PDA

View Full Version : Em muốn các anh chị trong này giúp em với ạ

Namkhanh123
03-12-2018, 20:33
Anh ơi em có quam hệ tình dục với bạn là người yêu em quen được 2 tháng bọn em quan hệ đc 4 lần thì 3 lần dùng bao một lần còn lại không dùng lần cuối cùng thì là không dùng ạ nhưng sau 2 tuần em có triệu chứng buồn nôn sau khi ăn bữa tối và tiêu chảy trong vòng 1 ngày em lo em bị hiv còn bạn người yêu em có triệu chứng ốm và mệt liệu bọn em có làm sao ko ạ? Bọn em hiện tại đều 16 tuổi ạ

Tuanmecsedec
03-12-2018, 20:43
Anh ơi em có quam hệ tình dục với bạn là người yêu em quen được 2 tháng bọn em quan hệ đc 4 lần thì 3 lần dùng bao một lần còn lại không dùng lần cuối cùng thì là không dùng ạ nhưng sau 2 tuần em có triệu chứng buồn nôn sau khi ăn bữa tối và tiêu chảy trong vòng 1 ngày em lo em bị hiv còn bạn người yêu em có triệu chứng ốm và mệt liệu bọn em có làm sao ko ạ? Bọn em hiện tại đều 16 tuổi ạ

Bạn tình mà bạn quan hệ cũng không phải là đối tượng có nguy cơ cao.Nhưng với tình dục không an toàn lần cuối của bạn là con đường lây nhiễm HIV.Nếu bạn lo lắng thì sau 4 tuần xét nghiệm HIV Combo.

Namkhanh123
03-12-2018, 20:51
Nhưng lân cuối của em là dùng bao nhưng một lúc sau tháo bao ra em quan hệ không bao trong vòng 1 phút và không xuất tinh ạ thì liệu có sao không ạ

Charles
03-12-2018, 21:02
Nhưng lân cuối của em là dùng bao nhưng một lúc sau tháo bao ra em quan hệ không bao trong vòng 1 phút và không xuất tinh ạ thì liệu có sao không ạ

Qhtd không sử dụng bcs dù chưa xuất tinh cũng có nguy cơ rồi.

Namkhanh123
03-12-2018, 21:07
Qhtd không sử dụng bcs dù chưa xuất tinh cũng có nguy cơ rồi.
Em lo quá mà h ngoài dấu hiệu em ns trên còn dấu hiệu nào cho rằng em bị hiv ko ạ ?

Charles
03-12-2018, 21:08
Em lo quá mà h ngoài dấu hiệu em ns trên còn dấu hiệu nào cho rằng em bị hiv ko ạ ?

Với Hiv thì chỉ có xét nghiệm máu mới biết thôi bạn.

Namkhanh123
03-12-2018, 21:09
Vâng ạ em cám ơn