PDA

View Full Version : Đi matxa kích dục tay

Bá vương
11-11-2018, 10:08
Dạ các anh chị cho em hỏi : hôm qua em có đi matxa , người khác vừa ra là em vô phòng ngay. Cô nhân viên có kích dục bằng tay cho em, lúc về em lấy cái túi nhựa đựng đồ trên bàn thì em thấy túi đó của em nó bị dính chất nhờn gì đó quá nhiều , em nghĩ đó là tinh dịch vì kế bên là chiếc khăn của khách trước chưa dọn . Cô nhân viên trong lúc lại bàn đó lấy này kia dính tinh dịch trên tay thì khi kích dục cho em có bị lây không ạ. Lúc em vào đến lúc ra tầm 25p mà tinh dịch còn ướt quá trời mà phòng đó lại còn là phòng máy lạnh , kín nữa ạ

Nguyen Ha
11-11-2018, 10:33
Dạ các anh chị cho em hỏi : hôm qua em có đi matxa , người khác vừa ra là em vô phòng ngay. Cô nhân viên có kích dục bằng tay cho em, lúc về em lấy cái túi nhựa đựng đồ trên bàn thì em thấy túi đó của em nó bị dính chất nhờn gì đó quá nhiều , em nghĩ đó là tinh dịch vì kế bên là chiếc khăn của khách trước chưa dọn . Cô nhân viên trong lúc lại bàn đó lấy này kia dính tinh dịch trên tay thì khi kích dục cho em có bị lây không ạ. Lúc em vào đến lúc ra tầm 25p mà tinh dịch còn ướt quá trời mà phòng đó lại còn là phòng máy lạnh , kín nữa ạ
Bạn yên tâm không có nguy vơ trong trường hợp này.

Bá vương
11-11-2018, 10:40
Dạ dạ chị giúp em cho em hỏi tại sao em không có nguy cơ ạ

Nguyen Ha
11-11-2018, 11:08
Không có nguy cơ vì tinh dịch đã ra môi trường là virut sẽ bất hoạt, ko còn khả năng lây nhiễm.

Bá vương
11-11-2018, 11:10
Dạ mà chị ơi môi trường máy lạnh phòng kín nữa

Nguyen Ha
11-11-2018, 11:12

Đó đâu phải phòng thí nghiệm mà virut tồn tại được.

Tuanmecsedec
11-11-2018, 15:15

Hình như bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi thì phải và đã được tư vấn 100% không có nguy cơ.

Bá vương
11-11-2018, 15:45
Dạ em cảm on anh chị ạ. Em thấy 25p em vô rồi ra mà tinh dịch chỗ khăn ấy nó còn ướt quá trời , em lo là nó còn ướt thì H nó còn sống ạ tại cô nhân viên hay tiếp xúc với bàn đó chắc chắn sẽ dính trúng ạ

Tuanmecsedec
11-11-2018, 15:51
Dạ em cảm on anh chị ạ. Em thấy 25p em vô rồi ra mà tinh dịch chỗ khăn ấy nó còn ướt quá trời , em lo là nó còn ướt thì H nó còn sống ạ tại cô nhân viên hay tiếp xúc với bàn đó chắc chắn sẽ dính trúng ạ

Cho dù thế nào thì Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ như vậy.

Bá vương
11-11-2018, 16:01
Dạ anh Tuan cho em hỏi là khi nao tinh dịch ra môi trường mà nó còn lây vay anh huhu em lo quá

Tuanmecsedec
11-11-2018, 16:06
Dạ anh Tuan cho em hỏi là khi nao tinh dịch ra môi trường mà nó còn lây vay anh huhu em lo quá

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo

Bá vương
11-11-2018, 19:24
Dạ dạ anh chị ơi sao em thấy trên mạng ghi là tinh dịch khô mới hết lây với lại trong phòng kín nhiệt độ mát nó sống lâu

Nguyen Ha
11-11-2018, 19:36
Dạ dạ anh chị ơi sao em thấy trên mạng ghi là tinh dịch khô mới hết lây với lại trong phòng kín nhiệt độ mát nó sống lâu

Bạn đọc lại những gì đã được tư vấn đi. Không spam lại câu hỏi.

Charles
11-11-2018, 19:36

Tinh dịch ra môi trường ngoài là virus bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm.

Bá vương
11-11-2018, 19:39
Dạ dạ anh chị cho em hỏi 1 câu nữa cho chắc là : tinh dịch nhiều mà còn ướt khi ra môi trường cũng không lây được hả anh chị . Mà sao ra môi trường mà nó chưa khô và còn nhiều nữa anh chị

Nguyen Ha
11-11-2018, 19:43
Dạ dạ anh chị cho em hỏi 1 câu nữa cho chắc là : tinh dịch nhiều mà còn ướt khi ra môi trường cũng không lây được hả anh chị . Mà sao ra môi trường mà nó chưa khô và còn nhiều nữa anh chị

Chưa khô cũng không có nguy cơ vì HIV là virut yếu, khi đã ra môi trường nó không còn khả năng thích nghi với cơ thể khác.

Tuanmecsedec
11-11-2018, 20:29
Bạn xem từng bài của chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rất rõ ràng.

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (https://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Bá vương
11-11-2018, 23:02
Dạ dạ em đã đọc và cho em hỏi khi máu tươi tiếp xúc mới lây vậy máu tươi là như thế nào ạ

Nguyen Ha
11-11-2018, 23:43
Dạ dạ em đã đọc và cho em hỏi khi máu tươi tiếp xúc mới lây vậy máu tươi là như thế nào ạ

Bạn nên nhớ rằng HIV lây trực tiếp, không lây gián tiếp.

Ryanhuynh93
18-11-2018, 20:21
Không sao đâu anh. HIV chỉ sống torng môi trường cơ thể chứ ra ngoài tầm mấy giây là nó chết rồi không đủ sức để lây