PDA

View Full Version : Bị tuột một nửa BCS có bị nhiễm HIV

only1995
10-12-2018, 16:37
E chào các ae trong diễn đàn chào anh Tuấn . Lý do là hôm qua lúc 4h30 em có quan hệ với một cô gái em quen 5 tháng , khi quan hệ em có đeo bcs từ đầu , chỉ hôn ngực , mút vú cô ý chưa đầy 10s , rồi em cho DV em vào AD cô ý . Khoảng 1 phút rồi đổi thế , Cô ý ngồi trên và nhún khoảng 2 phút thì cô ý dậy kêu đổi thế , thì em thấy bcs bị tuột 1 nửa DV em , và dịch tiết Âm Đạo cô ý ra phần bị tuột xuống gốc DV em , rồi em lại kéo vuốt cho bcs chùm hết Gốc DV và quan hệ tiêp và cô ấy nằm em ngồi , đc 3 phút ra em ra , khi ra em không rút ra luôn mà nhấm thêm 7 cái nữa và rút ra hẳn khi đó BCS em tuột ra cách 1 đốt tay là đến khấc dương vật . Rồi em tháo BCS ra . Lấy ca nước đổ vào và khiểm tra kĩ bóp thấy nước trong bao không bị tràn hay thủng lỗ : rồi em lấy gầu gội vệ sinh .
Em nghi ngờ vì cô ý rất bạo về vấn đề đó , thì cô ý mới đầu thừa nhận quan hệ không bao vs NYC , em lại gắng hỏi thêm dụ thêm thì cô ý trả lời Quan hệ ko bao với 2,3 người nữa . Lên em sợ có bệnh
Vậy anh cho em hỏi
Khả năng em nhiễm bệnh HIV và bệnh lý khác cao không
Khi kéo BCS bị tuột 1 nửa có chứ chất nhầy của Cô Gái ở nửa phần gốc dương vật bao chùm lại thì quan hệ cô gái nằm dưới em nằm trên chất nhầy có chẩy vào phần đầu dương vật em không ạ . Với khi rút bcs phần dưới gốc bcs chạm vào đầu dươnng vật em có sao hay ko . Với lúc em quan hệ thì em bị ốm cảm nhẹ
Em hoang mang quá . Mọi người giúp em với ạ em nên dùng pep ko ạ

Charles
10-12-2018, 17:43
E chào các ae trong diễn đàn chào anh Tuấn . Lý do là hôm qua lúc 4h30 em có quan hệ với một cô gái em quen 5 tháng , khi quan hệ em có đeo bcs từ đầu , chỉ hôn ngực , mút vú cô ý chưa đầy 10s , rồi em cho DV em vào AD cô ý . Khoảng 1 phút rồi đổi thế , Cô ý ngồi trên và nhún khoảng 2 phút thì cô ý dậy kêu đổi thế , thì em thấy bcs bị tuột 1 nửa DV em , và dịch tiết Âm Đạo cô ý ra phần bị tuột xuống gốc DV em , rồi em lại kéo vuốt cho bcs chùm hết Gốc DV và quan hệ tiêp và cô ấy nằm em ngồi , đc 3 phút ra em ra , khi ra em không rút ra luôn mà nhấm thêm 7 cái nữa và rút ra hẳn khi đó BCS em tuột ra cách 1 đốt tay là đến khấc dương vật . Rồi em tháo BCS ra . Lấy ca nước đổ vào và khiểm tra kĩ bóp thấy nước trong bao không bị tràn hay thủng lỗ : rồi em lấy gầu gội vệ sinh .
Em nghi ngờ vì cô ý rất bạo về vấn đề đó , thì cô ý mới đầu thừa nhận quan hệ không bao vs NYC , em lại gắng hỏi thêm dụ thêm thì cô ý trả lời Quan hệ ko bao với 2,3 người nữa . Lên em sợ có bệnh
Vậy anh cho em hỏi
Khi kéo BCS bị tuột 1 nửa có chứ chất nhầy của Cô Gái ở nửa phần gốc dương vật bao chùm lại thì quan hệ cô gái nằm dưới em nằm trên chất nhầy có chẩy vào phần đầu dương vật em không ạ . Với khi rút bcs phần dưới gốc bcs chạm vào đầu dươnng vật em có sao hay ko . Với lúc em quan hệ thì em bị ốm cảm nhẹ

Trường hợp bạn kể trên không có nguy cơ.

only1995
10-12-2018, 18:07
Trường hợp bạn kể trên không có nguy cơ.
Em cảm ơn anh ạ
em vẫn sợ chất nhầy của Ân đạo cô gái đó chẩy vào phần nửa dương vậy em chùm lại bao lên quan hệ em trên cô ý dưới ,thì dịch âm đạo có theo tinh trùng hay chất nhầy khi DV em xìu xuống và chẩy lên đầu DV em ko ạ . Em hơi hoang mang anh ạ

