PDA

View Full Version : Trót dại qh k an toàn gmd

Zxhiep
10-12-2018, 08:20
Thứ 6 vừa rồi mình say có k an toàn với gmd. Do đi massage, hưng quá lỡ cho vào lần đầu 1p, lần 2 1p. Hôm qua chủ nhật cô ấy nt mình nói là k sợ hay s. Cô ấy nói xét nghiệm 6t trước k nhiễm. Và nói là b àihọc cảnh cáo cho mình. Nói mình phải biết giữ mình. Mình hoang mang quá. K biết có xét nghiệm nào kiểm tra k ạ. Cảm ơn ad nhiều. Nếu qua đc kiếp nạn này mình xin chừa và sám hối.

Tuanmecsedec
10-12-2018, 08:36
Thứ 6 vừa rồi mình say có k an toàn với gmd. Do đi massage, hưng quá lỡ cho vào lần đầu 1p, lần 2 1p. Hôm qua chủ nhật cô ấy nt mình nói là k sợ hay s. Cô ấy nói xét nghiệm 6t trước k nhiễm. Và nói là b àihọc cảnh cáo cho mình. Nói mình phải biết giữ mình. Mình hoang mang quá. K biết có xét nghiệm nào kiểm tra k ạ. Cảm ơn ad nhiều. Nếu qua đc kiếp nạn này mình xin chừa và sám hối.

Bạn quan hệ như vậy là tình dục không an toàn.Đối tượng là người hành nghề mại dâm mà dám cho bạn không dùng bao cao su,trong khi đó không biết bạn như thế nào thì đây là đối tượng có nguy cơ cao.Vì vậy bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Charles
10-12-2018, 10:22

Nếu còn trong 72 giờ thì bạn nên uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.