PDA

View Full Version : Rất mong được A Tuấn cùng các ac tư vấn khẩn cho e

Khoảng Lặng 35
24-11-2018, 19:03
E chào A Tuấn và ace trong diễn đàn, e được biết a đã tư vấn rất nhiều cho ace trong diễn đàn mặc dù đã biết nguy cơ là rất thấp và hầu như không có...Nhưng trường hợp của em rất lo ngại nguy cơ cũng rất cao chuyện là cách đây 10 tuần em có QHTD với gái mại dâm có BCS không quan hệ bằng miệng hay OS gì nhưng 2 ngày sau đó em bị lậu e nghĩ là thủng bao và khoảng thời gian 51 ngày em có làm xét nghiệm pcr HIV bác sĩ hẹn sau 2 tuần có kết quả và khi nhận được kết quả là không phát hiện được
>=20copies/ml vậy ac cho e hỏi kết quả này có tính khẳng định cao k ạ...E hối hận quá mong dc ac tư vấn sớm nhất e cảm ơn

Tuanmecsedec
24-11-2018, 19:29
E chào A Tuấn và ace trong diễn đàn, e được biết a đã tư vấn rất nhiều cho ace trong diễn đàn mặc dù đã biết nguy cơ là rất thấp và hầu như không có...Nhưng trường hợp của em rất lo ngại nguy cơ cũng rất cao chuyện là cách đây 10 tuần em có QHTD với gái mại dâm có BCS không quan hệ bằng miệng hay OS gì nhưng 2 ngày sau đó em bị lậu e nghĩ là thủng bao và khoảng thời gian 51 ngày em có làm xét nghiệm pcr HIV bác sĩ hẹn sau 2 tuần có kết quả và khi nhận được kết quả là không phát hiện được
>=20copies/ml vậy ac cho e hỏi kết quả này có tính khẳng định cao k ạ...E hối hận quá mong dc ac tư vấn sớm nhất e cảm ơn

Bạn yên tâm 100% kết quả này,vì ngay từ đâu là bạn không có nguy cơ HIV.

Khoảng Lặng 35
24-11-2018, 19:42
E rất vui vì được a Tuấn trực tiếp tham vấn kết quả pcr hiv này an toàn ngay cả khi e bị thủng bao ạ...vì e bị lậu mặc dù chỉ quan hệ qua đường âm đạo ( gmd không os cho e ) thủng bao là có nguy cơ chứ ạ

Khoảng Lặng 35
24-11-2018, 19:56
E k dùng pep

Khoảng Lặng 35
24-11-2018, 20:19
Trường hợp em chắc k còn hi vọng nữa phải k các ac

Tuanmecsedec
25-11-2018, 06:40
E rất vui vì được a Tuấn trực tiếp tham vấn kết quả pcr hiv này an toàn ngay cả khi e bị thủng bao ạ...vì e bị lậu mặc dù chỉ quan hệ qua đường âm đạo ( gmd không os cho e ) thủng bao là có nguy cơ chứ ạ

Trường hợp em chắc k còn hi vọng nữa phải k các ac

Tunamecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ,bạn 100% yên tâm.

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 07:25
Dạ e cảm ơn A Tuấn nhưng a ơi e đã bị thủng bao và bị lậu. Lám sao để chắc chắn với H được A, e lo lắm còn gần 20 ngày nữa là đủ 3 tháng r a

Tuanmecsedec
25-11-2018, 07:45
Dạ e cảm ơn A Tuấn nhưng a ơi e đã bị thủng bao và bị lậu. Lám sao để chắc chắn với H được A, e lo lắm còn gần 20 ngày nữa là đủ 3 tháng r a

Khi Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV thì yên tâm đi bạn.

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 08:20
Dạ e rất mong là đúng như những gì A Tuấn nói e đợi ngày đi chốt và sẽ thông báo kết quả đến a...A tuấn cho e xin cái tem bảo hành dc k a

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 09:50
Ac đã xem bài viết tư vấn cho em với ạ

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 14:37
A Tuấn, C Hà ơi giúp e với

Nguyen Ha
25-11-2018, 16:16

Tem bảo hành 100%.

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 16:33
E cảm ơn c Hà nhiều ạ...C đã đọc bài viết về nguy cơ của e chưa ạ...E được biết c quê ở Ninh Bình đồng hương với e...C cho e hỏi giờ c đang sinh sống và làm việc ở đâu ạ...thật sự e rất lo lắng còn gần 20 ngày nữa là đủ 3 tháng để e xét nghiệm lại nếu k may tình huống xấu xảy ra e muốn dc c chia sẻ dc k ạ? E dại quá bị thủng bao và bị lậu nên giờ e hối hận và hoang mang lắm...liệu e có bị h k c?

