PDA

View Full Version : Về chiệu chứng hiv

Beby520
06-12-2018, 22:15
Dạ chuyện là em có qhtd với gmd 9 tháng trước có bao (không biết có thủng lỗ kim không), có BJ và oral ạ mà lúc xuất tinh em không xuất trong AD mà gmd HJ có bao cho em ( mà em cũng khong biết cô ấy có bị hiv không nữa) với lại em muốn hỏi mấy nay e có nhức đầu nổi mề đai với mấy tháng truơc có tiêu chảy ạ mà cân nặng của em không xuống vậy cho em hỏi mấy chiệu chứng đó e có bị nhiễm hiv không ạ với lại nếu sau 9 tháng bị nhiễm hiv có bị sụt cân không ạ . E sắp thi và bị stress rất nặng ạ e biến ăn nữa ạ em cảm ơn a chị

Beby520
06-12-2018, 22:16
Những chiệu chứng chỉ 1 ngày là khỏi mà e nổi mề đai 3 lần trong tháng này rồi ( ngực,cổ tay, với lưng) ạ

Tuanmecsedec
06-12-2018, 22:28
Dạ chuyện là em có qhtd với gmd 9 tháng trước có bao (không biết có thủng lỗ kim không), có BJ và oral ạ mà lúc xuất tinh em không xuất trong AD mà gmd HJ có bao cho em ( mà em cũng khong biết cô ấy có bị hiv không nữa) với lại em muốn hỏi mấy nay e có nhức đầu nổi mề đai với mấy tháng truơc có tiêu chảy ạ mà cân nặng của em không xuống vậy cho em hỏi mấy chiệu chứng đó e có bị nhiễm hiv không ạ với lại nếu sau 9 tháng bị nhiễm hiv có bị sụt cân không ạ . E sắp thi và bị stress rất nặng ạ e biến ăn nữa ạ em cảm ơn a chị

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: A chị giúp e ạ (https://diendanhiv.vn/threads/63632-A-chi-giup-e-a)