Tuanmecsedec
10-12-2018, 20:44
Vậy anh cho em hỏi

Em cảm ơn anh ạ
em vẫn sợ chất nhầy của Ân đạo cô gái đó chẩy vào phần nửa dương vậy em chùm lại bao lên quan hệ em trên cô ý dưới ,thì dịch âm đạo có theo tinh trùng hay chất nhầy khi DV em xìu xuống và chẩy lên đầu DV em ko ạ . Em hơi hoang mang anh ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

only1995
10-12-2018, 20:59
Bạn yên tâm không có nguy cơ.
Em cảm ơn hai anh rất nhiều ạ
con gái bây giờ đáng sợ quá may mà em có mang bao . Giờ chắc ko dám quen ai quá ạ

Nguyen Ha
10-12-2018, 21:05
Em cảm ơn hai anh rất nhiều ạ
con gái bây giờ đáng sợ quá may mà em có mang bao . Giờ chắc ko dám quen ai quá ạ
Bạn có mang bao thì lo gì nguy cơ.

only1995
10-12-2018, 21:20
Bạn có mang bao thì lo gì nguy cơ.
Nhưng mà mình nghe xong cô ý quan hệ nhìu người mà không dùng bao , xong những cái hành vi trên làm mình hãi thui . Quen 5 tháng mà kiu chưa ny . Buồn vs sợ

Tuanmecsedec
10-12-2018, 21:22
Nhưng mà mình nghe xong cô ý quan hệ nhìu người mà không dùng bao , xong những cái hành vi trên làm mình hãi thui . Quen 5 tháng mà kiu chưa ny . Buồn vs sợ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

only1995
10-12-2018, 21:44
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.
Em cảm ơn anh ạ .
em đỡ no chút rồi ạ .
cảm ơn mọi người ạ

Nguyen Ha
10-12-2018, 22:15
Cô ấy quan hệ nhiều người ko dùng bao nhưng bạn dùng bao thì chả sao.

only1995
10-12-2018, 23:05
Cô ấy quan hệ nhiều người ko dùng bao nhưng bạn dùng bao thì chả sao.
Vâng cảm ơn bạn
Tại do mình hoang mang
Gặp những sự cố vậy lên cũng hãi
sợ sự cố j đó về bcs sảy ra thì cũng hại đời mình
mik con 1

Nguyen Ha
11-12-2018, 06:54
Vâng cảm ơn bạn
Tại do mình hoang mang
Gặp những sự cố vậy lên cũng hãi
sợ sự cố j đó về bcs sảy ra thì cũng hại đời mình
mik con 1

Sự cố của cháu được tư vấn không có nguy cơ rồi. Cháu yên tâm vơid những gì đã được tư vấn.

only1995
11-12-2018, 12:11
Sự cố của cháu được tư vấn không có nguy cơ rồi. Cháu yên tâm vơid những gì đã được tư vấn.
Dạ cháu cảm ơn ạ . Cảm ơn đã tư vấn cho cháu giờ cháu cũng ổn định tinh thần rồi ạ

only1995
12-12-2018, 13:18
À mà Viêm gan B hoặc C ...
cháu cũng an toàn ạ

Tuanmecsedec
12-12-2018, 13:51
À mà Viêm gan B hoặc C ...
cháu cũng an toàn ạ

Uhm ! Không có nguy cơ luôn bạn.<coccocgrammar></coccocgrammar>

only1995
12-12-2018, 15:39
Dạ em cảm ơn anh ạ

only1995
16-12-2018, 17:18
Anh ơi
em muốn hỏi thêm nữa ạ
mà trước lúc bọn em yêu nhau á
thì Có hôn môi cũng lâu có 1 lần thui tầm chắc hun liên tục ngắt quãng xong lại hun cũng hơn 1 tiếng và miệng môi cũng lành e cũng lo lỡ bị chảy máu nhẹ trong mà ko biết , và có lấy tay thủ dâm cho ny em ( em sợ xước móng rô )
-
Vậy em có an toàn với HIV vs Viêm gan B,C ko ạ
Cô ý làm nấu ăn nhà hàng , cô ý bảo cũng hàng năm KT sức khoẻ máu em hỏi ý cô ý nói vậy
——
e cũng no và cũng thương cố ý dù cô ý có quan hệ bất chính vs 2:3 người ko dùng bao .

only1995
16-12-2018, 17:27
E mới yên ổn tí
lại suy nghĩ lại trước đây trước lúc quan hệ vs người iu là như vậy . Cô ấy thì dịch AD ra rất nhiều .
Sợ vô tình nó chẩy ngược vào bcs em lúc em bị xìu dương vậy xuống chưa kịp rút ra cũng mệt ...