Nguyen Ha
25-11-2018, 16:36
E cảm ơn c Hà nhiều ạ...C đã đọc bài viết về nguy cơ của e chưa ạ...E được biết c quê ở Ninh Bình đồng hương với e...C cho e hỏi giờ c đang sinh sống và làm việc ở đâu ạ...thật sự e rất lo lắng còn gần 20 ngày nữa là đủ 3 tháng để e xét nghiệm lại nếu k may tình huống xấu xảy ra e muốn dc c chia sẻ dc k ạ? E dại quá bị thủng bao và bị lậu nên giờ e hối hận và hoang mang lắm...liệu e có bị h k c?
Tình huống xảy ra trừ khi bạn tạo ra nguy cơ mới. Còn trong trường hợp này tem bảo đảm 100% luôn.

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 16:49
C ơi e k dám tạo nguy cơ mới nào nữa đâu c. E bị lậu vì thủng bao gmd k os cho e c ah...vậy thì dựa vào đâu để e dc an toàn 100% c cho e biết đi c...e sợ lắm

Nguyen Ha
25-11-2018, 18:19
C ơi e k dám tạo nguy cơ mới nào nữa đâu c. E bị lậu vì thủng bao gmd k os cho e c ah...vậy thì dựa vào đâu để e dc an toàn 100% c cho e biết đi c...e sợ lắm

Dựa vào những gì đã được tư vấn. Đề nghị bạn đọc lại. Không ai rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn đâu mà bạn hỏi "dựa vào đâu".

Khoảng Lặng 35
25-11-2018, 22:01
Đã dc tư vấn là sao c...E có làm xét nghiệm công thức máu với nước tiểu hồng cầu bị phá huỷ nhiều và bạch cầu cũng k dc bìnhh thường nữa c ah...Chắc c đang động viên e thôi phải k?

Nguyen Ha
25-11-2018, 22:06
Đã dc tư vấn là sao c...E có làm xét nghiệm công thức máu với nước tiểu hồng cầu bị phá huỷ nhiều và bạch cầu cũng k dc bìnhh thường nữa c ah...Chắc c đang động viên e thôi phải k?

Thần kinh của bạn có vấn đề phải không? Xét nghiệm công thức máu, hồng cầu, bạch cầu không thể nói lên có bị HIV hay không. Muốn biết có bị HIV hay không thì phải xét nghiệm HIV. Bạn xét nghiệm âm tính rồi còn tiểu cầu, bạch cầu, hồng cầu, vàng cầu, tím cầu, đen cầu cái gì? Chưa yên tâm thì đi xét nghiệm HIV tiếp. Tôi tư vấn về nguy cơ, về xét nghiệm chứ tôi không hề động viên gì bạn. Bạn cẩn thận không tôi khóa chủ đề lại cho bạn bớt than vãn.

Tuanmecsedec
26-11-2018, 07:04
Dạ e rất mong là đúng như những gì A Tuấn nói e đợi ngày đi chốt và sẽ thông báo kết quả đến a...A tuấn cho e xin cái tem bảo hành dc k a

Tuanmecsedec đảm bảo bạn có xét nghiệm thì 100% âm tính.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 07:19
E đang đợi đủ 3 tháng mới xét nghiệm ạ

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 09:08
Chắc chắn 3 tháng k lật kèo phải k ac?

Nguyen Ha
26-11-2018, 12:36

Có động đất đâu mà lật được.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 12:44
E cảm ơn c Hà nhưng nguy cơ của em bị thủng bao mà thật sự an toàn với H dc ah c???

Nguyen Ha
26-11-2018, 12:45
E cảm ơn c Hà nhưng nguy cơ của em bị thủng bao mà thật sự an toàn với H dc ah c???

Đề nghị bạn đọc lại những gì được tư vấn. Vui lòng không spam lại câu hỏi.

Tuanmecsedec
26-11-2018, 13:57

Bạn có nước lật Xuồng chứ lật kèo gì.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 14:22
Là sao A Tuấn ơi e cũng dc bác sĩ kê đơn trong đó có thuốc thymomodulin như trường hợp của A Phong 88 đăng...nguy có của e rất giống của a yk

Tuanmecsedec
26-11-2018, 14:35
Là sao A Tuấn ơi e cũng dc bác sĩ kê đơn trong đó có thuốc thymomodulin như trường hợp của A Phong 88 đăng...nguy có của e rất giống của a yk

Ý là bạn không có nguy cơ thì làm gì có chuyện lật kèo.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 14:50
A Tuấn ơi e bị lậu vì thủng bao thì có nguy cơ với H chứ ạ sao a lại nói k có nguy cơ

