PDA

View Full Version : Xin Tư Vấn Lại kết quả xét nghiệm HIV Combo kết quả 1.27(sau 3 tháng 22 ngày)

Lucky1990
29-11-2018, 21:38
Dear A Tuấn và Anh Chị Ban Quản Trị Diễn Đàn.

Anh Chị vui lòng tư vấn giúp em trường hợp của em với ah:

Trước đây hơn 3 tháng e có viết về chủ đề xét nghiệm kết quả xét nghiệm combo tại hồng ngọc là 1.27 và cùng ngày hôm đó e có làm
xét nghiệm 3 phương pháp tại bạch mai và kết quả là âm tính.

Do e mất tài khoản nên e tạo tài khoản mới để xin tư vấn nên Anh Chị thông cảm ah. hic

Tình huống của e như sau ah: Sau 3 tháng 22 ngày e có đi làm xét nghiệm HIV khẳng định tại bệnh viện nhiệt đới trung ương hà nội. Anh Chị cho e xin lời khuyên với kết quả này e có thể yên tâm là mình không nhiễm chưa ah.

Hiện tại em vẫn còn triệu chứng như trắng lưỡi và đặc biệt là e bị viêm amidan viêm họng viêm thanh quản đã hơn một tháng mà vẫn
chưa khỏi mặc dù e uống nhiều loại thuốc.

E xin cảm ơn.
Chúc Anh Chị mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công.

Tuanmecsedec
29-11-2018, 21:46

Trước đây hơn 3 tháng e có viết về chủ đề xét nghiệm kết quả xét nghiệm combo tại hồng ngọc là 1.27 và cùng ngày hôm đó e có làm

Do e mất tài khoản nên e tạo tài khoản mới để xin tư vấn nên Anh Chị thông cảm ah. hic

Tình huống của e như sau ah: Sau 3 tháng 22 ngày e có đi làm xét nghiệm HIV khẳng định tại bệnh viện nhiệt đới trung ương hà nội. Anh Chị cho e xin lời khuyên với kết quả này e có thể yên tâm là mình không nhiễm chưa ah.

Hiện tại em vẫn còn triệu chứng như trắng lưỡi và đặc biệt là e bị viêm amidan viêm họng viêm thanh quản đã hơn một tháng mà vẫn

E xin cảm ơn.

Bạn xét nghiệm lại âm tính thì yên tâm đi.

Nguyen Ha
30-11-2018, 00:13

E xin cảm ơn.

Xét nghiệm khẳng định ra âm tính thì yên tâm 100% không nhiễm rồi.

Lucky1990
07-12-2018, 21:50
Dear A Tuấn, Chị Hà,

Cảm ơn Anh Chị đã dành thời gian trả lời các câu hỏi của em.

Hôm nay e xin phép hỏi Anh Chị câu hỏi cuối cùng và sau đó e tiếp tục cố gắng để tập trung vào công việc.
Mong Anh Chị thông cảm.

Hiện tại e vẫn còn biểu hiện lưỡi trắng, viêm amidan và viêm thanh quản tuy nhiên kết quả xét nghiệm
khẳng định là âm tính sau 3 tháng 22 ngày như vậy e có thực sự cần thiết đi xét nghiệm lại sau 6 tháng theo khuyến cáo
của bộ y tế không ah.
E xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
07-12-2018, 22:02
Dear A Tuấn, Chị Hà,

Cảm ơn Anh Chị đã dành thời gian trả lời các câu hỏi của em.

Hôm nay e xin phép hỏi Anh Chị câu hỏi cuối cùng và sau đó e tiếp tục cố gắng để tập trung vào công việc.
Mong Anh Chị thông cảm.

Hiện tại e vẫn còn biểu hiện lưỡi trắng, viêm amidan và viêm thanh quản tuy nhiên kết quả xét nghiệm
khẳng định là âm tính sau 3 tháng 22 ngày như vậy e có thực sự cần thiết đi xét nghiệm lại sau 6 tháng theo khuyến cáo
của bộ y tế không ah.
E xin cảm ơn.

Tuanmecsedec khẳng định an toàn 100% rồi bạn.