PDA

View Full Version : 27 ngày sau nguy cơ

Huypham
14-11-2018, 07:59
Anh Tuấn cho em hỏi là xét nghiệm âm tính bằng pp combo ở Hoà hảo có an toàn chưa ạ. Nguy cơ của em là kích dục bằng miệng ạ. Em đã đọc trên diễn đàng mình tư vấn là os không có nguy cơ với HIV mà em vẫn lo ạ. Em có tìm hiểu ở một số dd khác nói là có nguy cơ nhưng thấp ạ. Nếu trong lúc os mà miệng người đó chảy máu là em có nguy cơ đúng không ạ. Os liên tục trong thời gian bao lâu mới đủ tạo thành nguy cơ ạ

Nguyen Ha
14-11-2018, 08:46
Anh Tuấn cho em hỏi là xét nghiệm âm tính bằng pp combo ở Hoà hảo có an toàn chưa ạ. Nguy cơ của em là kích dục bằng miệng ạ. Em đã đọc trên diễn đàng mình tư vấn là os không có nguy cơ với HIV mà em vẫn lo ạ. Em có tìm hiểu ở một số dd khác nói là có nguy cơ nhưng thấp ạ. Nếu trong lúc os mà miệng người đó chảy máu là em có nguy cơ đúng không ạ. Os liên tục trong thời gian bao lâu mới đủ tạo thành nguy cơ ạ

Xét nghiệm combo sau nguy cơ OS 27 ngày âm tính an toàn 100%. Cái cần xét nghiệm là giang mai, viêm gan b chứ không cần xét nghiệm HIV.

P/s: bạn tới diễn đàn khác tham khảo thì cứ quay lại đó hỏi. Thật sự tôi rất kỵ những tv đi chỗ khác tìm hiểu rồi mang vác về diễn đàn này thắc mắc.

Huypham
14-11-2018, 08:51
Dạ vâng. Em xin lỗi ạ. Vì em lo lắng quá thôi ạ. Em cám ơn

Tuanmecsedec
14-11-2018, 13:40

Dạ vâng. Em xin lỗi ạ. Vì em lo lắng quá thôi ạ. Em cám ơn
Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: Anh chị tư vấn giúp em ạ nhân viên mát xa kích dục bằng tay và miệng (https://diendanhiv.vn/threads/62391-Anh-chi-tu-van-giup-em-a-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay-va-mieng)