PDA

View Full Version : Nguy cơ khi mát xa trườn người kích dục

Trungcv
11-11-2018, 22:53
Hôm nay em có đi mát xa thái, khi em nằm ngửa bạn ktv trườn khắp người em và có cọ xát âm đạo để kích thích cho em. Em ko quan hệ xâm nhập và khi kích thích có sử dụng dầu bôi trơn. Em muốn hỏi như thế có nguy cơ bị nhiễm hiv ko ạ

Nguyen Ha
11-11-2018, 23:46
Hôm nay em có đi mát xa thái, khi em nằm ngửa bạn ktv trườn khắp người em và có cọ xát âm đạo để kích thích cho em. Em ko quan hệ xâm nhập và khi kích thích có sử dụng dầu bôi trơn. Em muốn hỏi như thế có nguy cơ bị nhiễm hiv ko ạ

Như vậy không có nguy cơ với HIV bạn ạ.

Tuanmecsedec
12-11-2018, 06:32

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

Trungcv
14-11-2018, 06:20
Trong quá trình cọ xát em nghĩ là âm đạo và hậu môn của cô gái có ma xát với dương vật của em. Như vậy thì có nguy có bị nhiễm hiv không ạ, em lo quá. Lúc đầu cũng chủ quan vì có dùng dầu bôi trơn nên khả năng chảy máu cũng thấp nhưng nghĩ lại vẫn cứ lo, anh chị tư vấn giúp em với

Tuanmecsedec
14-11-2018, 06:51
Trong quá trình cọ xát em nghĩ là âm đạo và hậu môn của cô gái có ma xát với dương vật của em. Như vậy thì có nguy có bị nhiễm hiv không ạ, em lo quá. Lúc đầu cũng chủ quan vì có dùng dầu bôi trơn nên khả năng chảy máu cũng thấp nhưng nghĩ lại vẫn cứ lo, anh chị tư vấn giúp em với

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ như vậy cho dù thế nào.

Nguyen Ha
14-11-2018, 07:33
Tư vấn ko có nguy cơ rồi, cao thấp gì bạn.

Ryanhuynh93
18-11-2018, 20:14
HIV không lây với những hình thức tình dục không xâm nhập và hành động của KTV dành cho bạn chỉ là cọ sát chứ không xâm nhập nên không bị đâu.

Chỉ khi nào tình dục xâm nhập và cả hai tiết ra một lượng dịch đủ nhiều thì mới có nguy cơ

Chào bạn.