PDA

View Full Version : chào các anh chị cho em hỏi với

sjnbed2018
25-11-2018, 02:16
Chuyện là em có sở thích hay đi những quán masse, nhưng không cho dùng miệng, nhưng em có suy nghĩ như vầy , nếu như trên tay cô gái đó có chứa dịch ad khi masse đụng vào dương vật em thì có gọi là nguy cơ không ạ, vì em có đoc nhiều bài thấy anh chị có nói là khi nào dịch ad dính vào đầu dương vật mới có nguy cơ ! nên em hơi phân vân ạ

Tuanmecsedec
25-11-2018, 06:50
Chuyện là em có sở thích hay đi những quán masse, nhưng không cho dùng miệng, nhưng em có suy nghĩ như vầy , nếu như trên tay cô gái đó có chứa dịch ad khi masse đụng vào dương vật em thì có gọi là nguy cơ không ạ, vì em có đoc nhiều bài thấy anh chị có nói là khi nào dịch ad dính vào đầu dương vật mới có nguy cơ ! nên em hơi phân vân ạ

100% không có nguy cơ kiểu gián tiếp như vậy bạn.

sjnbed2018
26-11-2018, 01:04
anh chị có thể giải thích rỏ hơn giúp em với ạ , vì khi nếu người kia có H mún lây cho mình thì họ chỉ cần cho tay vào AD để có dịch và chạm vào đầu dương vật mình là tiếp súc rồi ạ

Nguyen Ha
26-11-2018, 06:33
anh chị có thể giải thích rỏ hơn giúp em với ạ , vì khi nếu người kia có H mún lây cho mình thì họ chỉ cần cho tay vào AD để có dịch và chạm vào đầu dương vật mình là tiếp súc rồi ạ

HIV lây trực tiếp, không mây gián tiếp, không lây theo kiểu động chạm, tiếp xúc thông thường. Tuy là bệnh truyền nhiễm nhưng không dễ lây như bạn nghĩ.

Tuanmecsedec
26-11-2018, 06:57

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ kiểu như vậy,không phải bị chạm dính dịch là có nguy cơ bạn.Chỉ khi nào quan hệ trực tiếp giữa dương vật với âm đạo mà không dùng biện pháp an toàn thôi.