Charles
16-12-2018, 17:30
Anh ơi
em muốn hỏi thêm nữa ạ
thì Có hôn môi cũng lâu có 1 lần thui tầm chắc hun liên tục ngắt quãng xong lại hun cũng hơn 1 tiếng và miệng môi cũng lành e cũng lo lỡ bị chảy máu nhẹ trong mà ko biết , và có lấy tay thủ dâm cho ny em ( em sợ xước móng rô )
-
Cô ý làm nấu ăn nhà hàng , cô ý bảo cũng hàng năm KT sức khoẻ máu em hỏi ý cô ý nói vậy
——
e cũng no và cũng thương cố ý dù cô ý có quan hệ bất chính vs 2:3 người ko dùng bao .

Hôn không có nguy cơ với HIV và viêm gan C. Nhưng với viêm gan B thì có thể.

Tuanmecsedec
16-12-2018, 18:15
Anh ơi
em muốn hỏi thêm nữa ạ
-
——

Với viêm gan B thì có thể,còn HIV và viêm gan C thì không sao.

only1995
16-12-2018, 19:31
Với viêm gan B thì có thể,còn HIV và viêm gan C thì không sao.
Hồi nhỏ em nhớ em có tiêm phòng viên gan B
vậy khi lớn qua mười mấy năm rồi em còn kháng thể viêm gan B hay hết kháng thể rồi ạ anh
-
mà trường hợp e có thể lây nhiễm viêm gan B qua quá trình thủ dâm hay Hôn môi hả anh

Tuanmecsedec
16-12-2018, 19:45
Hồi nhỏ em nhớ em có tiêm phòng viên gan B
vậy khi lớn qua mười mấy năm rồi em còn kháng thể viêm gan B hay hết kháng thể rồi ạ anh
-
mà trường hợp e có thể lây nhiễm viêm gan B qua quá trình thủ dâm hay Hôn môi hả anh

Bạn đi kiểm tra lại thì biết liền,nếu không đủ thì Bác Sĩ hướng dẫn bạn tiêm nhắc lại.

only1995
16-12-2018, 19:59
Bạn đi kiểm tra lại thì biết liền,nếu không đủ thì Bác Sĩ hướng dẫn bạn tiêm nhắc lại.
Dạ vâng . Giờ em đi kiểm tra xem có tiên phòng viên gan B ko . Nếu có rồi mà đủ lượng thì ko sao . Còn thiếu thì tiêm thêm là em ổn ạ
-
anh che em hỏi trường hợp của em nhiễm viêm
gan B trong trường hợp j ạ

only1995
16-12-2018, 20:02
Ý em là hôn môi chỉ máu bị
hay
thủ dâm ạ ( em thủ dâm cho cô ý tầm 3 phút ) và thò ngón tay vào tầm chưa đầy 1 phút ạ
còn hôn môi thì em hôn lâu nhưng e nhớ là em hun trong tình trạng lành môi ko viêm j

Tuanmecsedec
16-12-2018, 20:12
Ý em là hôn môi chỉ máu bị
hay
thủ dâm ạ ( em thủ dâm cho cô ý tầm 3 phút ) và thò ngón tay vào tầm chưa đầy 1 phút ạ
còn hôn môi thì em hôn lâu nhưng e nhớ là em hun trong tình trạng lành môi ko viêm j

Không có sao bạn.

only1995
16-12-2018, 20:46
Không có sao bạn.
Vâng thưa anh ?
em hôn môi cô ý . Có lưỡi nhưng ko cắn xé môi hôn mút thôi ạ ( và trong vòng hơn tiếng nhưng chắc hun tầm chục lần ) ko quá 3 phút 1 lần
-
còn về AD tay em 2 ngón tay em ở chỗ hoa tay á mơn trớn bên ngoài cô ý tầm 3 phút . Và thò 2 ngón tay vào trong cô ý gần đc 1 phút
-
Vậy là ổn vs HIV vs C
-
Còn viêm Gan B em cũng ổn hả anh . nếu có chút máu khi hôn có ổn ko ạ

Tuanmecsedec
16-12-2018, 20:57
Vâng thưa anh ?
em hôn môi cô ý . Có lưỡi nhưng ko cắn xé môi hôn mút thôi ạ ( và trong vòng hơn tiếng nhưng chắc hun tầm chục lần ) ko quá 3 phút 1 lần
-
còn về AD tay em 2 ngón tay em ở chỗ hoa tay á mơn trớn bên ngoài cô ý tầm 3 phút . Và thò 2 ngón tay vào trong cô ý gần đc 1 phút
-
Vậy là ổn vs HIV vs C
-
Còn viêm Gan B em cũng ổn hả anh . nếu có chút máu khi hôn có ổn ko ạ

Bạn đừng lo lắng nữa.

only1995
16-12-2018, 21:08
Bạn đừng lo lắng nữa.
Dạ vâng anh
vậy chắc viêm gan B em cũng ổn ạ

Tuanmecsedec
16-12-2018, 21:17