Tuanmecsedec
26-11-2018, 14:59
A Tuấn ơi e bị lậu vì thủng bao thì có nguy cơ với H chứ ạ sao a lại nói k có nguy cơ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,nếu không tin thì đi xét nghiệm em nhé.Còn bạn cảm thấy mình am hiểu thì tư giải quyết vấn đề của mình đừng hỏi làm gì để rồi không tin nhé.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 15:04
Hỏi thì phải tin chứ a...nhưng e muốn củng cố niềm tin rõ ràng hơn vì e chữa lậu bác sĩ có kê đơn lymomodulin mà e tìm hiểu dc thì thuốc này có hỗ trợ cho người nhiễm hiv a ah

Tuanmecsedec
26-11-2018, 15:17
Hỏi thì phải tin chứ a...nhưng e muốn củng cố niềm tin rõ ràng hơn vì e chữa lậu bác sĩ có kê đơn lymomodulin mà e tìm hiểu dc thì thuốc này có hỗ trợ cho người nhiễm hiv a ah

Với bạn cứ đi xét nghiệm tiếp đến khi nào cảm thấy mình an toàn thì thôi nhé.Còn tư vấn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng cho bạn rồi,bạn không được Spam nữa.

Khoảng Lặng 35
26-11-2018, 18:28
Ban quản trị xóa bài viết dạng Spam.

Khoảng Lặng 35
02-12-2018, 15:59
Tuanmecsedec đảm bảo bạn có xét nghiệm thì 100% âm tính.
A Tuấn ơi thật sự là e an toàn ngay cả khi bị thủng bao và bị lậu ah a? E mong a tư vấn rõ hành vi của e dc k a?

Tuanmecsedec
02-12-2018, 17:40
A Tuấn ơi thật sự là e an toàn ngay cả khi bị thủng bao và bị lậu ah a? E mong a tư vấn rõ hành vi của e dc k a?

Tư vấn thì đã tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm thôi.Nhưng không vì thế mà bạn tạo nick mà nói tào lao trên diễn đàn.

Khoảng Lặng 35
21-12-2018, 17:47
Ac ơi hôm qua em có đến nhiệt đới trung ương bác sĩ cho làm hiv khẳng định bằng phương pháp gì thì em không rõ nhưng kết quả là âm tính sau 14 tuần nguy cơ cao của em. E làm cả xét nghiệm viêm gan b,c là âm tính....E vừa mừng cũng vừa lo e có hỏi bác sĩ em an toàn chưa bác sĩ bảo an toàn rồi...em lại hỏi bác sĩ có cần xét nghiệm lại sau 6 tháng không thì bác sĩ bảo thích thì cứ xét nghiệm...vậy ac cho e hỏi bác sĩ nói thế có đúng k? e có phải xét nghiệm lại sau 6 tháng không ạ...mong ac giúp đỡ

Tuanmecsedec
21-12-2018, 19:20
Ac ơi hôm qua em có đến nhiệt đới trung ương bác sĩ cho làm hiv khẳng định bằng phương pháp gì thì em không rõ nhưng kết quả là âm tính sau 14 tuần nguy cơ cao của em. E làm cả xét nghiệm viêm gan b,c là âm tính....E vừa mừng cũng vừa lo e có hỏi bác sĩ em an toàn chưa bác sĩ bảo an toàn rồi...em lại hỏi bác sĩ có cần xét nghiệm lại sau 6 tháng không thì bác sĩ bảo thích thì cứ xét nghiệm...vậy ac cho e hỏi bác sĩ nói thế có đúng k? e có phải xét nghiệm lại sau 6 tháng không ạ...mong ac giúp đỡ

Bạn xét nghiệm âm tính thì không có gì gọi là lạ hết.Vì ban quản trị đã tư vấn cho bạn ngay lúc đầu không có nguy cơ rồi.Bạn hỏi cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn nên hỏi lại chính bản thân mình nhé.

Khoảng Lặng 35
21-12-2018, 20:55
a
Bạn xét nghiệm âm tính thì không có gì gọi là lạ hết.Vì ban quản trị đã tư vấn cho bạn ngay lúc đầu không có nguy cơ rồi.Bạn hỏi cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn nên hỏi lại chính bản thân mình nhé.
Sao lại hỏi chính bản thân em ạ? ở đây là em đang lo lắng muốn được ac tư vấn mà

Tuanmecsedec
21-12-2018, 21:15
a
Sao lại hỏi chính bản thân em ạ? ở đây là em đang lo lắng muốn được ac tư vấn mà

Thì ban đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ,bạn vẫn đi xét nghiệm và thậm chí có những bài viết cho mình là nhiễm HIV (vớ vẩn).Vì vậy có cần xét nghiệm nữa hay không thì hỏi lại chính mình đi nhé.

Charles
21-12-2018, 21:17
a

Vì BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ tức không cần xét nghiệm. Nhưng bạn vẫn muốn xét nghiệm thì giờ xét nghiệm rồi bạn thấy mình yên tâm chưa, nếu vẫn còn lo lắng thì cứ xét nghiệm tiếp, cho tới khi bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.