PDA

View Full Version : Xin tư vấn nơi mua thuốc PEP tại Bình Đông, Bình Sơn, Quảng Ngãi

Toilatoi01
11-12-2018, 07:02
Hơn 30h trước Em lỡ quan hệ vs Gái mại dâm khoảng 2-3 phút thì phát hiện bị tuột bao không biết nọ tuột từ lúc nào nên dừng lại luôn. Giờ em rất lo lắng xin anh chị tư vấn giúp em nơi mua thuốc chống phơi nhiễm gần nhất ạ. Em hiện tại ở Bình Đông, Bình Sơn, Quảng Ngãi.

Nguyen Ha
11-12-2018, 07:21
Hơn 30h trước Em lỡ quan hệ vs Gái mại dâm khoảng 2-3 phút thì phát hiện bị tuột bao không biết nọ tuột từ lúc nào nên dừng lại luôn. Giờ em rất lo lắng xin anh chị tư vấn giúp em nơi mua thuốc chống phơi nhiễm gần nhất ạ. Em hiện tại ở Bình Đông, Bình Sơn, Quảng Ngãi.
Bạn nói rõ hơn xem bạn tuột bao thế nào.

Toilatoi01
11-12-2018, 07:41
Bạn nói rõ hơn xem bạn tuột bao thế nào.

Em quan hệ được 2-3 phút định đổi tư thế thì lúc rút ra không thấy bao đâu nữa :( em không biết nó tuột lúc nào

Tuanmecsedec
11-12-2018, 07:44

Em quan hệ được 2-3 phút định đổi tư thế thì lúc rút ra không thấy bao đâu nữa :( em không biết nó tuột lúc nào

Nếu bạn không biết tuột lúc nào thì bạn dùng thuốc phơi nhiễm,bạn có thể gọi ĐT trực tiếp cho Tuanmecsedec 098.2727.393 tư vấn rõ hơn.

Charles
11-12-2018, 08:45

Nếu bạn không xác định được BCS bị tuột lúc nào thì nên uống thuốc phơi nhiễm khi còn trong 72 giờ. Bạn đến BV Đa khoa hay BV Nhiệt đới tỉnh để được tư vấn uống thuốc nhé.

Toilatoi01
11-12-2018, 09:04
Có địa chỉ nào gần nhất để mua thuốc không anh. Hoặc có ship đến kịp không ạ. Đến đêm mai là em hết 72 giờ rồi ạ

Toilatoi01
11-12-2018, 09:05
Nếu bạn không xác định được BCS bị tuột lúc nào thì nên uống thuốc phơi nhiễm khi còn trong 72 giờ. Bạn đến BV Đa khoa hay BV Nhiệt đới tỉnh để được tư vấn uống thuốc nhé.

Ở quảng ngãi có không anh nhỉ.

Nguyen Ha
11-12-2018, 10:44
Bạn vào bệnh viện đa khoa tỉnh Quảng Ngãi khoa cấp cứu hoặc TTPC HIV/AIDS tỉnh là có.

Nguyen Ha
Bạn vào bệnh viện đa khoa tỉnh Quảng Ngãi khoa cấp cứu hoặc TTPC HIV/AIDS tỉnh là có.

Toilatoi01

Dạ em cảm ơn.