạ.
Mong các anh/chị tư vấn giúp e ạ. Em cảm ơn

Nguyen Ha
12-11-2018, 09:55
Vâng ạ. Em cảm ơn các anh/chị nhiều lắm ạ. Những lời tư vấn của anh/chị giúp e đỡ sợ hơn. Từ lúc quan hệ đến giờ đã hơn 1 tuần rồi mà e vẫn còn bị ho với rác cổ họng, lâu lâu hơi choáng. Như vậy vẫn bình thường đúng ko ạ, e ko có nguy cơ bị lây nhiễm HIV đúng không ạ.
Ngay từ đầu tư vấn bạn ko có nguy cơ rồi sao vẫn hỏi lại.

nguyenquangkhai
12-11-2018, 10:07
em cảm ơn anh/chị nhiều ạ. Tại em lo quá nên em mới hỏi lại. Mong các anh/chị thông cảm!

Nguyen Ha
12-11-2018, 10:31
em cảm ơn anh/chị nhiều ạ. Tại em lo quá nên em mới hỏi lại. Mong các anh/chị thông cảm!
Bạn vui lòng không spam lại câu hỏi.

Tuanmecsedec
12-11-2018, 13:42

Không có nguy cơ,bạn yên tâm đi.