PDA

View Full Version : Các anh chị tư vấn giúp em ạ

Phongvan1982
11-12-2018, 17:20
Em là nam , các đây một tháng trong khi say rượu , em có Qhtd không ăn toàn một lần với gái bán dâm khoảng 20 phút. Ngay Sau đó em sợ quá đã vệ sinh dv và tắm bằng xà bông diệt khuẩn tại nhà nghỉ . Vì ko biết có thuốc chống phơi nhiễm nên ko dùng
, bây giờ đã được 6 tuần em không thấy cơ thể có biểu hiện gì lạ, chỉ có bệnh viêm dạ dày mãn tính của em tái phát mất 1 tuần. Em xin được các anh chị và các bạn tư vấn giúp em xem liệu em có nguy cơ cao bị HIV không ạ. Và nếu đi làm xét nghiệm thì em nên đi đâu cho chính xác và an toàn ạ . Em xin cảm ơn mọi người nhiều.

Phongvan1982
11-12-2018, 17:45
Việt nam vô địch. Ace ko tai tư vấn giúp em ạ

Nguyen Ha
11-12-2018, 18:00
Em là nam , các đây một tháng trong khi say rượu , em có Qhtd không ăn toàn một lần với gái bán dâm khoảng 20 phút. Ngay Sau đó em sợ quá đã vệ sinh dv và tắm bằng xà bông diệt khuẩn tại nhà nghỉ . Vì ko biết có thuốc chống phơi nhiễm nên ko dùng
, bây giờ đã được 6 tuần em không thấy cơ thể có biểu hiện gì lạ, chỉ có bệnh viêm dạ dày mãn tính của em tái phát mất 1 tuần. Em xin được các anh chị và các bạn tư vấn giúp em xem liệu em có nguy cơ cao bị HIV không ạ. Và nếu đi làm xét nghiệm thì em nên đi đâu cho chính xác và an toàn ạ . Em xin cảm ơn mọi người nhiều.
Bạn quan hệ không an toàn mà có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác nvuw giang mai, mào gà, viêm gan b. Sau nguy cơ 6 tuần bạn có thể xét nghiệm test nhanh HIV và xét nghiệm chốt sau nguy cơ 12 tuần. Bạn cod thể vào bệnh viện đa khoa hoặc TTPC HIV/AIDS làm xét nghiệm.

Tuanmecsedec
11-12-2018, 19:59

Bạn phải đi xét nghiệm mới biết bạn,bây giờ 6 tuần bạn có thể đi xét nghiệm.<coccocgrammar></coccocgrammar>

Phongvan1982
11-12-2018, 22:02
Cảm ơn adm nhiều ạ. Để cuối tuần em đi xét nghiệm a.